ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 20 ਸਤੰਬਰ 2022: ਅੱਜ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਦਾ ਹੱਥ 3 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ‘ਤੇ ਰਹੇਗਾ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਹਨਤ ਦਾ ਪੂਰਾ ਫਲ ਮਿਲੇਗਾ

ਮੇਖ : ਅੱਜ ਕੋਈ ਨਵੀਂ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਮਾਨ ਸਨਮਾਨ ਵਧੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਚੰਗਾ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸੋਚਣਾ ਰੋਗਾਂ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਦਿਨ ਹਾਸੇ ਨਾਲ ਬਤੀਤ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਔਰਤਾਂ ਆਪਣੇ ਕਰਤੱਵਾਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਤ ਰਹਿਣਗੀਆਂ। ਅੱਜ ਅਚਾਨਕ ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸੇ ਪੁਰਾਣੇ ਜਾਣਕਾਰ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਮਾਜਿਕ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਵਿੱਚ ਭਾਗ ਲੈਣ ਨਾਲ ਮਾਨਸਿਕ ਦਬਾਅ ਬਣ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਟੌਰਸ: ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਬਾਰੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਚਿੰਤਾ ਨਾ ਕਰੋ। ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਵਧੀਆ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਉਣ ਨਾਲ ਤਾਜ਼ਗੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਜੋ ਲੋਕ ਨਵੀਂ ਨੌਕਰੀ ਲਈ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣਾ ਨੈੱਟਵਰਕ ਅਪਡੇਟ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਵਪਾਰੀ ਵਰਗ ਨੂੰ ਸੋਸ਼ਲ ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ ਦਾ ਫਾਇਦਾ ਉਠਾਉਣਾ ਹੋਵੇਗਾ, ਨਾਲ ਹੀ ਤਰੱਕੀ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਦੇਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਸੋਚੀ ਸਮਝੀ ਰਣਨੀਤੀ ਤਹਿਤ ਲਏ ਗਏ ਫੈਸਲੇ ਫਲ ਦੇਣ ਵਾਲੇ ਹਨ। ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਸਿਰਫ਼ ਅੱਧੇ ਰਸਤੇ ਵਿੱਚ ਜਾਣਦੇ ਹੋ ਉਸ ਬਾਰੇ ਕੋਈ ਨਿਰਣਾ ਜਾਂ ਟਿੱਪਣੀ ਨਾ ਕਰੋ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬੇਲੋੜਾ ਤਣਾਅ ਲੈਣ ਦੀ ਲੋੜ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਕੰਮ ਲਈ ਅਚਾਨਕ ਯਾਤਰਾ ਕਰਨੀ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਪ੍ਰਤੀ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਸਮੱਸਿਆ ਹੈ, ਤਾਂ ਡਾਕਟਰ ਦੀ ਸਲਾਹ ਜ਼ਰੂਰ ਲਓ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਕਿਸੇ ਮੈਂਬਰ ਦੁਆਰਾ ਧੋਖਾ ਵੀ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਉਦਾਸ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਨਵੇਂ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਧਿਆਨ ਕੇਂਦਰਿਤ ਹੋਣ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਚੰਗਾ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹੇਗਾ, ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਆਪਣੇ ਪਿਆਰਿਆਂ ਨਾਲ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ। ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਮਹਿਮਾਨ ਆ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਝੂਠੇ ਤੋਂ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ। ਛੋਟੇ ਬੱਚੇ ਨੂੰ ਕੁਝ ਗਿਫਟ ਕਰੋ, ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਇਹ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਲਾਭਦਾਇਕ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜਾਇਦਾਦ ਦੇ ਕੰਮ ਵੀ ਪੂਰੇ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਲਿਆਉਣ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਅੱਜ ਕੁਝ ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਸਿੰਘ: ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ, ਸ਼ਾਂਤੀ ਅਤੇ ਧਾਰਮਿਕ ਮਾਹੌਲ ਬਣਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਵਪਾਰਕ ਕੰਮਾਂ ਤੋਂ ਚੰਗਾ ਮੁਨਾਫਾ ਕਮਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਦੂਜਿਆਂ ਦੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਨੂੰ ਕੱਟਦੇ ਹੋਏ ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰ ਰੱਖੋਗੇ। ਇਸ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋਏ ਵੀ ਕਈ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਖਿਲਾਫ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਲੋੜਵੰਦਾਂ ਨੂੰ ਭੋਜਨ ਦੇ ਦਿਓ, ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਰੇ ਦੁੱਖ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੇ। ਵਿਅਰਥ ਚਿੰਤਾ ਨਾ ਕਰੋ, ਮਨ ਨੂੰ ਅਰਾਮ ਮਿਲੇਗਾ। ਸੰਤਾਨ ਦੀ ਤਰੱਕੀ ਨਾਲ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਭੌਤਿਕ ਸੁੱਖ ਮਿਲੇਗਾ।

ਕੰਨਿਆ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਦਿਲ ਅਤੇ ਦਿਮਾਗ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਤੋਂ ਵੱਧ ਵਿਚਾਰ ਚੱਲਦੇ ਰਹਿਣਗੇ। ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਦੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਮੈਂਬਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਖੁਸ਼ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨਗੇ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਤੁਸੀਂ ਘਰ ਦੇ ਮਾਹੌਲ ਨੂੰ ਅਨੁਕੂਲ ਬਣਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਵੀ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ। ਅੱਜ ਅਣਵਿਆਹੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰੇਮ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਥੋੜਾ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ, ਲੋਕਾਂ ਦੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਵਿੱਚ ਆ ਕੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਨੁਕਸਾਨ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਸਨੇਹੀਆਂ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਨਾਲ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਕੁਸ਼ਲਤਾ ਵਿੱਚ ਸੰਭਾਵੀ ਵਾਧਾ.

ਤੁਲਾ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਉਤਸ਼ਾਹਜਨਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਪੂਰਾ ਧਿਆਨ ਦੇਵੋਗੇ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੰਮ ਦੇ ਸਬੰਧ ਵਿੱਚ ਚੰਗੇ ਨਤੀਜੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਉਤਰਾਅ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਰਹੇਗਾ। ਖਰਚੇ ਵਧਣਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਗੁਆਚਿਆ ਪੈਸਾ ਵਾਪਿਸ ਮਿਲੇਗਾ ਅਤੇ ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਅਮੀਰ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਵੀ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ। ਦੁਸ਼ਮਣ ਸਰਗਰਮ ਰਹਿਣਗੇ। ਸਾਜ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਜੀ ਰਹੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਦਿਨ ਆਮ ਰਹੇਗਾ। ਕੁਝ ਨਵੇਂ ਅਤੇ ਦਿਲਚਸਪ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਮਿਲਣ ਦੇ ਮੌਕੇ ਬਣਾਏ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਅੱਜ ਬੋਲਣ ਵਿੱਚ ਕਠੋਰ ਸ਼ਬਦਾਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਨਾ ਕਰੋ। ਵਿਵਾਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਮੱਧਮ ਫਲਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ। ਆਮਦਨ ਵਧਣ ਨਾਲ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਜਾਇਦਾਦ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਅੱਜ ਕਿਸਮਤ ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਰਹੇਗੀ ਜਿਸ ਨਾਲ ਕੰਮ ਜਲਦੀ ਅਤੇ ਘੱਟ ਮਿਹਨਤ ਨਾਲ ਪੂਰਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਖਰਾਬ ਮੌਸਮ ਕਾਰਨ ਸਿਹਤ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਚਿੜਚਿੜੇ ਰਹੋਗੇ ਇਸ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਦਿਨ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਲੰਘ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਸਖਤ ਮਿਹਨਤ ਅਤੇ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਹੋਣ ਦਾ ਸੰਕੇਤ ਦੇ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਕਿਸਮ ਦੀ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਸਰਕਾਰੀ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਚੰਗੀ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਨਵੀਂ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਜੋ ਤੁਹਾਡੀ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਨੂੰ ਸੁਧਾਰੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਸੰਤੁਸ਼ਟੀ ਵਧਾਏਗੀ। ਵਾਦ-ਵਿਵਾਦ ਅੱਜ ਦੂਰ-ਦੁਰਾਡੇ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਮਕਰ : ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਵਿਵਾਦਾਂ ਅਤੇ ਵਿਵਾਦਿਤ ਲੋਕਾਂ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹੋ। ਆਲੇ-ਦੁਆਲੇ ਦੇ ਕੁਝ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਵਿਵਹਾਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੁਖੀ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਰਥਿਕ ਨੁਕਸਾਨ ਝੱਲਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਨਿਵੇਸ਼ ਸਮਝਦਾਰੀ ਨਾਲ ਕਰਨਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਵੱਡੇ ਵਿੱਤੀ ਫੈਸਲੇ ਲੈਂਦੇ ਸਮੇਂ ਤਜਰਬੇਕਾਰ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਸਲਾਹ ਜ਼ਰੂਰ ਲਓ। ਕੋਈ ਵੱਡਾ ਮਕਸਦ ਪੂਰਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਪੈਸੇ ਦੇਣ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਵਿਦੇਸ਼ ਸੰਬੰਧੀ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਸਫਲ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ।

ਕੁੰਭ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਰੁਕਿਆ ਹੋਇਆ ਪੈਸਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਪੈਸਾ ਮਿਲਣ ਦੀ ਪ੍ਰਬਲ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਦਫਤਰ ਵਿੱਚ ਸਹਿਕਰਮੀਆਂ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਵਿਵਾਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਤੋਂ ਬਚਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਇਸ ਦਾ ਤੁਹਾਡੇ ਅਕਸ ‘ਤੇ ਬੁਰਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਪਵੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਪਿਆਰ ਕਰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਪਿਆਰ ਦਾ ਇਜ਼ਹਾਰ ਕਰਨ ਲਈ ਬਹੁਤ ਸ਼ੁਭ ਦਿਨ ਹੈ। ਵਿਦੇਸ਼ ਯਾਤਰਾ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਨਵੇਂ ਵਪਾਰਕ ਸਮਝੌਤੇ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ਾਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਣਗੀਆਂ।

ਮੀਨ : ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਆਪਣੀ ਮਨਪਸੰਦ ਜਗ੍ਹਾ ‘ਤੇ ਸੈਰ ਕਰਨ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਨੌਕਰੀ ਲਈ ਮੁਕਾਬਲਾ ਕਰਨ ਜਾਂ ਉੱਚ ਸਿੱਖਿਆ ਵਿੱਚ ਦਾਖਲਾ ਲੈਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਵਪਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਲਈ ਸਖਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨੀ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਨਿੱਜੀ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਹਾਲਾਤ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹਿਣਗੇ। ਤੁਹਾਡੀ ਪੈਸੇ ਨਾਲ ਜੁੜੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਹੱਲ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ‘ਤੇ ਮਾਮੂਲੀ ਅਸਰ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published.