ਆ ਗਈ ਬਿਨਾਂ ਪੱਥਰ ਵਾਲੀ ਚੱਕੀ,ਬਹੁਤ ਹੀ ਘੱਟ ਕੀਮਤ ਵਿੱਚ ਇਸ ਜਗ੍ਹਾ ਤੋਂ ਖਰੀਦੋ-ਦੇਖੋ ਪੂਰੀ ਵੀਡੀਓ

ਦੋਸਤੋ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਘੱਟ ਲਾਗਤ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵਧੀਆ ਬਿਜਨੇਸ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਬਾਰੇ ਸੋਚ ਰਹੇ ਹੋ ਤਾਂ ਅੱਜ ਅਸੀ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਇੱਕ ਅਜਿਹਾ ਬਿਜਨੇਸ ਆਈਡਿਆ ਲੈ ਕੇ ਆਏ ਹਾਂ ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਤੁਸੀ ਬਹੁਤ ਜਲਦੀ ਲੱਖਾਂ ਰੁਪਏ ਕਮਾ ਸਕਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਖਾਸ ਗੱਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਬਿਜਨਸ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਘੱਟ ਇੰਵੇਸਟਮੇਂਟ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਪਵੇਗੀ। ਅਸੀ ਗੱਲ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ ਫਲੌਰ ਮਿਲ ਬਿਜਨੇਸ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ।

ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਬਹੁਤ ਹੀ ਘੱਟ ਕੀਮਤ ਅਤੇ ਬਿਨਾਂ ਪੱਥਰ ਵਾਲੀ ਆਟਾ ਚੱਕੀ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ। ਇਸ ਚੱਕੀ ਨੂੰ Automize ਨਾਮ ਦੀ ਇੱਕ ਕੰਪਨੀ ਦੁਆਰਾ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਆਪਣਾ ਬਿਜਨੇਸ ਕਰਨ ਲਈ ਇਹ ਮਸ਼ੀਨ ਕਾਫ਼ੀ ਵਧੀਆ ਹੈ। ਕਾਫ਼ੀ ਘੱਟ ਕੀਮਤ ਵਿੱਚ ਖਰੀਦਕੇ ਇਸ ਚੱਕੀ ਤੋਂ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਖਾਸ ਗੱਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਚੱਕੀ ਨੂੰ ਕੋਈ ਵੀ ਵਿਅਕਤੀ ਬਹੁਤ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਚਲਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਔਰਤਾਂ ਵੀ ਇਸਨੂੰ ਬਹੁਤ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਚਲਾ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਇਸ ਵਿੱਚ 7.5 HP ਦੀ ਮੋਟਰ ਲਗਾਈ ਗਈ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਸੀ ਇਸਨੂੰ ਘਰ ਦੀ ਬਿਜਲੀ ਉੱਤੇ ਵੀ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਚਲਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਯਾਨੀ ਇਸ ਨਾਲ ਤੁਸੀ ਘਰ ਵਿਚ ਹੀ ਆਟਾ ਪਿਸਾਈ ਦਾ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਇਸਦੀ ਇੱਕ ਖਾਸਿਅਤ ਇਹ ਵੀ ਹੈ ਕਿ ਇਸਦੇ ਅੰਦਰ ਆਟਾ ਬਿਲਕੁਲ ਠੰਡਾ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਰੋਟੀ ਦਾ ਸਵਾਦ ਕਾਫ਼ੀ ਚੰਗਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਪਰ ਪੱਥਰ ਵਾਲੀ ਆਟਾ ਚੱਕੀ ਵਿੱਚ ਆਟਾ ਗਰਮ ਹੋਣ ਦੇ ਕਾਰਨ ਰੋਟੀਆਂ ਥੋੜੀਆਂ ਸਖਤ ਅਤੇ ਮੋਟੀਆਂ ਰਹਿੰਦੀਆਂ ਹਨ। ਇਸ ਮਸ਼ੀਨ ਨਾਲ ਇੱਕ ਘੰਟੇ ਵਿੱਚ ਲਗਭਗ 500 ਕਿੱਲੋ ਆਟਾ ਪੀਸਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਮਸ਼ੀਨ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਵੀਡੀਓ ਦੇਖੋ…

Leave a Reply

Your email address will not be published.