ਇਹਨਾਂ 5 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਸ਼ਨੀ ਪੀਡ਼ਾ ਤੋਂ ਮਿਲੇਗੀ ਮੁਕਤੀ, ਹੋਵੇਗਾ ਪੈਸਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ, ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਮਿਲੇਗੀ ਖੂਬ ਤਰੱਕੀ

ਜੋਤੀਸ਼ ਸ਼ਾਸਤਰ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਗ੍ਰਹਿ – ਨਛੱਤਰਾਂ ਦੀ ਹਾਲਤ ਲਗਾਤਾਰ ਬਦਲਦੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ, ਜਿਸਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਨਾਲ ਹਰ ਕਿਸੇ ਮਨੁੱਖ ਦੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਤਰ੍ਹਾਂ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਬਦਲਾਵ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਦੇ ਹਨ । ਜੋਤੀਸ਼ ਦੇ ਜਾਣਕਾਰਾਂ ਦਾ ਅਜਿਹਾ ਦੱਸਣਾ ਹੈ ਕਿ ਜੇਕਰ ਕਿਸੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਗ੍ਰਹਿ – ਨਛੱਤਰਾਂ ਦੀ ਹਾਲਤ ਠੀਕ ਹੈ ਤਾਂ ਇਸਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਨਾਲ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁਭ ਨਤੀਜਾ ਮਿਲਦੇ ਹਨ ਪਰ ਇਹਨਾਂ ਦੀ ਹਾਲਤ ਠੀਕ ਨਾ ਹੋਣ ਦੇ ਕਾਰਨ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਸੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਪੈਦਾ ਹੋਣ ਲੱਗਦੀਆਂ ਹਨ । ਬਦਲਾਵ ਕੁਦਰਤ ਦਾ ਨਿਯਮ ਹੈ ਅਤੇ ਇਹ ਲਗਾਤਾਰ ਚੱਲਦਾ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ । ਇਸਨ੍ਹੂੰ ਰੋਕ ਪਾਣਾ ਸੰਭਵ ਨਹੀਂ ਹੈ ।

ਜੋਤੀਸ਼ ਗਿਣਤੀ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਕੁੱਝ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਅਜਿਹੇ ਹਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂਦੀ ਕੁੰਡਲੀ ਵਿੱਚ ਸ਼ਨੀ ਗ੍ਰਹਿ ਦੀ ਹਾਲਤ ਸ਼ੁਭ ਸੰਕੇਤ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ । ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੀਆਂ ਨੂੰ ਭੈੜੇ ਸਮਾਂ ਵਲੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਮਿਲੇਗਾ ਅਤੇ ਸ਼ਨਿ ਦੇਵ ਦੇ ਅਸ਼ੀਰਵਾਦ ਨਾਲ ਪੈਸਾ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਦੇ ਯੋਗ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ । ਤਾਂ ਚਲੋ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਅਖੀਰ ਇਹ ਭਾਗਸ਼ਾਲੀ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਲੋਕ ਕਿਹੜੇ ਹਨ ।
ਆਓ ਜੀ ਜਾਣਦੇ ਹਨ ਕਿਸ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੀਆਂ ਨੂੰ ਸ਼ਨੀ ਪੀਡ਼ਾ ਵਲੋਂ ਮਿਲੇਗੀ ਮੁਕਤੀ

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਉੱਤੇ ਸ਼ਨਿ ਦੇਵ ਦੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਕ੍ਰਿਪਾ ਨਜ਼ਰ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ । ਪਰਵਾਰਿਕ ਸੁੱਖਾਂ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਣ ਦੇ ਯੋਗ ਹਨ । ਤੁਸੀ ਆਪਣਾ ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਹੰਸੀ – ਖੁਸ਼ੀ ਬਤੀਤ ਕਰਣਗੇ । ਪਤੀ – ਪਤਨੀ ਦੇ ਨਾਲ ਚੱਲ ਰਹੇ ਮੱਤਭੇਦ ਦੂਰ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਮਧੁਰਤਾ ਆਵੇਗੀ । ਤੁਹਾਡੀ ਸੋਚ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਰਹੇਗੀ , ਜਿਸਦੇ ਚਲਦੇ ਤੁਸੀ ਲਗਾਤਾਰ ਸਫਲਤਾ ਹਾਸਲ ਕਰਣਗੇ । ਜਰੂਰਤਮੰਦ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਉੱਤੇ ਸ਼ਨਿ ਦੇਵ ਦੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਕ੍ਰਿਪਾ ਨਜ਼ਰ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ । ਤੁਹਾਡੀ ਕੋਈ ਅਧੂਰੀ ਇੱਛਾ ਪੂਰੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਨੌਕਰੀ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਪਦਉੱਨਤੀ ਮਿਲਣ ਦੇ ਯੋਗ ਹਨ । ਵਪਾਰ ਅੱਛਾ ਚੱਲੇਗਾ । ਤੁਸੀ ਆਪਣੀ ਮਧੁਰ ਬਾਣੀ ਨਾਲ ਦੂਸਰੀਆਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਪ੍ਰਾਇਵੇਟ ਨੌਕਰੀ ਕਰ ਰਹੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵੱਡੇ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲਣ ਦੀ ਉਂਮੀਦ ਹੈ । ਵਿਆਹ ਲਾਇਕ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵਿਆਹ ਦਾ ਅੱਛਾ ਪ੍ਰਸਤਾਵ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਪਿਤਾਜੀ ਦੇ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਆਵੇਗਾ । ਮਾਤਾ ਦਾ ਅਸ਼ੀਰਵਾਦ ਮਿਲੇਗਾ ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਸਮਾਂ ਬੇਹੱਦ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ । ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਾਕਰਮ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ । ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਸੋਚੇ ਹੋਏ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਅੰਜਾਮ ਦੇ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਸ਼ਨਿਦੇਵ ਦੇ ਅਸ਼ੀਰਵਾਦ ਵਲੋਂ ਕਿਸਮਤ ਦਾ ਪੂਰਾ ਨਾਲ ਮਿਲਣ ਵਾਲਾ ਹੈ । ਤੁਸੀ ਆਪਣੇਸ਼ਤਰੁਵਾਂਨੂੰ ਪਰਾਸਤ ਕਰਣਗੇ । ਵਪਾਰ ਦੇ ਸਿਲਸਿਲੇ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਲਾਭਦਾਇਕ ਯਾਤਰਾ ਉੱਤੇ ਜਾ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਕੋਰਟ ਕਚਹਰੀ ਦੇ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲਣ ਦੇ ਯੋਗ ਹਨ । ਆਰਥਕ ਦ੍ਰਸ਼ਟਿਕੋਣ ਵਲੋਂ ਸਮਾਂ ਮਜਬੂਤ ਰਹੇਗਾ । ਕਮਾਈ ਦੇ ਜਰਿਏ ਹੱਥ ਲੱਗ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਸਾਮਾਜਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਆਪਣੀ ਵੱਖ ਪਹਿਚਾਣ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਰਹਾਂਗੇ । ਪ੍ਰਾਪਰਟੀ ਵਲੋਂ ਸਬੰਧਤ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲੇਗਾ ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਸਮਾਂ ਉੱਨਤੀ ਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ । ਸ਼ਨਿਦੇਵ ਦੇ ਅਸ਼ੀਰਵਾਦ ਨਾਲ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਨੌਕਰੀ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਪਦਉੱਨਤੀ ਮਿਲੇਗੀ । ਵੱਡੇ ਅਧਿਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮਾਂ ਦੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਕਰਣਗੇ । ਤੁਹਾਡੇ ਸ਼ਖਸੀਅਤ ਵਿੱਚ ਨਿਖਾਰ ਆਵੇਗਾ । ਕਿਸਮਤ ਹਰ ਜਗ੍ਹਾ ਤੁਹਾਡਾ ਪੂਰਾ ਨਾਲ ਦੇਣ ਵਾਲੀ ਹੈ । ਘਰ – ਪਰਵਾਰ ਨਾਲ ਜੁਡ਼ੀ ਹੋਈ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਦਾ ਸਮਾਧਾਨ ਨਿਕਲ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਚੰਗੇਰੇ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਕਰਣਗੇ ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਸਮਾਂ ਆਰਥਕ ਦ੍ਰਸ਼ਟਿਕੋਣ ਤੋਂ ਉੱਤਮ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ । ਸਰਕਾਰੀ ਨੌਕਰੀ ਨਾਲ ਜੁਡ਼ੇ ਹੋਏ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਮੋਸ਼ਨ ਮਿਲਣ ਦੀ ਉਂਮੀਦ ਹੈ । ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀ ਅਤੇ ਉੱਤਮ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਦ – ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਠਾ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਜਾਨ ਪਹਿਚਾਣ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਮਾਨ – ਸਨਮਾਨ ਵਧੇਗਾ । ਪਰਵਾਰ ਵਾਲੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਜੀਵਨ ਬਤੀਤ ਕਰਣਗੇ ।
ਆਓ ਜੀ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਬਾਕੀ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦਾ ਕਿਵੇਂ ਰਹੇਗਾ ਸਮਾਂ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਸਮਾਂ ਕਾਫ਼ੀ ਵਿਅਸਤ ਭਰਿਆ ਰਹੇਗਾ । ਤੁਸੀ ਆਪਣੀ ਜਰੂਰੀ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਲੱਗੇ ਰਹਾਂਗੇ । ਦੋਸਤਾਂ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ । ਸਰੀਰ ਵਿੱਚ ਥਕਾਣ ਮਹਿਸੂਸ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਕਾਫ਼ੀ ਲੰਬੇ ਸਮਾਂ ਵਲੋਂ ਰੁਕਾਓ ਹੋਇਆ ਪੈਸਾ ਵਾਪਸ ਮਿਲਣ ਦੀ ਉਂਮੀਦ ਹੈ । ਤੁਹਾਡੀ ਆਮਦਨੀ ਇੱਕੋ ਜਿਹੇ ਰਹੇਗੀ । ਇਸਲਈ ਫਿਜੂਲਖਰਚੀ ਉੱਤੇ ਵੀ ਲਗਾਮ ਰੱਖਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ । ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਉੱਤਮ ਰਹੇਗਾ । ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਸਾਰੇ ਮੈਂਬਰ ਤੁਹਾਡਾ ਪੂਰਾ ਸਪੋਰਟ ਕਰਣਗੇ ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਾ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਕੰਮਧੰਦਾ ਵਿੱਚ ਧਿਆਨ ਕੇਂਦਰਿਤ ਕਰਣਾ ਕਾਫ਼ੀ ਔਖਾ ਰਹੇਗਾ । ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਮਿੱਤਰ ਵਲੋਂ ਕਹਾਸੁਣੀ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ, ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਥੋੜ੍ਹਾ ਚਿੰਤਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਪਰਵਾਰਿਕ ਮਾਹੌਲ ਇੱਕੋ ਜਿਹੇ ਰਹੇਗਾ । ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਸਾਰੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਬਿਹਤਰ ਤਾਲਮੇਲ ਬਣਾਕੇ ਰੱਖੋ । ਸਾਮਾਜਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਮਾਨ – ਮਾਨ ਵਧੇਗੀ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਕਿਤੇ ਪੂਂਜੀ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਘਰ ਦੇ ਤਜਰਬੇਕਾਰ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਸਲਾਹ ਜਰੂਰ ਲਓ । ਇਸਤੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਫਾਇਦਾ ਮਿਲੇਗਾ । ਵਾਹਨ ਪ੍ਰਯੋਗ ਵਿੱਚ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਨਾ ਵਰਤੋ ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਸਮਾਂ ਇੱਕੋ ਜਿਹੇ ਰੂਪ ਵਲੋਂ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ । ਕੰਮਧੰਦਾ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਕਠਿਨਾਇਆਂ ਦਾ ਸਾਮਣਾ ਕਰਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਔਖਾ ਪਰੀਸਥਤੀਆਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੱਮਝਦਾਰੀ ਵਲੋਂ ਕੰਮ ਲੈਣਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਅਚਾਨਕ ਸਫਲਤਾ ਦੇ ਮੌਕੇ ਹੱਥ ਲੱਗ ਸੱਕਦੇ ਹਨ , ਇਸਲਈ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਫਾਇਦਾ ਚੁੱਕਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਕੋਈ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸੋਚ – ਵਿਚਾਰ ਜਰੂਰ ਕਰੋ । ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਵੀ ਪੈਸਾ ਉਧਾਰ ਮਤ ਦਿਓ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਉਧਾਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਪੈਸਾ ਵਾਪਸ ਲੈਣ ਵਿੱਚ ਕਠਿਨਾਈ ਹੋਵੋਗੇ ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਮਿਸ਼ਰਤ ਨਤੀਜਾ ਹਾਸਲ ਹੋਣਗੇ । ਵਪਾਰ ਦੇ ਸਿਲਸਿਲੇ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਯਾਤਰਾ ਉੱਤੇ ਜਾ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਯਾਤਰਾ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਵਾਹਨ ਚਲਾਂਦੇ ਸਮਾਂ ਸਾਵਧਾਨੀ ਵਰਤੋ । ਦੋਸਤਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡਾ ਕੋਈ ਰੁਕਿਆ ਹੋਇਆ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਬੇਵਜਾਹ ਦਾ ਮਾਨਸਿਕ ਤਨਾਵ ਮਤ ਲਓ । ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਸੀ ਅੱਛਾ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਕਰਣਗੇ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਸਾਂਝੇ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਵਪਾਰ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸੋਚ – ਵਿਚਾਰ ਜਰੂਰ ਕਰੋ । ਕੋਰਟ ਕਚਹਰੀ ਦੇ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਲੋਂ ਦੂਰ ਰਹਿਨਾ ਹੋਵੇਗਾ ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਗੁਪਤ ਸ਼ਤਰੁਵਾਂ ਤੋਂ ਸੰਭਲ ਕਰ ਰਹਿਨਾ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿਉਂਕਿ ਇਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਪਹੁੰਚਾਣ ਦੀ ਹਰ ਸੰਭਵ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਬੱਚੀਆਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਚਿੰਤਾ ਜਿਆਦਾ ਰਹੇਗੀ । ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਬੱਚੀਆਂ ਦੀ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਦੀਆਂ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਉੱਤੇ ਨਜ਼ਰ ਰੱਖੋ । ਜੋ ਲੋਕ ਕਾਫ਼ੀ ਲੰਬੇ ਸਮਾਂ ਵਲੋਂ ਨੌਕਰੀ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਸਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਚੰਗੀ ਨੌਕਰੀ ਮਿਲਣ ਦੀ ਉਂਮੀਦ ਹੈ । ਪੈਸੀਆਂ ਦਾ ਉਧਾਰ ਲੇਨ – ਦੇਨ ਕਰਣ ਤੋਂ ਬਚਨਾ ਹੋਵੇਗਾ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਪੈਸਾ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਦੇਹ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਸਮਾਂ ਕਾਫ਼ੀ ਹੱਦ ਅੱਛਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ । ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਭਾਰੀ ਪੈਸਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲਣ ਦੇ ਯੋਗ ਹਨ । ਤੁਸੀ ਆਪਣੀ ਅਕਲਮੰਦੀ ਵਲੋਂ ਕੰਮਧੰਦਾ ਵਿੱਚ ਚੰਗੀ ਸਫਲਤਾ ਹਾਸਲ ਕਰਣਗੇ । ਨਿਵੇਸ਼ ਸਬੰਧਤ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਇੱਕੋ ਜਿਹੇ ਮੁਨਾਫਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਕੋਰਟ ਕਚਹਰੀ ਦੇ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਹਾਸਲ ਹੋਵੋਗੇ । ਆਰਥਕ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਆਵੇਗਾ । ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਲਾਭਦਾਇਕ ਯਾਤਰਾ ਉੱਤੇ ਜਾ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਕੰਮ-ਕਾਜ ਵਿੱਚ ਬਰਕਤ ਹੋਵੋਗੇ ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕਈ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਨਿਰਾਸ਼ਾ ਹੱਥ ਲੱਗ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਉਥੇ ਹੀ ਕੁੱਝ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸ਼ੁਭ ਫਲ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋਵੇਗੀ । ਕਿਸੇ ਪੁਰਾਣੇ ਵਾਦ – ਵਿਵਾਦ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਤੁਸੀ ਥੋੜ੍ਹੇ ਚਿੰਤਤ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਹੋ । ਕਿਸੇ ਪਿਆਰਾ ਮਿੱਤਰ ਵਲੋਂ ਉਪਹਾਰ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਕੰਮ-ਕਾਜ ਅੱਛਾ ਚੱਲੇਗਾ । ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਨਵੀਂ ਤਕਨੀਕੀ ਦਾ ਇਸਤੇਮਾਲ ਕਰਣਗੇ , ਜਿਸਦਾ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਅੱਛਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਮਾਤਾ – ਪਿਤਾ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਧਾਰਮਿਕ ਪਰੋਗਰਾਮ ਵਿੱਚ ਸਮਿੱਲਤ ਹੋਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ ।

Leave a Reply

Your email address will not be published.