ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਨੂੰ 11, 12, 13, 14 ਮਈ 2022, ਪੈਸਿਆਂ ਨਾਲ ਭਰਿਆ ਬੈਗ ਮਿਲੇਗਾ,ਵੱਡੀ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਮਿਲੇਗੀ

ਮੇਸ਼ : ਆਪਣੇ ਮਿੱਤਰ ਦੇ ਨਾਲ ਹੋਈ ਗਲਤਫਹਮੀ ਨੂੰ ਜਲਦੀ ਸੁਲਝਾਵਾਂ । ਇਸ ਵਿਸ਼ੇ ਉੱਤੇ ਅਤੇ ਜਿਆਦਾ ਵਿਵਾਦ ਵਲੋਂ ਤੁਸੀ ਦੋਨਾਂ ਦੇ ਸਬੰਧਾਂ ਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋਵੇਗੀ । ਉਲਝਨਾਂ ਵਲੋਂ ਗਰਸਤ ਰਹਾਂਗੇ , ਕੰਮ ਦਾ ਪ੍ਰੇਸ਼ਰ ਜ਼ਿਆਦਾ ਰਹੇਗਾ । ਪੁਰਾਣੇ ਕਾਨੂੰਨੀ ਵਿਵਾਦ ਖਤਮ ਹੋਵੋਗੇ । ਆਪਣੇ ਬਚਨਾਂ ਨੂੰ ਚਤੁਰਾਈ ਨਾਲ ਚੁਣੋ ਅਤੇ ਸਪਸ਼ਟਤਾ ਨਾਲ ਬੋਲੋ । ਆਖ਼ਿਰਕਾਰ , ਤੁਸੀ ਵੀ ਇਸ ਦੋਸਤੀ ਨੂੰ ਇਸ ਸਮੇਂ ਵੱਲ ਇਸ ਪ੍ਰਕਾਰ ਖ਼ਤਮ ਨਹੀਂ ਕਰਣਾ ਚਾਹੰਗੇ । ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਨਹੀਂ ਮੇਲੇ ਤਾਂ ਨਿਰਾਸ਼ ਨਹੀਂ ਹੋਣਾ ਉਸ ਸਫਲਤਾ ਲਈ ਫਿਰ ਵਲੋਂ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੇ ਸਫਲਤਾ ਜਰੂਰ ਮਿਲੇਗੀ । ਜੇਕਰ ਸਮੱਝਦਾਰੀ ਵਲੋਂ ਕੰਮ ਲੈਣਗੇ ਤਾਂ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਫੜ ਬਣੇਗੀ ।

ਪਿਆਰ ਦੇ ਵਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ : ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬੇਹੱਦ ਪ੍ਰੇਮ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਹੈ ।

ਕਰਿਅਰ ਦੇ ਵਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ : ਕਰਿਅਰ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਲਈ ਕਿਸੇ ਨਵੀਂ ਨੌਕਰੀ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ ਵੀ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਵਿੱਤੀ ਹਾਲਤ ਇੱਕੋ ਜਿਹੇ ਰਹੇਗੀ ।

ਹੇਲਥ ਦੇ ਵਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ : ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ , ਘੁਟਣ ਨਾਲ ਹੇਠਾਂ ਦਰਦ ਰਹਿ ਸਕਦਾ ਹੈ ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ : ਸਾਰੇ ਲੰਬਿਤ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਣ ਲਈ ਇਹ ਇੱਕ ਅੱਛਾ ਹਫ਼ਤੇ ਹੈ । ਬਹਾਦੁਰ ਦਿਲ ਅਤੇ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਦ੍ਰਸ਼ਟਿਕੋਣ ਦੇ ਨਾਲ ਸਮਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਸਾਮਣਾ ਕਰਣਗੇ । ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸਮਾਂ ਬਿਤੇਗਾ । ਤੁਹਾਡੇ ਪੇਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਅਤੇ ਕਮਾਈ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਠਾ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ । ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਥਕੇਵਾਂ ਨਿਸ਼ਠਾ ਦਾ ਅੱਛਾ ਫਲ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ ਯਾਨੀ ਤੁਸੀ ਜੋ ਇਮਾਨਦਾਰੀ ਵਲੋਂ ਮਿਹਨਤ ਕਰਦੇ ਹੋ ਉਸਦੇ ਚੰਗੇ ਨਤੀਜਾ ਆਣਗੇ । ਪੈਸੀਆਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਅਨਬਨ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਲੇਨ – ਦੇਨ ਦੇ ਕੁੱਝ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਕੰਜੂਸੀ ਵੀ ਕਰਣਗੇ । ਮਨ ਦੀ ਗੱਲ ਨਹੀਂ ਕਹਿ ਪਾਉਣ ਦੇ ਕਾਰਨ ਨਜਦੀਕੀ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਗਲਤਫਹਮੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ ।

ਪਿਆਰ ਦੇ ਵਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ : ਪਾਰਟਨਰ ਨਾਲ ਆਪਣੀ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਣਗੇ । ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਮਜਬੂਤੀ ਆਵੇਗੀ ।

ਕਰਿਅਰ ਦੇ ਵਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ : ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਨੌਕਰੀ ਅਤੇ ਕੰਮ-ਕਾਜ ਵਿੱਚ ਨਵੀਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਉੱਤੇ ਵਿਚਾਰ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ।

ਹੇਲਥ ਦੇ ਵਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ : ਸਿਹਤ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਹਫ਼ਤੇ ਇੱਕੋ ਜਿਹੇ ਰਹੇਗਾ । ਥੋੜ੍ਹਾ ਬਹੁਤ ਸ਼ਰੀਰ ਦਰਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ।

ਮਿਥੁਨ : ਤੁਹਾਡਾ ਸਭਤੋਂ ਬਹੁਤ ਸੁਫ਼ਨਾ ਹਕੀਕਤ ਵਿੱਚ ਬਦਲ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਲੇਕਿਨ ਆਪਣੇ ਉਤਸ਼ਾਹ ਨੂੰ ਕਾਬੂ ਵਿੱਚ ਰੱਖੋ , ਕਿਉਂਕਿ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖੁਸ਼ੀ ਵੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਦਾ ਸਬੱਬ ਬਣ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਸਾਝੀਦਾਰੀ ਅਤੇ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਹਿੱਸੇਦਾਰੀ ਆਦਿਕ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹੇ । ਕਿਸੇ ਵਲੋਂ ਉਦੋਂ ਦੋਸਤੀ ਕਰੀਏ ਜਦੋਂ ਉਸਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕਰ ਲਵੇਂ ਅਤੇ ਉਸਨੂੰ ਭਲੀ – ਤਰ੍ਹਾਂ ਸੱਮਝ ਲਵੇਂ । ਅਤੀਤ ਦੇ ਗਲਤ ਫੈਸਲੇ ਮਾਨਸਿਕ ਅਸ਼ਾਂਤੀ ਅਤੇ ਕਲੇਸ਼ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਬਣਨਗੇ । ਅਜਿਹੇ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਹੱਥ ਮਿਲਾਵਾਂ ਜੋ ਰਚਨਾਤਮਕ ਹਨ ਅਤੇ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਖਯਾਲਾਤ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਲਦੇ ਹਨ । ਆਪਣੀ ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਯੋਗਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਵਧਾਕੇ ਤੁਸੀ ਕਰਿਅਰ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਦਰਵਾਜੇ ਖੋਲ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ।

ਪਿਆਰ ਦੇ ਵਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ : ਲਵ ਲਾਇਫ ਚੰਗੀ ਹੋਵੇਗੀ । ਪਾਰਟਨਰ ਵਲੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ । ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ ।

ਕਰਿਅਰ ਦੇ ਵਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ : ਤੁਹਾਡੀ ਮਿਹਨਤ ਵੱਧ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਸਟੂਡੇਂਟਸ ਜਲਦਬਾਜੀ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਫੈਸਲਾ ਨਹੀਂ ਕਰੋ ।

ਹੇਲਥ ਦੇ ਵਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ : ਜ਼ਿਆਦਾ ਮਿਹਨਤ ਨਾਲ ਵੀ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਸਿਰ ਦਰਦ ਰਹੇਗਾ । ਸਿਹਤ ਦੇ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਸੁਚੇਤ ਰਹੇ ।

ਕਰਕ : ਤੁਸੀ ਖਾਲੀ ਸਮਾਂ ਦਾ ਆਨੰਦ ਲੈ ਸਕਣਗੇ । ਮਾਨ – ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਠਾ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਣ ਨਾਲ ਖੁਸ਼ ਰਹੋਗੇ । ਪਰੀਜਨਾਂ ਤੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਅਤੇ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲੇਗਾ । ਕਿਸੇ ਮਹਿਮਾਨ ਦੇ ਆਉਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ । ਤੁਹਾਡਾ ਕੰਮਿਊਨਿਕੇਸ਼ਨ ਅਤੇ ਕੰਮ ਕਰਣ ਦੀ ਸਮਰੱਥਾ ਅਸਰਦਾਰ ਸਿੱਧ ਹੋਵੋਗੇ । ਤੁਸੀ ਘੁੱਮਣ – ਫਿਰਣ ਅਤੇ ਪੈਸੇ ਖਰਚ ਕਰਣ ਦੇ ਮੂਡ ਵਿੱਚ ਹੋਵੋਗੇ ਲੇਕਿਨ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਅਜਿਹਾ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਛਤਾਉਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਤੁਸੀ ਸਾਰੇ ਪਰਵਾਰਿਕ ਕਰਜੇ ਖਤਮ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਕਾਮਯਾਬ ਰਹਾਂਗੇ । ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਵਾਰ ਵਾਲੇ ਕਿਸੇ ਛੋਟੀ – ਸੀ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਰਾਈ ਦਾ ਪਹਾੜ ਬਣਾ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਆਪਣੇ ਮਨਮੌਜੀ ਵਰਤਾਓ ਉੱਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ ।

ਪਿਆਰ ਦੇ ਵਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ : ਪੁਰਾਣੇ ਪਿਆਰ ਵਲੋਂ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਲਵ ਪਾਰਟਨਰ ਉੱਤੇ ਖਰਚਾ ਵਧੇਗਾ ।

ਕਰਿਅਰ ਦੇ ਵਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ : ਬਿਜਨੇਸ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਰਿਸਕ ਨਹੀਂ ਲਵੇਂ । ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਉਧਾਰ ਪੈਸਾ ਦੇਣ ਵਲੋਂ ਵੀ ਬਚੀਏ । ਸਟੂਡੇਂਟਸ ਲਈ ਹਫ਼ਤੇ ਠੀਕ – ਠਾਕ ਹੀ ਰਹੇਗਾ ।

ਹੇਲਥ ਦੇ ਵਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ : ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਸੁਚੇਤ ਰਹੇ । ਆਲਸ , ਥਕਾਣ ਅਤੇ ਸ਼ਰੀਰ ਦਰਦ ਵਲੋਂ ਵਿਆਕੁਲ ਰਹਿ ਸੱਕਦੇ ਹਨ ।

ਸਿੰਘ : ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਤੁਸੀ ਆਰਥਕ ਤੌਰ ਉੱਤੇ ਸਮੱਸਿਆ ਦਾ ਸਾਮਣਾ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਬਚਪਨ ਦੀਆਂ ਯਾਦਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਉੱਤੇ ਛਾਈ ਰਹੇਂਗੀ । ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਉਸਾਰੀ ਦਾ ਕਾਰਜ ਸੰਤੋਸ਼ਜਨਕ ਰੂਪ ਵਲੋਂ ਪੂਰਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਆਰਥਕ ਸਮਸਿਆਵਾਂ ਨੇ ਰਚਨਾਤਮਕ ਸੋਚਣ ਦੀ ਤੁਹਾਡੀ ਸਮਰੱਥਾ ਨੂੰ ਬੇਕਾਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ । ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਣ ਅਤੇ ਪੈਸੇ ਲਗਾਉਣ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਵਲੋਂ ਅੱਛਾ ਹਫ਼ਤੇ ਨਹੀਂ ਹੈ । ਬੱਚੀਆਂ ਨੂੰ ਥੋੜ੍ਹੀ ਆਜ਼ਾਦੀ ਦਿਓ । ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਸਨਮਾਨ ਨੂੰ ਠੇਸ ਪਹੁੰਚ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਜ਼ਰੂਰਤ ਵਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖਰਚ ਕਰਣ ਅਤੇ ਚਲਾਕੀ ਭਰੀ ਆਰਥਕ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ । ਨਿਜੀ ਤੌਰ ਉੱਤੇ ਕੁੱਝ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਦਾ ਸਾਮਣਾ ਕਰਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ ।

ਪਿਆਰ ਦੇ ਵਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ : ਲਵ ਲਾਇਫ ਵਿੱਚ ਸੁਖ ਮਿਲੇਗਾ । ਪਾਰਟਨਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਮਾਂ ਦੇਵੇਗਾ ।

ਕਰਿਅਰ ਦੇ ਵਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ : ਦੈਨਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਲੋਂ ਫਾਇਦਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਪਾਰਟਨਰ ਵਲੋਂ ਮਦਦ ਮਿਲੇਗੀ । ਪੜ੍ਹਨੇ ਦੇ ਕੁੱਝ ਨਵੇਂ ਤਰੀਕੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਤਾ ਚੱਲਣਗੇ ।

ਹੇਲਥ ਦੇ ਵਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ : ਥਕਾਣ ਅਤੇ ਆਲਸ ਰਹੇਗਾ । ਪੁਰਾਣੇ ਰੋਗ ਤੋਂ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ ।

ਕੰਨਿਆ : ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਖਰਚੀਆਂ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ , ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਦਾ ਸਬੱਬ ਸਾਬਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਯਾਤਰਾ – ਦੇਸ਼ਾਟਨ ਲਈ ਜਾ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਤੁਹਾਡੇ ਖਰਚੇ ਵੱਧ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਤੁਸੀ ਆਪਣੀ ਘਰੇਲੂ ਜਿੰਮੇਦਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਅਣਡਿੱਠਾ ਕਰਣਗੇ, ਤਾਂ ਕੁੱਝ ਲੋਕ ਨਰਾਜ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਪੜ੍ਹਾਈ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਵਧੇਗੀ । ਔਲਾਦ ਸੁਖ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੋਗੇ । ਨੌਕਰੀ ਪੇਸ਼ਾ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਉੱਚ ਪਦਾਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦੇ ਪ੍ਰੋਤਸਾਹੋ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡਾ ਉਤਸ਼ਾਹ ਦੁਗੁਨਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਤਨਖਾਹ ਵਾਧਾ ਜਾਂ ਪਦਉੱਨਤੀ ਦਾ ਸਮਾਚਾਰ ਮਿਲੇ ਤਾਂ ਕੋਈ ਹੈਰਾਨੀ ਨਹੀਂ ਹੈ । ਮਾਤਾ ਅਤੇ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਹੋਰ ਮੈਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਜਿਆਦਾ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਰਹੇਗੀ ।

ਪਿਆਰ ਦੇ ਵਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ : ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਰੋਜਾਨਾ ਦੀ ਖਟਪਟ ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ ।

ਕਰਿਅਰ ਦੇ ਵਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ : ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਯਾਤਰਾ ਉੱਤੇ ਜਾਣਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ।

ਹੇਲਥ ਦੇ ਵਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ : ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਵਲੋਂ ਚੋਟ ਲੱਗਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ ।

ਤੁਲਾ : ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਪੈਸੇ ਕਮਾਣ ਦੇ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੁਨਾਫਾ ਦੇਵਾਂਗੇ । ਆਰਥਕ ਮਜ਼ਮੂਨਾਂ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨੀ ਵਰਤੋ । ਚੰਗੀ ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਪਰਕਾਸ਼ਨ ਵਲੋਂ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਮਧੁਰਤਾ ਵਧੇਗੀ , ਰੋਜਗਾਰ ਦੀਆਂ ਸਮਸਿਆਵਾਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਮਨ ਚਿੰਤਤ ਹੋਵੇਗਾ । ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸਮਾਂ ਅਨੁਕੂਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ , ਲੇਕਿਨ ਹੌਲੀ – ਹੌਲੀ ਤੁਸੀ ਹੁਣੇ ਤੱਕ ਜਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸਿਰ ਝੁੱਕਿਆ ਕਰ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਆ ਰਹੇ ਹੋ , ਫਿਲਹਾਲ ਉਹੋ ਜਿਹਾ ਹੀ ਕਰਦੇ ਰਹੇ । ਤੁਹਾਡੀ ਸਮੱਸਿਆ ਦਾ ਸਮਾਧਾਨ ਹੋਣ ਵਿੱਚ ਹੁਣੇ ਥੋੜ੍ਹਾ ਸਮਾਂ ਅਤੇ ਲੱਗੇਗਾ । ਤੁਹਾਡਾ ਰੂਝਾਨ ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਦੀ ਤਰਫ ਰਹੇਗਾ , ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਤੀਰਥ ਯਾਤਰਾ ਉੱਤੇ ਜਾਣ ਦਾ ਵਿਚਾਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇਹ ਸਮਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸ਼ੁਭ ਹੈ ।

ਪਿਆਰ ਦੇ ਵਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ : ਤੁਹਾਡਾ ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਤੁਹਾਡੀ ਸਹਾਇਤਾ ਕਰੇਗਾ ਅਤੇ ਮਦਦਗਾਰ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ ।

ਕਰਿਅਰ ਦੇ ਵਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ : ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਇੱਕ ਸੀੜੀ ਅੱਗੇ ਵਧੋਗੇ । ਆਰਥਕ ਹਾਲਤ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗੀ । ਵਪਾਰੀਆਂ ਲਈ ਸਮਾਂ ਅੱਛਾ ਹੈ ।

ਹੇਲਥ ਦੇ ਵਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ : ਆਪਣੇ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਚਿੰਤਾ ਨਹੀਂ ਕਰੋ , ਕਿਉਂਕਿ ਇਸਤੋਂ ਤੁਹਾਡੀ ਰੋਗ ਅਤੇ ਵਿਗੜ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਮੁਸੰਮੀ ਬੀਮਾਰੀਆਂ ਤੋਂ ਸੁਚੇਤ ਰਹੇ ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ : ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਪ੍ਰਸੰਨ ਰਹੇਗਾ । ਹਰ ਇੱਕ ਕਾਰਜ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਵੱਧ ਚੜ੍ਹਕੇ ਹਿੱਸਾ ਲੈਣਗੇ । ਇਸ ਸਮੇਂ ਤੁਸੀ ਊਰਜਾ ਨਾਲ ਲਬਰੇਜ ਰਹੋਗੇ । ਨਵੇਂ ਕਾਰਜ ਵਿੱਚ ਅੱਗੇ ਵਧਣ ਦਾ ਮਨ ਹੋਵੇਗਾ । ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਲਈ ਇਲਾਵਾ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਬਣਨਗੀਆਂ । ਭਾਗੀਦਾਰ ਸਹਿਯੋਗ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਭਰਿਆ ਹਫ਼ਤੇ ਲੰਘੇਗਾ । ਚੰਗੀ ਸਿਹਤ , ਚੰਗੀ ਆਮਦਨੀ ਦਾ ਸੰਜੋਗ ਹੈ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਦਲੀ ਹੋਈ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਵਰਗਾ ਅਨੁਭਵ ਹੋਵੇਗਾ । ਤੁਹਾਡੇ ਉਤਸ਼ਾਹ ਵਿੱਚ ਕਮੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ , ਮਗਰ ਫਿਰ ਵੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸਮਤ ਦਾ ਨਾਲ ਮਿਲਦਾ ਰਹੇਗਾ । ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਬਾਧਾਵਾਂ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਸਫਲਤਾ ਦੇ ਯੋਗ ਹੈ । ਸ਼ੇਅਰ ਮਾਰਕੇਟ ਵਿੱਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਣਾ ਸ਼ੁਭ ਸਾਬਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ।

ਪਿਆਰ ਦੇ ਵਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ : ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦਾ ਭਰਪੂਰ ਸਹਿਯੋਗ ਅਤੇ ਪ੍ਰੇਮ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ ।

ਕਰਿਅਰ ਦੇ ਵਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ : ਪੇਸ਼ਾ ਜਾਂ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਰੂਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ ।

ਹੇਲਥ ਦੇ ਵਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ : ਜੇਕਰ ਪਿਛਲੇ ਸਮਾਂ ਵਲੋਂ ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਬਿਮਾਰੀ ਵਲੋਂ ਯੁੱਧ ਰਹੇ ਹਨ ਤਾਂ ਉਸ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਦੇ ਕੁੱਝ ਲੱਛਣ ਨਜ਼ਰ ਆ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ।

ਧਨੁ : ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਪੇਸ਼ਾਵਰਾਨਾ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਇਹ ਹਫ਼ਤੇ ਕਾਫ਼ੀ ਉੱਤਮ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ । ਗੁਪਤ ਵਿਰੋਧੀ ਤੁਹਾਡੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਅਫਵਾਹਾਂ ਫੈਲਾਣ ਲਈ ਅਧੀਰ ਹੋਣਗੇ । ਵਿਅਕਤੀਗਤ ਮਾਮਲੀਆਂ ਲਈ ਇਹ ਹਫ਼ਤੇ ਅੱਛਾ ਰਹੇਗਾ ਲੇਕਿਨ ਪਰਵਾਰਿਕ ਮਾਮਲੀਆਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਤੁਸੀ ਵਿਆਕੁਲ ਰਹਿ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਹਾਲਾਂਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਆਪਣੇ ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਂਤੀ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ । ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਸ ਅਤੇ ਸੰਕਲਪ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੋਗੇ । ਆਰਥਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਉੱਨਤੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਸਰੀਰਕ ਅਤੇ ਮਾਨਸਿਕ ਰੂਪ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪ੍ਰਸੰਨਤਾ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਹੋਵੇਗਾ । ਜਿਸ ਕਾਰਜ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਮਿਹਨਤ ਦੀ ਹੋਈ ਹੈ , ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਸਦਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲੇਗਾ ।

ਪਿਆਰ ਦੇ ਵਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ : ਲਵ ਪਾਰਟਨਰ ਦੇ ਨਾਲ ਸਮਾਂ ਨਹੀਂ ਗੁਜ਼ਾਰਨੇ ਨਾਲ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਸੰਘਰਸ਼ ਹੋਵੇਗਾ ।

ਕਰਿਅਰ ਦੇ ਵਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ : ਕਾਰਿਆਸਥਲ ਉੱਤੇ ਪ੍ਰਮੋਸ਼ਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਪੈਸਾ ਦਾ ਪਰਵਾਹ ਵੀ ਅੱਛਾ ਬਣਾ ਰਹੇਗਾ ।

ਹੇਲਥ ਦੇ ਵਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ : ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਕੰਮ ਦੇ ਦਬਾਅ ਵਿੱਚ ਤਨਾਵ ਲੈਣ ਤੋਂ ਬਚੋ ।

ਮਕਰ : ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਸਿਤਾਰੇ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਨਹੀਂ ਹਨ ਇਸਲਈ ਵਿੱਤੀ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨੀ ਵਰਤੋ , ਖਰਚ ਉੱਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵਿਅਸਤ ਹੋਣ ਦੇ ਕਾਰਨ ਆਪਣੇ ਪਰਵਾਰ ਲਈ ਸਮਾਂ ਨਹੀ ਕੱਢ ਪਾਓਗੇ । ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੱਛਾ ਮਹਿਸੂਸ ਹੋਵੇਗਾ, ਤੁਹਾਡੀ ਉੱਨਤੀ ਵੀ ਹੋਣੀ ਸੰਭਵ ਹੈ, ਵਿਅਵਸਾਇਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਅਤਿਅਧਿਕ ਗੰਭੀਰ ਰਹਿਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ । ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਪਰੀਖਿਆ – ਮੁਕਾਬਲੇ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲਣ ਦੀ ਪ੍ਰਬਲ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ, ਸਮਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਅਨੁਕੂਲ ਹੈ । ਪਤੀ – ਪਤਨੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਸੰਬੰਧ ਮਧੁਰ ਰਹੋਗੇ, ਤੁਸੀ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਮੂਡ ਵਿੱਚ ਰਹੋਗੇ । ਪਰਵਾਰਿਕ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਗਾੜਤਾ ਆਵੇਗੀ ।

ਪਿਆਰ ਦੇ ਵਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ : ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਵਲੋਂ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਜੀਵਨ ਦਾ ਆਨੰਦ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ ।

ਕਰਿਅਰ ਦੇ ਵਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ : ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਕਾਰਜ ‍ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਅਤੇ ਇਕਾਗਰ ਮਨ ਵਲੋਂ ਸਾਰਾ ਕਰ ਪਾਣਗੇ । ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਵਿਦਿਆਭਿਆਸ ਹੇਤੁ ਸਮਾਂ ਅੱਛਾ ਹੈ ।

ਹੇਲਥ ਦੇ ਵਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ : ਤੁਹਾਡਾ ਸਿਹਤ ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵਲੋਂ ਠੀਕ ਰਹੇਗਾ ।

ਕੁੰਭ : ਇਹ ਰੋਮਾਂਚਕ ਹਫ਼ਤੇ ਹੈ , ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਹਾਡਾ ਪਿਆਰਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਪਹਾਰ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹੈ । ਨਫਰਤ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰਣ ਲਈ ਸੰਵੇਦਨਾ ਦਾ ਸੁਭਾਅ ਅਪਨਾਵੋ, ਕਿਉਂਕਿ ਨਫਰਤ ਦੀ ਅੱਗ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਤਾਕਤਵਰ ਹੈ ਅਤੇ ਮਨ ਦੇ ਨਾਲ ਸਰੀਰ ਉੱਤੇ ਵੀ ਭੈੜਾ ਅਸਰ ਪਾਉਂਦੀ ਹੈ । ਯਾਦ ਰੱਖੋ ਕਿ ਬੁਰਾਈ ਚੰਗਿਆਈ ਨਾਲ ਜ਼ਿਆਦਾ ਆਕਰਸ਼ਕ ਜਰੂਰ ਵਿਖਾਈ ਦਿੰਦੀ ਹੈ , ਲੇਕਿਨ ਉਸਦਾ ਅਸਰ ਖ਼ਰਾਬ ਹੀ ਹੁੰਦਾ ਹੈ । ਚੀਜਾਂ ਦੇ ਹੋਣ ਦਾ ਇੰਤਜਾਰ ਮਤ ਕਰੋ ਬਾਹਰ ਨਿਕਲਾਂ ਅਤੇ ਨਵੇਂ ਮੌਕੀਆਂ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ ਕਰੋ । ਹਫ਼ਤੇ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਰਥਕ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿਣ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਲੇਨ – ਦੇਨ ਵਿੱਚ ਚੇਤੰਨਤਾ ਬਰਤਣ ਦੀ ਸਲਾਹ ਹੈ ।

ਪਿਆਰ ਦੇ ਵਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ : ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰੇਮੀ ਦੇ ਨਾਲ ਲੰਮੀ ਦੂਰੀ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ਉੱਤੇ ਜਾ ਸੱਕਦੇ ਹੈ

ਕਰਿਅਰ ਦੇ ਵਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ : ਨੌਕਰੀ ਅਤੇ ਬਿਜਨੇਸ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਇਹ ਸਮਾਂ ਅੱਛਾ ਹੋਵੇਗਾ ।

ਹੇਲਥ ਦੇ ਵਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ : ਢਿੱਡ ਦੇ ਦਰਦ ਵਰਗੀ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਦੇਹ ਹੈ । ਖਾਣ – ਪੀਣ ਵਿੱਚ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡਾ ਸਿਹਤ ਵਿਗੜ ਸਕਦਾ ਹੈ ।

ਮੀਨ : ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਇਹ ਹਫ਼ਤੇ ਉਤਸ਼ਾਹ ਵਲੋਂ ਭਰਪੂਰ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਰੇ ਅਧੂਰੇ ਕੰਮ ਹੁਣ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ ਅਤੇ ਵਿਗੜੇ ਕੰਮ ਬਣਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆਓਗੇ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਤਬਦੀਲੀ ਕਰਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਰੰਤ ਕਦਮ ਚੁੱਕਣ ਨਾਲ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਤੁਸੀ ਆਪਣੀ ਕਾਰਿਆਸ਼ੈਲੀ ਵਿੱਚ ਬਦਲਾਵ ਕਰਕੇ ਦਫਤਰ ਵਿੱਚ ਪਦਉੱਨਤੀ ਹਾਸਲ ਕਰਣਗੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਨਵੇਂ ਵਿਚਾਰਾਂ ਦੀ ਪ੍ਰੰਸ਼ਸਾ ਹੋਵੋਗੇ । ਆਪਣਾ ਮਨ ਬਦਲਨ ਲਈ ਸਾਮਾਜਕ ਮੇਲ-ਮਿਲਾਪ ਦਾ ਸਹਾਰਾ ਲਵੇਂ । ਕੋਈ ਵੱਡੀ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਅਤੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਦੇ ਜਰਿਏ ਤੁਹਾਡਾ ਧਿਆਨ ਆਕਰਸ਼ਤ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਉਸ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਭਲੀ – ਤਰ੍ਹਾਂ ਜਾਂਚ – ਪੜਤਾਲ ਕਰ ਲਵੇਂ ।

ਪਿਆਰ ਦੇ ਵਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ : ਪਾਰਟਨਰ ਦੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਨੂੰ ਦਿਲੋਂ ਨਾ ਗੱਡੀਏ । ਤੁਹਾਡੀ ਲਵ ਲਾਇਫ ਇੱਕੋ ਜਿਹੇ ਰਹੇਗੀ

ਕਰਿਅਰ ਦੇ ਵਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ : ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਲੋਕ ਅਤੇ ਬਿਜਨੇਸ ਵਾਲੀਆਂ ਨੂੰ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿਨਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਸਟੂਡੇਂਟਸ ਲਈ ਹਫ਼ਤੇ ਇੱਕੋ ਜਿਹੇ ਰਹੇਗਾ .

ਹੇਲਥ ਦੇ ਵਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ : ਸਿਹਤ ਦੇ ਨਜਰਿਏ ਤੋਂ ਸਮਾਂ ਅੱਛਾ ਹੈ । ਪੁਰਾਣੇ ਰੋਗਾਂ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਮਿਲਣ ਦੇ ਯੋਗ ਬਣ ਰਹੇ ਹਨ ।

Leave a Reply

Your email address will not be published.