ਇੱਥੋਂ ਸਿਰਫ 3999 ਰੁਪਏ ਵਿੱਚ ਮਿਲਦਾ ਹੈ 65 ਇੰਚ LED ਟੀਵੀ, ਟੀਵੀ ਖਰੀਦਣ ‘ਤੇ ਮਿਲਣਗੇ ਗਿਫਟ-ਦੇਖੋ ਪੂਰੀ ਖ਼ਬਰ

ਦੋਸਤਾਂ ਅੱਜ ਦੇ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ LED TV ਅਤੇ ਬਾਕੀ ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਉਪਰਕਨ ਜਿਵੇਂ Home Theatre , DJ Speaker , Amplifier , Tower Speakers , Trolley Speakers ਕਾਫ਼ੀ ਸਸਤੇ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਇਹਨਾਂ ਦੀ ਡਿਮਾਂਡ ਵੱਧ ਰਹੀ ਹੈ। ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਤੁਸੀ ਜਾਣਦੇ ਹੋ ਕਿ ਦਿੱਲੀ ਵਿੱਚ ਇਹ ਸਾਰੇ ਉਪਕਰਨ ਬਹੁਤ ਸਸਤੇ ਮਿਲਦੇ ਹਨ।

ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਦਿੱਲੀ ਵਲੋਂ ਹੀ ਮਾਲ ਖਰੀਦ ਦੇ ਆਪਣੇ ਸ਼ਹਿਰਾਂ ਵਿੱਚ ਵੇਚ ਰਹੇ ਹਨ। ਅੱਜ ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦਿੱਲੀ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਅਜਿਹੀ ਜਗ੍ਹਾ ਬਾਰੇ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ ਜਿੱਥੋਂ ਤੁਸੀ ਇਹ ਸਾਰੇ ਉਪਕਰਨ ਸਭਤੋਂ ਘੱਟ ਕੀਮਤ ਵਿੱਚ ਖਰੀਦ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਾਨਕੇ ਹੈਰਾਨੀ ਹੋਵੋਗੇ ਕਿ ਤੁਸੀ ਇੱਥੋਂ ਸਿਰਫ 4000 ਰੁਪਏ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟਰ ਖਰੀਦ ਕੇ ਉਸ ਨਾਲ 65 ਇੰਚ LED ਟੀਵੀ ਦਾ ਮਜ਼ਾ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਖਾਸ ਗੱਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਇੱਥੋਂ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਕੋਈ ਵੀ ਚੀਜ਼ ਖਰੀਦਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਾਲ ਗਿਫ਼੍ਟ ਵੀ ਮਿਲਣਗੇ। ਇੱਥੇ ਤੁਸੀ 17 ਇੰਚ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ 65 ਇੰਚ ਤੱਕ LED ਟੀਵੀ ਖਰੀਦ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਖਾਸ ਗੱਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਸਾਰੇ LED ਟੀਵੀ ਵਿੱਚ ਕਾਫ਼ੀ ਸਾਰੇ ਫੀਚਰਸ ਮਿਲਦੇ ਹਨ। ਜਿਵੇਂ ਕਿ USB, VGA, HDMI ਅਤੇ ਹੋਰ ਕਾਫ਼ੀ ਸਾਰੇ ਫੀਚਰਸ ਮਿਲਦੇ ਹਨ।

ਸਭਤੋਂ ਸਸਤੇ LED ਟੀਵੀ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ 17 ਇੰਚ ਦਾ ਫੁਲ HD LEd ਟੀਵੀ ਸਿਰਫ 2200 ਰੁਪਏ ਵਿੱਚ ਮਿਲ ਜਾਵੇਗਾ। ਖਾਸ ਗੱਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਇਸ led ਦੇ ਨਾਲ ਇੱਕ ਸਾਲ ਦੀ ਵਾਰੰਟੀ ਵੀ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਹਰ ਸਾਈਜ਼ ਦੇ LED ਟੀਵੀ ਅਤੇ ਬਾਕੀ ਪ੍ਰੋਡਕਟਸ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਤੇ ਇਸ ਦੁਕਾਨ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਵੀਡੀਓ ਦੇਖੋ…

Leave a Reply

Your email address will not be published.