ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 12 ਮਈ 2022: ਅੱਜ ਇਨ੍ਹਾਂ 6 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਹੋਵੇਗਾ ਖਤਰਾ, ਮਨ ‘ਤੇ ਰੱਖੋ ਕਾਬੂ

ਮੇਖ :- ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਖਰਚੇ ਵਧਣਗੇ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਸਮਾਂ ਅਨੁਕੂਲ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਪ੍ਰਤੀਯੋਗੀ ਪ੍ਰੀਖਿਆ ਦਿੱਤੀ ਹੈ, ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਵੱਡੀ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਅਨੁਕੂਲਤਾ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਇਨਾਮ, ਸਨਮਾਨ, ਤਰੱਕੀਆਂ ਅਤੇ ਮੁਕਾਬਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਜਿੱਤ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਖਾਸ ਕੰਮ ਲਈ ਕਿਸੇ ਦੀ ਮਦਦ ਲੈਣੀ ਪਵੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਵੀ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਘਰ ਦੇ ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਦਾ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਅਤੇ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਾਇਦਾਦ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਮੂਡ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਮਨਪਸੰਦ ਭੋਜਨ ਦਾ ਆਨੰਦ ਲਓ। ਤੁਹਾਡੀ ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ। ਫਸਿਆ ਹੋਇਆ ਪੈਸਾ ਵਾਪਸ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਕੁਝ ਵਾਧੂ ਪੈਸੇ ਵੀ ਕਮਾ ਸਕੋਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਬਹੁਤ ਊਰਜਾਵਾਨ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ, ਇਸ ਊਰਜਾ ਨੂੰ ਸਹੀ ਦਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਚਲਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਤੁਸੀਂ ਕੁਝ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਬਦਲਾਅ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਮਿਥੁਨ :- ਅੱਜ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਚੱਲ ਰਹੀ ਉਥਲ-ਪੁਥਲ ਵਿੱਚ ਕਮੀ ਆਵੇਗੀ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਹਿਕਰਮੀਆਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਅੱਜ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਸ਼ੁਭ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਸ਼ਾਂਤੀ ਨਾਲ ਚੱਲੇਗੀ ਅਤੇ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸਹੁਰੇ ਪੱਖ ਤੋਂ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਰ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਅੱਜ ਵਪਾਰ ਦੇ ਸਬੰਧ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਫੈਸਲੇ ਦੀ ਸ਼ਲਾਘਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮਾਹੌਲ ਬਿਹਤਰ ਰਹਿ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿਚ ਕਿਸੇ ਵਲੋਂ ਧੋਖਾ ਹੋਣ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਹੈ। ਅਣਵਿਆਹੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਵਿਆਹ ਦੀ ਗੱਲ ਚੱਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਅੱਜ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਸਮਰੱਥਾ ਅਨੁਸਾਰ ਕੋਈ ਜੋਖਮ ਉਠਾਓਗੇ ਤਾਂ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਦੇ ਦ੍ਰਿਸ਼ਟੀਕੋਣ ਤੋਂ ਦਿਨ ਸਾਧਾਰਨ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਛੋਟੀਆਂ-ਮੋਟੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਸ਼ਾਂਤੀ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟ ਬਣ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਗੁੱਸੇ ਦੀ ਮਾਤਰਾ ਵਧੇਗੀ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਉਲਝਣ ਵਿੱਚ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਸਿੰਘ :- ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਬੋਲੀ ਨਾਲ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਦਿਲ ਜਿੱਤਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋਗੇ। ਤੁਹਾਡਾ ਦਿਨ ਪਹਿਲਾਂ ਨਾਲੋਂ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਕੰਮ ਨੂੰ ਨਿਪਟਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਮਿਹਨਤ ਦੇ ਬਲ ‘ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਆਮਦਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਜੀਵਨ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹੇਗਾ। ਦਫ਼ਤਰ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਕੰਮ ਦੀ ਰੂਪਰੇਖਾ ਬਣ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਕੰਮ ਲਈ ਦਿਨ ਬਿਹਤਰ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਆਲੇ-ਦੁਆਲੇ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਉਦਾਰ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਕੰਨਿਆ :- ਅੱਜ ਕਲਾ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਰੁਚੀ ਵਧੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਰਹੇਗਾ। ਵਿੱਤੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੰਜਮ ਵਰਤਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਕੋਈ ਵੀ ਨਵੀਂ ਵਚਨਬੱਧਤਾ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੋ ਵਾਰ ਸੋਚਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਫਾਸਟ ਫੂਡ ਖਾਣ ਤੋਂ ਪਰਹੇਜ਼ ਕਰੋ। ਕਿਸੇ ਜ਼ਰੂਰੀ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਥੋੜੀ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨ ਨਾਲ ਹੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਪ੍ਰੇਮੀਆਂ ਲਈ ਦਿਨ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਨਵਾਂਪਨ ਆਵੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਕਸਰਤ ਜਾਂ ਸਿਹਤ ਨਾਲ ਜੁੜੀ ਕੋਈ ਹੋਰ ਵਸਤੂ ਖਰੀਦ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਤੁਲਾ :- ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਵਿੱਤੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਰਕਾਰੀ ਕੰਮ, ਅਦਾਲਤ ਆਦਿ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਭਾਈਵਾਲਾਂ ਅਤੇ ਭਰਾਵਾਂ ਨਾਲ ਤਣਾਅ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਆਕਰਸ਼ਣ ਦੇ ਕੇਂਦਰ ‘ਤੇ ਰਹਿ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਨਵੇਂ ਦੋਸਤ ਬਣਾਉਣ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਬਿਹਤਰ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਕਰੀਅਰ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਚੰਗਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਉੱਚ ਸ਼ਖਸੀਅਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਬਣੇਗਾ ਅਤੇ ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿਚ ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਲਏ ਗਏ ਫੈਸਲੇ ਲਾਭਦਾਇਕ ਹੋਣਗੇ। ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਕੋਈ ਕੰਮ ਸਮੇਂ ‘ਤੇ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ, ਫਿਰ ਵੀ ਕਿਤੇ ਤੋਂ ਅਚਾਨਕ ਧਨ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਆਰਾਮ ਵਧਾਉਣ ਬਾਰੇ ਸੋਚੋਗੇ। ਯਾਤਰਾ ਲਈ ਸਮਾਂ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਤਰੱਕੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਤਨਖਾਹ ਵੀ ਵਧ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਵਿੱਤੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸਪਸ਼ਟਤਾ ਦੀ ਕਮੀ ਦੇ ਕਾਰਨ, ਕਿਸੇ ਸਨੇਹੀ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਧਨੁ :- ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਵਿੱਤੀ ਪੱਖ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਰਹੇਗਾ। ਬਾਹਰਲੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਖਾਣ ਤੋਂ ਪਰਹੇਜ਼ ਕਰੋ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਪਹਿਲ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਗੱਲ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਵੀ ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਤੋਂ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਮਤਭੇਦ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਤਿਉਹਾਰ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਗੱਲ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁਣਗੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਬਾਰੇ ਚੰਗੀ ਰਾਏ ਬਣਾ ਸਕੋ। ਤੁਹਾਡੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਕਾਰਗੁਜ਼ਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਮਾਣ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ੀ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਪੈਦਾ ਕਰੇਗੀ।

ਮਕਰ : ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਰੀਅਰ ਵਿੱਚ ਅੱਗੇ ਵਧਣ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਜਲਦੀ ਹੀ ਲਾਭਕਾਰੀ ਸਥਿਤੀਆਂ ਪੈਦਾ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਵਪਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਗਾਹਕਾਂ ਦੀ ਪਸੰਦ ਤੋਂ ਵੱਧ ਨਾਪਸੰਦ ‘ਤੇ ਨਜ਼ਰ ਰੱਖਣੀ ਪੈਂਦੀ ਹੈ। ਬਿਹਤਰ ਸਿਹਤ ਲਾਭਾਂ ਲਈ ਇੱਕ ਸਹੀ ਰੁਟੀਨ ਬਣਾਈ ਰੱਖੋ। ਅਦਾਲਤੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਤਜਰਬੇਕਾਰ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਸਲਾਹ ਲੈਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਸੱਤਾਧਾਰੀ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨ ਤੋਂ ਮਦਦ ਮਿਲੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਫੈਸਲੇ ਵਿੱਚ ਭੰਬਲਭੂਸਾ ਹੈ। ਦੂਜਿਆਂ ਦੁਆਰਾ ਮੂਰਖ ਨਾ ਬਣੋ.

ਕੁੰਭ :- ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਮਾਨਸਿਕ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਕਰੋਗੇ। ਜਲਦੀ ਹੀ ਨੌਕਰੀ ਜਾਂ ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਦੇ ਮੌਕੇ ਖੁੱਲ੍ਹਣਗੇ। ਇਨਸੌਮਨੀਆ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹੋ, ਸਮੇਂ ‘ਤੇ ਸੌਣਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ। ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਪਹੁੰਚ ਅਪਣਾਉਣੀ ਪਵੇਗੀ ਅਤੇ ਲੋੜੀਂਦੇ ਨਤੀਜਿਆਂ ਲਈ ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨੀ ਪਵੇਗੀ। ਬਿਨਾਂ ਸੋਚੇ-ਸਮਝੇ ਖਰੀਦਦਾਰੀ ਕਰਨ ਨਾਲ ਫਜ਼ੂਲਖਰਚੀ ਹੋਵੇਗੀ, ਬੱਚਤ ਤੁਹਾਡੀ ਪੂੰਜੀ ਹੈ। ਕੰਮ ਅਧੂਰਾ ਰਹਿ ਜਾਣ ਦੀ ਪੂਰੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਇਸਤਰੀ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਸੁਖ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰੇਗੀ।

ਮੀਨ :- ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਸ਼ੁਭ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਵਿੱਚ ਭਾਗ ਲੈਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਮਾਂ ਨਾਲ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਓ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਭੈਣਾਂ-ਭਰਾਵਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਸਿਹਤ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਨੂੰ ਨਜ਼ਰਅੰਦਾਜ਼ ਨਾ ਕਰੋ। ਸ਼ੁਭ ਸਮਾਚਾਰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲਤਾ ਦੀ ਚਿੰਤਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਥੱਕ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਅੱਜ ਕਿਸਮਤ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਮਿਲੇਗਾ। ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਔਰਤ ਮਿੱਤਰ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਨਾਲ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਗੁੱਸੇ ਅਤੇ ਬੋਲੀ ਉੱਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published.