ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 23 ਸਤੰਬਰ 2022 : ਅੱਜ ਇਨ 3 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਸਿਤਾਰੇਗੇ ਬੁਲੰਦ, ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਸੁਖ-ਸ਼ਾਂਤੀ ਬਣ ਰਹੀ ਹੈ

ਮੇਖ: ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਮਿਸ਼ਰਤ ਨਤੀਜੇ ਲੈ ਕੇ ਆਵੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਅਜ਼ੀਜ਼ ਦੀ ਸਿਹਤ ਚਿੰਤਾ ਦਾ ਕਾਰਨ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਰਕਾਰੀ ਕੰਮਕਾਜ ਜਾਂ ਨਿਯਮਾਂ ਦੀ ਉਲੰਘਣਾ ਕਰਨਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਭਾਰੀ ਖਰਚਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨੀ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰੋ। ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਚੁਣੌਤੀਆਂ ਅਤੇ ਮੁਸ਼ਕਿਲਾਂ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਪਾ ਕੇ ਤੁਸੀਂ ਸਮਾਜ ‘ਚ ਬਦਲਾਅ ਲਿਆਉਣ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋਵੋਗੇ। ਭੈਣ-ਭਰਾ ਨਾਲ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਕਰੋ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ: ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ, ਅਜਿਹੇ ‘ਚ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ‘ਚ ਕੋਈ ਫਰਕ ਨਾ ਪਵੇ। ਤੁਸੀਂ ਜੋ ਵੀ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਹੋ। ਇਸਦੇ ਨਤੀਜੇ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਅਨੁਸਾਰ ਨਹੀਂ ਹੋਣਗੇ। ਅੱਜ, ਅਸੀਂ ਕਿਸੇ ਅਜਿਹੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰਨ ਲਈ ਆਪਣੀ ਊਰਜਾ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਾਂਗੇ ਜੋ ਮੁਸੀਬਤ ਵਿੱਚ ਹੈ. ਯਾਤਰਾ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਚੰਗਾ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਯਾਤਰਾ ਨਾ ਕਰੋ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਅਧਿਆਪਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਸ਼ੁਭ ਹੈ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੈਸਾ ਕਮਾਉਣ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਅੱਜ ਛੋਟੀਆਂ-ਛੋਟੀਆਂ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ‘ਤੇ ਖੁਸ਼ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਕੁਝ ਤਣਾਅ ਦੇ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸੁੱਖ-ਸਹੂਲਤਾਂ ਲਈ ਕਰਜ਼ਾ ਲੈਣਾ ਠੀਕ ਨਹੀਂ, ਜਿੰਨਾ ਹੋ ਸਕੇ ਇਸ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਯਾਤਰਾ ਕੁਝ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਭਾਰੀ ਅਤੇ ਤਣਾਅਪੂਰਨ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਾਂਝੇਦਾਰੀ ਅਤੇ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਦੇ ਕੰਮ ਸਮੇਂ ‘ਤੇ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਤੋਂ ਵੀ ਫਾਇਦਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਨਵੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਚੰਗਾ ਰਹਿਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਬੱਚੇ ਦੇ ਪੱਖ ਤੋਂ ਕੋਈ ਚਿੰਤਾ ਸੀ, ਤਾਂ ਅੱਜ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ। ਅੱਜ ਕੁਝ ਅਜਿਹਾ ਕੰਮ ਅਚਾਨਕ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਰੁਟੀਨ ਦੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਬਦਲਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਤੋਂ ਰਾਹਤ ਮਿਲੇਗੀ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਉਮੀਦ ਅਨੁਸਾਰ ਨਤੀਜੇ ਨਹੀਂ ਮਿਲ ਸਕਦੇ। ਪਿਆਰਿਆਂ ਦਾ ਭਰੋਸਾ ਨਹੀਂ ਟੁੱਟਣਾ ਚਾਹੀਦਾ, ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਦੂਜਿਆਂ ਦੀਆਂ ਗੁਪਤ ਗੱਲਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕੋਲ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਲੀਓ ਰਾਸ਼ੀ : ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਆਰਥਿਕ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜ਼ਮੀਨ ਨਾਲ ਜੁੜਿਆ ਮਾਮਲਾ ਲੜਾਈ ਵਿੱਚ ਬਦਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਮਾਜਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਸਹਿਯੋਗ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਸਮੇਂ ਦਾ ਸਹੀ ਉਪਯੋਗ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਸੁੱਖ ਸ਼ਾਂਤੀ ਰਹੇਗੀ। ਕੰਮ ‘ਤੇ ਕੁਝ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੀ ਆਲੋਚਨਾ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਰ ਕੰਮ ਬਹੁਤ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਕਰਨਾ ਹੋਵੇਗਾ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੁਝ ਤਣਾਅ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਕੰਨਿਆ : ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਮਿਲਣ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਾਨਸਿਕ ਸ਼ਾਂਤੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਿਤੇ ਪੈਸਾ ਲਗਾਉਣ ਬਾਰੇ ਸੋਚਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਖੁੱਲ੍ਹ ਕੇ ਕਰੋ, ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਇਸ ਦਾ ਪੂਰਾ ਲਾਭ ਜ਼ਰੂਰ ਮਿਲੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸਮਤ ਦੀ ਆਸ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਕੰਮ ਛੱਡਣ ਦੀ ਲੋੜ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਚੋਰੀ ਜਾਂ ਦੁਰਘਟਨਾਵਾਂ ਤੋਂ ਬਚਣ ਲਈ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ ਅਤੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਰਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਦੋਸਤਾਂ ਵਿੱਚ ਚਰਚਾ ਦਾ ਕੇਂਦਰ ਬਣੇ ਰਹੋਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਸੁਤੰਤਰ ਧਾਰਮਿਕ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਸਰਗਰਮ ਹਿੱਸਾ ਲਓਗੇ, ਜਿਸਦਾ ਤੁਸੀਂ ਨਿਸ਼ਚਤ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਲਾਭ ਉਠਾਓਗੇ।

ਤੁਲਾ: ਵਿੱਤੀ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਸੋਚ ਸਮਝ ਕੇ ਕਰੋ। ਮੁਸ਼ਕਿਲਾਂ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਬੇਲੋੜੇ ਦੂਸਰਿਆਂ ਦੇ ਝਗੜਿਆਂ ਵਿੱਚ ਨਾ ਫਸੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਵਿਰੋਧੀਆਂ ਤੋਂ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ। ਖਰਚੇ ਵਧਣਗੇ। ਆਮਦਨ ਆਮ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋਏ ਵੀ ਸਮਾਜਿਕ ਇਕੱਠਾਂ ਦਾ ਹਿੱਸਾ ਬਣਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪੈਸਿਆਂ ਨਾਲ ਜੁੜੀ ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਤੁਸੀਂ ਚਿੰਤਤ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਘਰੇਲੂ ਜੀਵਨ ਲਈ ਦਿਨ ਥੋੜਾ ਕਮਜ਼ੋਰ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਵਿਆਹੁਤਾ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਘਰੇਲੂ ਜੀਵਨ ਬਹੁਤ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਇਹ ਦਿਨ ਖੁਸ਼ੀ ਨਾਲ ਬਤੀਤ ਕਰੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੇ ਸਿਤਾਰੇ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਨ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਬਹੁਤ ਮਿਹਨਤ ਕੀਤੀ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਹੁਣ ਥੋੜ੍ਹਾ ਆਰਾਮ ਕਰਨ ਦਾ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮਾਹੌਲ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਅਤੇ ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸਬੰਧਾਂ ਦਾ ਆਨੰਦ ਮਾਣੋਗੇ। ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਜੀ ਰਹੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਇਹ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰੇ ਦੇ ਨਾਲ ਯਾਤਰਾ ਕਰੋਗੇ।

ਧਨੁ: ਵਪਾਰ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਆਪਣੀ ਪ੍ਰਤਿਭਾ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨਗੇ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਵਿਵਾਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਮਾਮਲੇ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਨਾ ਵਧਣ ਦਿਓ। ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਸਮਝੋ ਅਤੇ ਫਿਰ ਉਸ ਅਨੁਸਾਰ ਕੰਮ ਕਰੋ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ, ਤੁਸੀਂ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਝਗੜਾਲੂ ਅਤੇ ਜ਼ਿੱਦੀ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਹਾਲਾਤ ਸਾਧਾਰਨ ਰਹਿਣਗੇ।

ਮਕਰ: ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਅੱਜ ਖੋਜ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਚੰਗੇ ਨਤੀਜੇ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਗੂੜ੍ਹ ਵਿਗਿਆਨ ਸਿੱਖਣ ਦੀ ਉਤਸੁਕਤਾ ਜਾਗ ਜਾਵੇਗੀ। ਅਧੂਰੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਲਈ ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ-ਦੁਆਲੇ ਜਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਕੁਝ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਤਕਰਾਰ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਹੁਰੇ ਪੱਖ ਤੋਂ ਕੁਝ ਲਾਭ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਅਚਾਨਕ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੈਸਾ ਵੀ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਮੰਦਰ ਵਿੱਚ ਨਾਰੀਅਲ ਚੜ੍ਹਾਓ, ਤੁਹਾਡੀ ਮਿਹਨਤ ਰੰਗ ਲਿਆਏਗੀ।

ਕੁੰਭ : ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸੁਖ ਅਤੇ ਸ਼ਾਂਤੀ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਦਾ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਮਿਲੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੀ ਮਾਂ ਦੀ ਸਿਹਤ ਕੁਝ ਦਿਨਾਂ ਤੋਂ ਠੀਕ ਨਹੀਂ ਚੱਲ ਰਹੀ ਹੈ, ਤਾਂ ਅੱਜ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਵੱਡਾ ਸੁਧਾਰ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜ਼ਮੀਨ ਅਤੇ ਇਮਾਰਤ ਆਦਿ ਦੀ ਖਰੀਦ-ਵੇਚ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਾਥੀ ਇਕੱਠੇ ਹੋਣਗੇ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਤਨਖਾਹ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਉੱਚ ਅਹੁਦਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published.