ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 1 ਅਕਤੂਬਰ 2022: ਇਹ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਲੋਕ ਹੋਣਗੇ ਭਾਗਸ਼ਾਲੀ, ਹੋ ਜਾਣਗੇ ਸਾਰੇ ਮਾੜੇ ਕੰਮ

ਮੇਖ- ਭੱਜਦੌੜ ਜ਼ਿਆਦਾ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਾਤਾ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਅਤੇ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ, ਗੱਲਬਾਤ ਵਿੱਚ ਸੰਜਮ ਰੱਖੋ। ਬੋਲੀ ਵਿੱਚ ਕਠੋਰਤਾ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ, ਸੰਚਿਤ ਧਨ ਵਿੱਚ ਕਮੀ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪ੍ਰਤੀਯੋਗੀ ਪ੍ਰੀਖਿਆਵਾਂ ਅਤੇ ਇੰਟਰਵਿਊ ਆਦਿ ਸੁਹਾਵਣੇ ਨਤੀਜੇ ਦੇਣਗੇ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਪਰਿਵਾਰ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਲਾਭ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲੀ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ ਪਰ ਤਰੱਕੀ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਆਮਦਨ ਵਧੇਗੀ, ਕੱਪੜਿਆਂ ਆਦਿ ‘ਤੇ ਖਰਚ ਵਧ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਬਰ ਵਿੱਚ ਕਮੀ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਆਪਣੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਕਾਬੂ ਵਿੱਚ ਰੱਖੋ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਵਧ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ।

ਮਿਥੁਨ- ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਦਾ ਬੋਝ ਵਧ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜਾਇਦਾਦ ਤੋਂ ਆਮਦਨ ਵਧੇਗੀ, ਮਾਤਾ ਤੋਂ ਧਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਲਾ ਅਤੇ ਸੰਗੀਤ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਵਧੇਗੀ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲੀ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ, ਸਥਾਨ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲੀ ਵੀ ਸੰਭਵ ਹੈ। ਬੱਚਿਆਂ ਤੋਂ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਕਰਕ- ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਕਾਦਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ‘ਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਬੱਚੇ ਦੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਧੇਗਾ, ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮ ਹੋਣਗੇ। ਸੰਤਾਨ ਦੀ ਖੁਸ਼ੀ ‘ਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ, ਜ਼ਿਆਦਾ ਗੁੱਸੇ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਉੱਚ ਸਿੱਖਿਆ ਅਤੇ ਖੋਜ ਆਦਿ ਲਈ ਵਿਦੇਸ਼ ਜਾਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਬਦਲਾਅ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਬਣ ਰਹੀ ਹੈ।

ਤੁਹਾਨੂੰ ਲੀਓ-ਮਾਂ ਦੀ ਸੰਗਤ ਮਿਲੇਗੀ। ਖੁਸ਼ੀ ਦੀ ਇਮਾਰਤ ਦਾ ਵਿਸਤਾਰ ਹੋਵੇਗਾ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਾਤਾ ਅਤੇ ਪਿਤਾ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਕੱਪੜਿਆਂ ਆਦਿ ਵੱਲ ਝੁਕਾਅ ਵਧੇਗਾ, ਸੰਚਿਤ ਧਨ ਘੱਟ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪੜ੍ਹਨ ਵਿਚ ਰੁਚੀ ਰਹੇਗੀ। ਵਿਦਿਅਕ ਕੰਮਾਂ ਦੇ ਸੁਖਦ ਨਤੀਜੇ ਮਿਲਣਗੇ, ਸੰਤਾਨ ਦੀ ਖੁਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਆਮਦਨ ਵਿੱਚ ਕਮੀ ਅਤੇ ਖਰਚੇ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਆਪਣੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਕਾਬੂ ਵਿੱਚ ਰੱਖੋ, ਸੁਭਾਅ ਵਿੱਚ ਚਿੜਚਿੜਾਪਨ ਰਹੇਗਾ।

ਤੁਹਾਨੂੰ ਗਰਲ-ਫ੍ਰੈਂਡਸ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਵੀ ਮਿਲੇਗਾ। ਹੋਰ ਚੱਲੇਗੀ। ਮਿਹਨਤ ਵੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਰਹੇਗੀ, ਸੁਭਾਅ ‘ਚ ਚਿੜਚਿੜਾਪਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਪਰ ਆਤਮ-ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਧੇਗਾ। ਕੰਮ ਪ੍ਰਤੀ ਜੋਸ਼ ਅਤੇ ਉਤਸ਼ਾਹ ਰਹੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਅਤੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅਫਸਰਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਰਹੇਗਾ, ਕੰਮਕਾਜ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਮਿਹਨਤ ਹੋਵੇਗੀ।

ਤੁਲਾ- ਕਿਸੇ ਦੋਸਤ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਆਮਦਨ ਦਾ ਸਾਧਨ ਬਣ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਮਨ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਂਤੀ ਅਤੇ ਪ੍ਰਸੰਨਤਾ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ, ਪਰ ਗੱਲਬਾਤ ਵਿੱਚ ਸੰਜਮ ਰੱਖੋ, ਜ਼ਿਆਦਾ ਗੁੱਸੇ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਅਕਾਦਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਦੇ ਸੁਖਦ ਨਤੀਜੇ ਮਿਲਣਗੇ, ਖੋਜ ਆਦਿ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਜਾਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਅਫਸਰਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ, ਜਗ੍ਹਾ ਬਦਲੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਬੋਲੀ ਵਿੱਚ ਕਠੋਰਤਾ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ, ਗੱਲਬਾਤ ਵਿੱਚ ਸੰਜਮ ਰੱਖੋ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ- ਵਿਦਿਅਕ ਕਾਰਜ ਸੁਖਦ ਨਤੀਜੇ ਦੇਣਗੇ। ਸੰਜੀਦਾ ਰਹੋ ਬੇਲੋੜੇ ਝਗੜੇ ਆਦਿ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਸਿਹਤ ਪ੍ਰਤੀ ਵੀ ਸੁਚੇਤ ਰਹੋ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਰਹੇਗਾ, ਭੱਜ-ਦੌੜ ਵੱਧ ਰਹੇਗੀ। ਵਿੱਦਿਅਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਆਪਣੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ, ਸੰਜਮ ਰੱਖੋ। ਬੱਚਿਆਂ ਤੋਂ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮ ਹੋਣਗੇ, ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਸੁਖ ਸ਼ਾਂਤੀ ਰਹੇਗੀ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਬਦਲੀ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਬਣ ਰਹੀ ਹੈ, ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਇੱਛਾ ਦੇ ਵਿਰੁੱਧ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਮਿਹਨਤ ਹੋਵੇਗੀ, ਧਰਮ ਪ੍ਰਤੀ ਸ਼ਰਧਾ ਰਹੇਗੀ, ਆਤਮ-ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਲਾ ਅਤੇ ਸੰਗੀਤ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਵਧੇਗੀ।

ਮਕਰ- ਮਾਂ ਦੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਅਕਾਦਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਪਰਿਵਰਤਨ ਸੰਭਵ ਹੈ, ਬੱਚਿਆਂ ਤੋਂ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕੱਪੜਿਆਂ ਅਤੇ ਗਹਿਣਿਆਂ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਰਹੇਗੀ। ਸਿਹਤ ਪ੍ਰਤੀ ਸੁਚੇਤ ਰਹੋ, ਕਿਸੇ ਪੁਰਾਣੇ ਦੋਸਤ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਸ਼ਾਂਤ ਰੱਖੋ, ਆਪਣੀ ਬੋਲੀ ਵਿੱਚ ਨਰਮੀ ਰੱਖੋ, ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਹਾਸਾ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ੀ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਰਹੇਗਾ।

ਕੁੰਭ- ਪਿਤਾ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਆ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਦੋਸਤ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਮਨ ਦੀ ਸ਼ਾਂਤੀ ਰਹੇਗੀ ਪਰ ਅਸੰਤੁਸ਼ਟੀ ਵੀ ਰਹੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਸੁੱਖ ਸ਼ਾਂਤੀ ਰਹੇਗੀ, ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ਉੱਤੇ ਜਿੱਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰ ਦੀ ਕਿਸੇ ਔਰਤ ਤੋਂ ਪੈਸਾ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ, ਭਰਾਵਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਅਣਬਣ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਮੀਨ – ਵਿਦਿਅਕ ਕੰਮਾਂ ਦੇ ਸੁਖਦ ਨਤੀਜੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਸੁੱਖ ਸ਼ਾਂਤੀ ਰਹੇਗੀ। ਆਪਣੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ, ਮਾਂ ਤੋਂ ਪੈਸਾ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਬਣ ਰਹੀ ਹੈ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਸੁਖ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ, ਕਿਸੇ ਦੋਸਤ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਨਾਲ ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਆਮਦਨ ਵਧੇਗੀ, ਪਰ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਥਾਂ ਜਾਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *