ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 20 ਜੂਨ 2022: ਸੋਮਵਾਰ ਨੂੰ ਇਨ੍ਹਾਂ 5 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ‘ਤੇ ਹੋਵੇਗੀ ਮਹਾਦੇਵ ਜੀ ਦੀ ਕਿਰਪਾ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਲੇਗੀ ਨਿਰਾਸ਼ਾਜਨਕ ਸਫਲਤਾ

ਮੇਖ : ਅੱਜ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਤਜਰਬੇਕਾਰ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਸਲਾਹ ਲੈਣਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਕੀਮਤ ‘ਤੇ ਕਰਵਾਉਣ ਲਈ ਜ਼ੋਰ ਰਹੇਗਾ। ਵਾਧੂ ਖਰਚ ਆਰਥਿਕਤਾ ਨੂੰ ਵਿਗਾੜ ਦੇਵੇਗਾ. ਤੁਸੀਂ ਜਾਇਦਾਦ ਦਾ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਜਾਂ ਵਾਹਨ ਖਰੀਦ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਕੰਮ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਯਾਤਰਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਮਿਲੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੇ ਵਿਸਥਾਰ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਰਜ਼ਾ ਲੈਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰ ਤੋਂ ਉਮੀਦ ਪੂਰੀ ਨਾ ਹੋਣ ‘ਤੇ ਤਣਾਅ ਰਹੇਗਾ। ਨਿਵੇਸ਼ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਕੰਮ ਅੱਜ ਮੁਲਤਵੀ ਕਰੋ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ: ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਦੇ ਬੋਝ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਵਿਦੇਸ਼ ਜਾਣ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਵਪਾਰਕ ਉੱਦਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਦਾ ਮਨ ਬਣਾਓਗੇ। ਯਾਤਰਾ-ਨਿਵੇਸ਼ ਅਤੇ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਫਸ ਕੇ ਇੱਕ ਚਲਾਕ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀਆਂ ਮੰਗਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਚੀਜ਼ ਬਾਰੇ ਜਾਣ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਯੋਜਨਾ ਸਾਕਾਰ ਹੋਵੇਗੀ। ਭੁੱਲਣ ਦੀ ਆਦਤ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰਿਆਂ ਦੇ ਗੁੱਸੇ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ।

ਮਿਥੁਨ: ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਅੱਗੇ ਵਧਣਗੇ। ਰਚਨਾਤਮਕ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ਾਂ ਦਾ ਫਲ ਮਿਲੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਕੰਮ ਦੇ ਪੂਰਾ ਹੋਣ ਨਾਲ ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਧੇਗਾ। ਆਪਸੀ ਸਬੰਧ ਸੁਖਾਵੇਂ ਰਹਿਣਗੇ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕੁਝ ਗਲਤਫਹਿਮੀ ਘਰੇਲੂ ਮਾਹੌਲ ਨੂੰ ਕੌੜਾ ਬਣਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਗਲਤਫਹਿਮੀਆਂ ਦੂਰ ਕਰ ਸਕੋਗੇ ਅਤੇ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਤਾਜ਼ਗੀ ਲਿਆਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋਗੇ। ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਅਤੇ ਤਜ਼ਰਬੇ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਲਈ ਨਵੇਂ ਰਸਤੇ ਬਣਾਓਗੇ। ਆਪਣਾ ਭਰੋਸਾ ਰੱਖੋ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਸੈਰ ਲਈ ਬਾਹਰ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਇਸ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੀ ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਆਮ ਵਾਂਗ ਰਹੇਗੀ। ਲਵਮੇਟ ਲਈ ਅੱਜ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਮਿਠਾਸ ਭਰਨ ਦਾ ਦਿਨ ਹੈ। ਧਾਰਮਿਕ ਜਾਂ ਸੱਭਿਆਚਾਰਕ ਮੇਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਭਾਗੀਦਾਰੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਪੂਰੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਤੋਹਫੇ ਜਾਂ ਸਨਮਾਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹੇਗਾ। ਨਵੇਂ ਰਿਸ਼ਤੇ ਬਣਨਗੇ। ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਦੋਸਤ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਕੁਝ ਜ਼ਰੂਰੀ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਦੂਜਿਆਂ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰਨ ਦੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਣਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਫਲਦਾਇਕ ਅਤੇ ਸੰਤੁਸ਼ਟੀਜਨਕ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਸਿੰਘ: ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੁੰਦਾ ਰਹੇਗਾ। ਆਰਥਿਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਦਿਨ ਲਾਭਦਾਇਕ ਹੈ। ਪਾਰਟਨਰ ਨਾਲ ਡੀਲ ਕਰਨ ਜਾਂ ਕਾਗਜ਼ੀ ਕਾਰਵਾਈ ਵਿੱਚ ਨਿਯਮਾਂ ਅਤੇ ਨਿਯਮਾਂ ਦੀ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਪਾਲਣਾ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਿਹਤ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਸਾਧਾਰਨ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਦੋਸਤ ਜਾਂ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਤੁਹਾਡੀ ਸਹਿਣਸ਼ੀਲਤਾ ਨੂੰ ਪਰਖ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਅਦਾਲਤੀ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ। ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਰੀਅਰ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਦੇਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਦੂਜਿਆਂ ਦੀਆਂ ਨਜ਼ਰਾਂ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

ਕੰਨਿਆ: ਤੁਸੀਂ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਅਤੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸੈਰ ਕਰਨ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸਮਤ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਮਾਪੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਚੰਗਾ ਤੋਹਫ਼ਾ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ ਰਹੋਗੇ। ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਇਕੱਤਰ ਕੀਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਨਿਸ਼ਚਿਤਤਾ ਨੂੰ ਘਟਾਏਗੀ ਅਤੇ ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਗਲਤੀ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚਣ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰੇਗੀ। ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਰਿਕਾਰਡ ਕਾਇਮ ਕਰਨ ਦੇ ਸਮਰੱਥ ਦੇਖੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਦਫਤਰ ਦੇ ਸੀਨੀਅਰ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਖੁਸ਼ ਹੋਣਗੇ।

ਤੁਲਾ : ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਕੁਝ ਨਵਾਂ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਮਾਨਸਿਕ ਚਿੰਤਾ ਹਾਵੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਦਿਨ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਮਹਾਦੇਵ ਨੂੰ ਯਾਦ ਕਰਕੇ ਕਰੋ। ਦੁੱਧ ਵਪਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਗੁਣਵੱਤਾ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ ਪਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੰਮ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਾਧੂ ਪ੍ਰੋਤਸਾਹਨ ਦੇਵੇਗੀ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਦਾ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਮਿਹਨਤ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਕਮੀ ਨਾ ਰਹਿਣ ਦਿਓ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਲਦੀ ਹੀ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਨਤੀਜੇ ਮਿਲਣਗੇ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਵਪਾਰ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਗਤੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਜੇਕਰ ਅੱਜ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਕੋਈ ਸੌਦਾ ਲੰਬਿਤ ਸੀ, ਤਾਂ ਇਹ ਅੰਤਿਮ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਾਂਚ ਕਰਨੀ ਪਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਖਾਸ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਮਾਮਲੇ ‘ਤੇ ਗੱਲ ਕਰਨ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਕੋਈ ਸੁੰਦਰ ਯਾਤਰਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਅਤੇ ਸ਼ਖਸੀਅਤ ਨੂੰ ਸੁਧਾਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਵਿਅਕਤੀ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ।

ਧਨੁ : ਮੁਕਾਬਲੇਬਾਜ਼ਾਂ ‘ਤੇ ਜਿੱਤ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਮਨੋਰੰਜਨ ਦੇ ਕੰਮ ‘ਤੇ ਵੀ ਕੁਝ ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਕਰੋਗੇ, ਪਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਨੂੰ ਧਿਆਨ ਵਿਚ ਰੱਖਦੇ ਹੋਏ ਖਰਚ ਕਰਨਾ ਪਏਗਾ, ਪਰਿਵਾਰ ਵਿਚ ਕੋਈ ਸ਼ੁਭ ਕੰਮ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਗਲਤਫਹਿਮੀ ਹੋਣ ਨਾਲ ਝਗੜਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਸੋਚ ਜ਼ਰੂਰ ਕਿਸੇ ਨਾ ਕਿਸੇ ਨਵੀਂ ਦਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਰੰਗ ਲਿਆਵੇਗੀ। ਜਿਹੜੇ ਲੋਕ ਮੀਡੀਆ ਦੇ ਖੇਤਰ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਹੋਏ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਦੀ ਅੱਜ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਮਕਰ: ਅੱਜ ਮਨੋਰੰਜਨ ਦਾ ਮਾਮਲਾ ਤੁਹਾਡੇ ਦਿਮਾਗ ਵਿੱਚ ਰਹੇਗਾ। ਦੋਸਤਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਬਣਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਚੱਲ ਜਾਂ ਅਚੱਲ ਜਾਇਦਾਦ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਝਗੜਾ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਰਹੇਗੀ। ਅੱਗੇ ਵਧੋ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਮਿਲ ਕੇ ਕੁਝ ਖਾਸ ਕਰੋ। ਸੁਭਾਅ ਵਿੱਚ ਗੁੱਸਾ ਅਤੇ ਗੁੱਸਾ ਰਹੇਗਾ, ਇਸ ਲਈ ਆਪਣੇ ਵਿਵਹਾਰ ਵਿੱਚ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਪਿਛਲੇ ਕੁਝ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਚੱਲੀ ਆ ਰਹੀ ਦੂਰੀ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ।

ਕੁੰਭ: ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਤਜਰਬੇਕਾਰ ਅਤੇ ਚੰਗੀ ਸੋਚ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਤੋਂ ਪ੍ਰੇਰਨਾ ਲਓਗੇ। ਕੁਝ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਦਫਤਰ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਸਹਿਕਰਮੀਆਂ ਦੀ ਮਦਦ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੋਏਗੀ ਕਿਉਂਕਿ ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਟੀਮ ਵਰਕ ਦੁਆਰਾ ਕੀਤੇ ਗਏ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕੋਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਰ ਛੋਟੇ-ਵੱਡੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਪੁਰਾਣੀ ਬਿਮਾਰੀ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਅਤੇ ਅਧਿਆਪਕਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸਬੰਧ ਸੁਖਾਵੇਂ ਰਹਿਣਗੇ।

ਮੀਨ : ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਕੁਝ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਕਾਰਨ ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਅੱਜ ਅਚਾਨਕ ਵਾਹਨਾਂ ਅਤੇ ਰਿਹਾਇਸ਼ ਸਬੰਧੀ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਸਿਰ ਚੁੱਕ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਚੰਗੇ ਸੰਦੇਸ਼ਾਂ ਦੇ ਆਉਣ ਨਾਲ ਉਤਸ਼ਾਹ ਵਧੇਗਾ ਅਤੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਵੀ ਮਿਲੇਗਾ। ਧਨ ਵਧਾਉਣ ਦੀ ਕੋਈ ਯੋਜਨਾ ਸਫਲ ਹੋਵੇਗੀ। ਸੰਤੁਲਿਤ ਰਹੋ ਅਤੇ ਆਪਣੀਆਂ ਤਰਜੀਹਾਂ ਵੱਲ ਪੂਰਾ ਧਿਆਨ ਦਿਓ। ਕੋਈ ਬੁਰੀ ਖਬਰ ਵੀ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਵਿਵਾਹਿਕ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਅਤੇ ਭਰੋਸਾ ਅਨੁਭਵ ਕਰੋਗੇ। ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁਝੇਵਿਆਂ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published.