ਬੇਤਹਾਸ਼ਾ ਤਾਕਤ ਅਤੇ ਜੋਸ਼ ਪਾਉਣ ਦਾ ਦੇਸੀ ਫਾਰਮੂਲਾ-ਬੰਦੇ ਚ’ ਘੋੜੇ ਵਰਗੀ ਤਾਕਤ ਆ ਜਾਂਦੀ

Married Life ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਸਰੀਰਕ ਸਬੰਧ (Intercourse) ਬਣਾਉਣਾ ਬਹੁਤ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ। ਸਰੀਰਕ ਸਬੰਧ ਬਣਾਉਣ ਨਾਲ ਜਿੱਥੇ ਕਿ LoveLife ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਹੁੰਦੀ ਹੈ, ਨਾਲ ਹੀ ਇਹ ਸਰੀਰ ਨੂੰ ਤਣਾਅ-ਮੁਕਤ ਕਰਨ ਤੇ Energy ਦੇਣ ’ਚ ਵੀ ਕਾਫ਼ੀ ਯੋਗਦਾਨ ਦਿੰਦਾ ਹੈ। ਕੁਦਰਤ ਕੋਲ ਕਈ ਅਜਿਹੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਹਨ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਖਾਣ ਨਾਲ ਮਰਦਾਨਾ ਤਾਕਤ (Sexual Power) ਨੂੰ ਵਧਾਇਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਦੁਨੀਆ ਭਰ ’ਚ ਇਨ੍ਹਾਂ ਸਾਰੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਉੱਤੇ ਇੰਨੀ ਖੋਜ (Research) ਹੋ ਚੁੱਕੀ ਹੈ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਤੁਹਾਡੀ ਮਰਦਾਨਾ ਤਾਕਤ ਨੂੰ ਕਈ ਗੁਣਾ ਵਧਾ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ, ਉਹ ਦੇਸੀ ਪਦਾਰਥ ਕਿਹੜੇ ਹਨ, ਜਾਣਨ ਲਈ ਖ਼ਬਰ ਨੂੰ ਅਖੀਰ ਤੱਕ ਜ਼ਰੂਰ ਪੜ੍ਹੋ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ Sexual Power ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੁਸਖਿਆਂ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ Try ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਦੇ ਯੁੱਗ ’ਚ Divorce ਜਾਂ Extra Marital Affairs ਦਾ ਮੁੱਖ ਕਾਰਨ ਮਰਦ ਦੀ ਨਾਮਰਦੀ (impotency) ਹੈ।

Lifestyle ’ਚ ਬਦਲਾਅ ਲਿਆ ਕੇ ਵੀ ਮਰਦਾਨਾ ਤਾਕਤ (Sex Power) ਨੂੰ ਠੀਕ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਜੋ ਇੰਝ ਹਨ………………………
1) ਜ਼ਿਆਦਾ ਤਲਿਆ-ਖੱਟਾ ਨਾ ਖਾਓ।
2) ਨੀਂਦ ਪੂਰੀ ਲਓ।
3) ਸਰੀਰਕ ਕਸਰਤ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰੋ।
4) ਅਨਾਰ, ਗਾਜਰ ਤੇ ਚੁਕੰਦਰ ਦਾ ਜੂਸ ਪੀਓ।
5) ਖਾਣਾ ਚਬਾ ਕੇ ਖਾਓ।
6) ਟਾਈਟ ਕੱਪੜੇ ਨਾ ਪਾਓ।
7) ਧੁੱਪ ’ਚ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਜ਼ਰੂਰ ਬਿਤਾਓ, ਛੋਟੇ ਬੱਚਿਆਂ ਨਾਲ ਖੇਡੋ।
ਇਸ ਨਾਲ ਕਾਫੀ ਹੱਦ ਤੱਕ ਟੈਨਸ਼ਨ ਤੇ ਤਣਾਅ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਮਿਲੇਗਾ।
8) ਨਸ਼ਾ ਨਾ ਕਰੋ।
9) ਲਸਣ ਦੀਆਂ ਦੋ ਤੋਂ ਤਿੰਨ ਕਲੀਆਂ ਸਵੇਰੇ ਗਰਮ ਪਾਣੀ ਨਾਲ ਚਬਾ ਕੇ ਖਾਓ।
10) ਲੇਸ ਵਾਲੀਆਂ ਸਬਜ਼ੀਆਂ ਭਿੰਡੀ, ਕਟਹਲ, ਅਰਬੀ ਆਦਿ ਦਾ ਸੇਵਨ ਕਰੋ।
11) ਅੰਗਰੇਜ਼ੀ ਦਵਾਈਆਂ ਦਾ ਸੇਵਨ ਕਰੋ ਘੱਟ।
ਇਨ੍ਹਾਂ ਸਾਰੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਦਾ ਰੱਖੋ ਧਿਆਨ, ਮਿਲੇਗਾ ਮਰਦਾਨਾ ਕਮਜ਼ੋਰੀ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ।

ਡਾਕਟਰੀ Research ਨਾਲ ਬਣੇ ਕੁਦਰਤੀ ਪਦਾਰਥ – ਜੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹੈ Sex ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਕਮਜ਼ੋਰੀ (Weakness) ਦੀ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਤਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਕੁਦਰਤੀ ਪਦਾਰਥਾਂ, ਜੋ ਬਣੇ ਹਨ ਅਸ਼ਵਗੰਧਾ, ਸ਼ਿਲਾਜੀਤ, ਸਫੇਦ ਮੂਸਲੀ, ਸਵਰਨ ਭਸਮ, ਹੀਰਾ ਭਸਮ, ਸਾਲਮ ਪੰਜਾ, ਅਕਰਕਰਾ, ਕੇਸਰ, ਕਿੱਕਰ ਫਲੀ, ਤ੍ਰਿਫਲਾ, ਲੋਹ ਭਸਮ, ਜੋ ਕਰ ਦੇਣਗੇ ਤੁਹਾਡੀ Sex Timing ’ਚ ਇਜ਼ਾਫ਼ਾ ਉਹ ਵੀ ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ Side Effect ਦੇ। ਆਓ ਦੱਸਦੇ ਹਾਂ ਕਿਵੇਂ। ਜਲੰਧਰ ਪੰਜਾਬ ਸਥਿਤ India’s No. 1 Sexologist Shraman Healthcare ਵਾਲਿਆਂ ਨੇ ਆਪਣੇ ਕਈ ਸਾਲਾਂ ਦੇ ਤਜਰਬੇ ਅਤੇ ਮਾਹਿਰ ਡਾਕਟਰਾਂ ਦੀ ਦੇਖ-ਰੇਖ ’ਚ ਢਿੱਲਾਪਣ (Erectile Dysfunction), ਦਿਲਚਸਪੀ ਨਾ ਲੈਣਾ (Low Libido), ਸ਼ੀਘਰਪਤਨ (Premature Ejaculations), ਸੁਪਨਦੋਸ਼ (Night Fall), ਸ਼ੁਕਰਾਣੂਆਂ ਦੀ ਕਮੀ (Low Sperm Count), ਧਾਂਤ (Dhat), ਗੁਪਤ ਅੰਗ ਦਾ ਆਕਾਰ ਛੋਟਾ ਹੋਣਾ (P. Enlargement), ਸ਼ੂਗਰ, ਮੋਟਾਪਾ, ਵਜ਼ਨ ਨਾ ਵਧਣਾ, ਜੋੜਾਂ ਦੇ ਦਰਦ ਅਤੇ ਔਰਤਾਂ ਦੇ ਗੁਪਤ ਰੋਗਾਂ ਲਈ ਅਜਿਹੀਆਂ ਦੇਸੀ ਦਵਾਈਆਂ ਬਣਾਈਆਂ ਹਨ, ਜੋ ਇਨ੍ਹਾਂ ਬੀਮਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਜੜ੍ਹ ਤੋਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਲਈ ਖ਼ਤਮ ਕਰ ਦਿੰਦੀਆਂ ਹਨ। ਨਾਲ ਇਹ ਦਾਅਵਾ ਵੀ ਕਰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਦਿੱਤੀ ਦਵਾਈ ਅਸਰ ਨਹੀਂ ਕਰਦੀ ਤਾਂ ਪੈਸੇ ਵਾਪਿਸ (No Results Money will be Refunded)

ਨੋਟ—ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਸਰੀਰਕ ਕਮਜ਼ੋਰੀ ਲਈ ਸਲਾਹ ਲੈਣ ਜਾਂ ਦਵਾਈ ਮੰਗਵਾਉਣ ਲਈ 24 ਘੰਟੇ (24 Hours Service Available) ਵਿਚ ਕਿਸੇ ਸਮੇਂ ਵੀ ਗੱਲ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ Helpline Number: +91 98728-13954 ਅਤੇ +91 93177-70773 ’ਤੇ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ। ਜ਼ਿਆਦਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਵੈੱਬਸਾਈਟ http://www.shramanhealthcare.com/ ਪੜ੍ਹੋ।

Leave a Reply

Your email address will not be published.