ਅੱਜ ਤੋਂ ਬੁਰਾ ਵਕਤ ਹੋਇਆ ਖਤਮ, ਚੰਗੇ ਦਿਨਾਂ ਦੀ ਹੋਈ ਸ਼ੁਰੂਆਤ, ਮਾਂ ਦੁਰਗਾ ਇਨ੍ਹਾਂ ਰਾਸ਼ੀ ਨੂੰ ਕਰੇਗੀ ਮਾਲਾਮਾਲ

ਹਰ ਕੋਈ ਜਾਣਦਾ ਹੈ ਕਿ ਜੋਤਿਸ਼ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ 12 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਹਨ। ਇਨ੍ਹਾਂ 12 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ‘ਤੇ ਪੈਣ ਵਾਲੀ ਗ੍ਰਹਿ ਸਥਿਤੀ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਭਵਿੱਖ ਜਾਂ ਮੌਜੂਦਾ ਗੜਬੜ ਦਾ ਪਤਾ ਲਗਾਇਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਜੋਤਿਸ਼ ਸ਼ਾਸਤਰ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਕੁੱਲ 12 ਜੋਤਿਸ਼ ਚਿੰਨ੍ਹ ਹਨ, ਅਤੇ ਹਰੇਕ ਰਾਸ਼ੀ ਦੀਆਂ ਆਪਣੀਆਂ ਸ਼ਕਤੀਆਂ ਅਤੇ ਕਮਜ਼ੋਰੀਆਂ ਹਨ, ਖਾਸ ਗੁਣ ਹਨ, ਅਤੇ ਇੱਛਾਵਾਂ । ਅਸਮਾਨ ਦੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਜਾਂ ਜਨਮ ਸਮੇਂ ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਦੇ ਵਿਸ਼ਲੇਸ਼ਣ ਦੇ ਆਧਾਰ ‘ਤੇ ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਸਮਾਂ ਵੀ ਦੱਸਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।

ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਇਨ੍ਹੀਂ ਦਿਨੀਂ ਸ਼ਾਰਦੀਆ ਨਵਰਾਤਰੀ ਦਾ ਤਿਉਹਾਰ ਮਨਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਸਿਲਸਿਲੇ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਸਾਲਾਂ ਬਾਅਦ ਇੱਕ ਬਹੁਤ ਹੀ ਅਦਭੁਤ ਸੰਜੋਗ ਬਣ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਦੇ ਕਾਰਨ ਕੁਝ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਹਨ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਉੱਤੇ ਮਾਂ ਦੁਰਗਾ ਦੀ ਕਿਰਪਾ, ਦ੍ਰਿਸ਼ਟੀ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਕਿਸਮਤ ਅਚਾਨਕ ਮੋੜ ਲੈਣ ਵਾਲੀ ਹੈ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਜੀਵਨ ਦੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਮਿਲਣਗੀਆਂ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਮੋਟਾ ਧਨ ਲਾਭ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਮੇਸ਼ : ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ‘ਤੇ ਮਾਂ ਦੁਰਗਾ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਨਵਾਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਕੰਮ ਵਿਚ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਹੱਥ ਰੱਖੋਗੇ ਉਹ ਸਫਲ ਹੋਵੇਗਾ, ਜਾਇਦਾਦ ਦੇ ਕੰਮ ਵਿਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਨਤੀਜੇ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਤੁਹਾਡੀ ਬਹਾਦਰੀ। ਜੋ ਵਪਾਰੀ ਹਨ ਉਹਨਾਂ ਦੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਸਮਝੌਤਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਤੁਹਾਡਾ ਪਰਿਵਾਰ ਨਿੱਜੀ ਜੀਵਨ ਅਤੇ ਪੈਸੇ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ, ਤੁਸੀਂ ਕੁਝ ਜ਼ਰੂਰੀ ਕੰਮਾਂ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ਠੀਕ ਰਹੇਗੀ।

ਸਿੰਘ : ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ‘ਤੇ ਮਾਂ ਦੁਰਗਾ ਦੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਕਿਰਪਾ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ, ਤੁਹਾਡੇ ਸੋਚੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ, ਪੈਸੇ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ‘ਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ, ਕੋਈ ਵੀ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਜਾਂ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰੋ। , ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ।ਸ਼ੁਭ ਲਾਭ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ, ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਚੱਲ ਰਹੀ ਬੇਚੈਨੀ ਅਤੇ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ, ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਮਿੱਠੀ ਆਵਾਜ਼ ਨਾਲ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਕਰਸ਼ਿਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਲੱਗਾ ਰਹੇਗਾ।

ਕੰਨਿਆ: ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਮਾਂ ਦੁਰਗਾ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਨਾਲ ਆਪਣੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲਣ ਵਾਲੀ ਹੈ।ਲਵ ਲਾਈਫ ਲਈ ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਸਮਾਂ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ।ਤੁਹਾਡੇ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਵਿਚਾਰ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਜਿਸਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਪੂਰਾ ਕਰ ਸਕੋਗੇ, ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਸਾਰੇ ਅਧੂਰੇ ਕੰਮ ਸਮੇਂ ‘ਤੇ ਪੂਰੇ ਕਰੋਗੇ, ਵਿੱਤੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ।

ਕਰਕ : ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਸਭ ਤੋਂ ਖਾਸ ਗੱਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਸ਼ਨੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਅਗਵਾਈ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਆਪਣੀ ਮਿਹਨਤ ਅਤੇ ਲਗਨ ਦੇ ਬਲ ‘ਤੇ ਹਰ ਖੇਤਰ ‘ਚ ਉਪਲੱਬਧੀ ਹਾਸਲ ਕਰਨ ‘ਚ ਸਫਲ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ‘ਤੇ ਮਾਂ ਦੁਰਗਾ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਕੋਈ ਵੀ ਵਿਅਕਤੀ ਚਾਹੇ ਤਾਂ ਬੁਰਾ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕੇਗਾ। ਵਿੱਤੀ ਮਾਮਲੇ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸੁਲਝ ਜਾਣਗੇ।

ਕੁੰਭ: ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ‘ਤੇ ਮਾਂ ਦੁਰਗਾ ਦੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਕਿਰਪਾ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਹੈ, ਤੁਸੀਂ ਕੋਈ ਵੀ ਜੋਖਮ ਭਰਿਆ ਕੰਮ ਆਪਣੇ ਹੱਥਾਂ ‘ਚ ਲੈਣ ਦੀ ਹਿੰਮਤ ਕਰ ਸਕੋਗੇ, ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸਮੇਂ ‘ਚ ਸਿੱਖਿਆ ਦੇ ਖੇਤਰ ‘ਚ ਚੰਗੇ ਨਤੀਜੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨਗੇ, ਤੁਸੀਂ ਵਿਦੇਸ਼ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਤੁਸੀਂ। ਪੁਰਾਣੀਆਂ ਬੀਮਾਰੀਆਂ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਸ਼ੇਅਰ ਬਾਜ਼ਾਰ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਚੰਗਾ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ, ਤੁਸੀਂ ਪੂਜਾ-ਪਾਠ ਵਿਚ ਜ਼ਿਆਦਾ ਰੁਝੇ ਹੋਏ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ, ਉੱਚ ਅਹੁਦੇ ਦਾ ਲਾਭ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ, ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਸਫਲ ਹੋਣਗੀਆਂ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *