ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 19 ਸਤੰਬਰ 2022: ਇਨ੍ਹਾਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਲਈ ਚੰਗਾ ਦਿਨ, ਨਵੇਂ ਕੰਮ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕਰੇਗਾ, ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਹੱਲ

ਮੇਖ- ਚੰਗੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਖੁੱਲ੍ਹਾ ਰਹੇਗਾ। ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਲੋਕ ਕਿਸੇ ਵੀ ਯੋਜਨਾ ਵਿੱਚ ਪੈਸਾ ਲਗਾਉਣ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹੋਣਗੇ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਸਮਰੱਥਾ ਹੈ ਅਤੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਹੈ। ਤੁਹਾਡਾ ਭਰਾ ਤੁਹਾਡੀ ਸੋਚ ਤੋਂ ਵੱਧ ਮਦਦਗਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਕੋਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਿਆਰ ਤੋਂ ਦੂਰ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ – ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹੇਗਾ। ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਜਾਣ-ਪਛਾਣ ਵਾਲਿਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਪੁਰਾਣੇ ਦੋਸਤ ਅਤੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਸਮਾਜਿਕ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਕਰਨਗੇ। ਪੈਸਾ ਲਾਭ ਦੀ ਰਕਮ ਹੈ।

ਮਿਥੁਨ- ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਆਖਰੀ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਬਦਲ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਕਿਸੇ ਛੋਟੀ ਜਿਹੀ ਗੱਲ ਬਾਰੇ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੁਆਰਾ ਕਹੇ ਗਏ ਝੂਠ ਤੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੁਖੀ ਮਹਿਸੂਸ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਰ ਚੀਜ਼ ਬਾਰੇ ਬਹੁਤ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਸੋਚਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ, ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੇ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੇ ਤੋਂ ਸਲਾਹ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹਨ.

ਕਰਕ- ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ-ਦੁਆਲੇ ਦੇ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਕਰਨਗੇ। ਅਜਿਹੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਖਰੀਦਣ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਹੈ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਕੀਮਤ ਬਾਅਦ ‘ਚ ਵਧ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੋਰਚੇ ‘ਤੇ ਕੁਝ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪਰ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਹੋਰ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਸਮੱਸਿਆ ਦਾ ਹੱਲ ਕਰ ਸਕੋਗੇ।

ਸਿੰਘ- ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਰਹੇਗਾ। ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਅਤੇ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਨੂੰ ਸੁਲਝਾਉਣ ਲਈ ਦਿਨ ਬਿਹਤਰ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਜ਼ਰੂਰੀ ਪਰਿਵਾਰਕ ਕੰਮ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਟੇਸ਼ਨ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਜਾਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਕੰਨਿਆ- ਅੱਜ ਕੋਈ ਵੀ ਮੌਕਾ ਹੱਥੋਂ ਨਾ ਜਾਣ ਦਿਓ। ਕਾਰੋਬਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ਜਾਂ ਦੋਸਤਾਂ ਤੋਂ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਇਹਨਾਂ ਮੌਕਿਆਂ ਨੂੰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲੰਘਣ ਨਾ ਦਿਓ। ਇਹ ਸਫਲਤਾਵਾਂ ਆਰਥਿਕ ਲਾਭ ਵੀ ਲੈ ਕੇ ਆਉਣਗੀਆਂ। ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ਦੀ ਹਾਰ ਹੋਵੇਗੀ। ਮਨੋਬਲ ਵਧੇਗਾ।

ਤੁਲਾ- ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਸਰੋਤ ਤੋਂ ਪੈਸਾ ਕਮਾ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਜਿਸ ਬਾਰੇ ਤੁਸੀਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸੋਚਿਆ ਵੀ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ। ਨਵਾਂ ਪਰਿਵਾਰਕ ਕਾਰੋਬਾਰ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਲਈ ਇਹ ਸ਼ੁਭ ਦਿਨ ਹੈ। ਇਸ ਨੂੰ ਸਫਲ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਹੋਰ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਲਓ। ਤੁਹਾਡੇ ਪਿਆਰੇ ਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਤੋਂ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਅਤੇ ਵਾਅਦਿਆਂ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ- ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਚੰਗੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਸਿਹਤ ਠੀਕ ਅਤੇ ਠੀਕ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਡਾ ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਧੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਕਾਗਜ਼ੀ ਕਾਰਵਾਈ ਅੱਜ ਪੂਰੀ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਕਈ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵੀ ਮਿਲੋਗੇ।

ਧਨੁ – ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਕਾਨੂੰਨ ਦੇ ਜਾਲ ਵਿੱਚ ਨਾ ਫਸਣ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਵਪਾਰ ਲਈ ਭਵਿੱਖ ਦੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਪੂਰੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਪੈਸੇ ਦੇ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਦੇਸ਼-ਵਿਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ।

ਮਕਰ- ਸਮਾਜਿਕ ਮੇਲ-ਜੋਲ ਦੇ ਨਾਲ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਪਹਿਲ ਦੇਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਵਿੱਤੀ ਸੰਕਟ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਨਿਕਲ ਸਕੋਗੇ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰ ਕਈ ਚੀਜ਼ਾਂ ਦੀ ਮੰਗ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਪਿਆਰ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਸ਼ਾਂਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ.

ਕੁੰਭ- ਅੱਜ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪਿਤਾ ਦੇ ਦਰਸਾਏ ਮਾਰਗ ‘ਤੇ ਚੱਲੋਗੇ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਜ਼ਰੂਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਕਿਸੇ ਪੁਰਾਣੀ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਹੋਣ ਦੀ ਬਜਾਏ ਅੱਗੇ ਵਧਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੰਗੇ ਨਤੀਜੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਅਚਾਨਕ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਪਾਰਟੀ ਵਿੱਚ ਜਾਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਮੀਨ- ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਤਣਾਅ ਦੂਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਵਿਪਰੀਤ ਲਿੰਗ ਦੇ ਵਿਅਕਤੀ ਪ੍ਰਤੀ ਆਕਰਸ਼ਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਪੈਦਾ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੰਮ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਮੁਕਾਬਲੇ ਦੀ ਕਮੀ ਰਹੇਗੀ।

Leave a Reply

Your email address will not be published.