ਜਲਦ ਲਾਂਚ ਹੋਵੇਗੀ Toyota ਦੀ ਇਹ ਨਵੀ ਕਾਰ, Alto ਤੋਂ ਵੀ ਘੱਟ ਹੋਵੇਗੀ ਕੀਮਤ-ਦੇਖੋ ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ

ਦੋਸਤੋ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਨਵੀਂ ਕਾਰ ਖਰੀਦਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਬਜਟ ਘੱਟ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ Toyota ਛੇਤੀ ਹੀ ਇੱਕ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਕਾਰ ਲਾਂਚ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਕਿਹਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ Toyota ਦੀ ਇਹ ਕਾਰ ਖਾਸ ਤੌਰ ਉੱਤੇ ਮਾਰੁਤੀ ਸੁਜੁਕੀ ਆਲਟੋ ਨੂੰ ਟੱਕਰ ਦੇਣ ਲਈ ਮਾਰਕਿਟ ਵਿੱਚ ਉਤਾਰੀ ਜਾਵੇਗੀ ਅਤੇ ਇਸਦੀ ਸਭਤੋਂ ਵੱਡੀ ਖਾਸਿਅਤ ਇਸਦੀ ਘੱਟ ਕੀਮਤ ਅਤੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮਾਇਲੇਜ ਹੋਵੇਗੀ।

ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਜਾਪਾਨੀ ਕਾਰ ਨਿਰਮਾਤਾ ਕੰਪਨੀ ਟੋਇਟਾ ਛੇਤੀ ਹੀ ਭਾਰਤੀ ਮਾਰਕਿਟ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਛੋਟੀ ਕਾਰ ਪੇਸ਼ ਕਰਨ ਦੀ ਤਿਆਰ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਜੋ ਕਿ ਬਹੁਤ ਹੀ ਘੱਟ ਕੀਮਤ ਵਾਲੀਆਂ ਕਾਰਾਂ ਨੂੰ ਟੱਕਰ ਦੇਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਇਸ ਕਾਰ ਦਾ ਨਾਮ ਟੋਇਟਾ Eco ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਕਾਰ ਦੀ ਭਾਰਤੀ ਬਾਜ਼ਾਰ ਵਿੱਚ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਟੈਸਟਿੰਗ ਵੀ ਹੋ ਚੁੱਕੀ ਹੈ।

ਟੈਸਟਿੰਗ ਸਫਲ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੁਣ ਜਲਦ ਤੋਂ ਜਲਦ ਇਸਨੂੰ ਭਾਰਤੀ ਮਾਰਕਿਟ ਵਿੱਚ ਲਾਂਚ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਭਤੋਂ ਵੱਡੀ ਖਾਸਿਅਤ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਯੂਰੋਪ ਵਿੱਚ ਇਸ ਕਾਰ ਨੂੰ ਆਟੋਮੇਟਿਕ ਟਰਾਂਸਮਿਸ਼ਨ ਦੇ ਨਾਲ ਵੀ ਉਪਲੱਬਧ ਕਰਵਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਅਨੁਮਾਨ ਲਗਾਏ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ ਕਿ ਭਾਰਤ ਵਿੱਚ ਵੀ ਇਸਨੂੰ ਮੈਨਿਉਅਲ ਦੇ ਨਾਲ ਨਾਲ ਆਟੋਮਟਿਕ ਟਰਾਂਸਮਿਸ਼ਨ ਵਰਜਨ ਵਿੱਚ ਲਾਂਚ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ ।

toyota ਦੁਆਰਾ ਕੀਤੀ ਗਈ ਆਫਿਸਿਅਲ ਅਨਾਉਂਸਮੇਂਟ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਇਸ ਕਾਰ ਨੂੰ ਕੰਪਨੀ ਜਲਦ ਹੀ ਭਾਰਤੀ ਬਾਜ਼ਾਰ ਵਿੱਚ ਉਤਾਰਣ ਦੀ ਤਿਆਰੀ ਵਿੱਚ ਹੈ। ਕੀਮਤ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਇਸਦੀ ਸ਼ੁਰੁਆਤੀ ਕੀਮਤ ਸਿਰਫ 330000 ਰੁਪਏ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਟਾਪ ਵੈਰੀਐਂਟ ਦੀ ਕੀਮਤ ਸਿਰਫ 420000 ਰੁਪਏ ਰੱਖੀ ਗਈ ਹੈ। ਇਸ ਕਾਰ ਬਾਰੇ ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਵੀਡੀਓ ਦੇਖੋ….

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *