ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 28 ਸਤੰਬਰ 2022: ਨਵਰਾਤਰੀ ਦੇ ਤੀਜੇ ਦਿਨ ਇਹ 5 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ‘ਤੇ ਹੋਵੇਗੀ ਆਪਾਰ ਕਿਰਪਾ

ਮੇਖ : ਅੱਜ ਪੈਸੇ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ‘ਚ ਤਰੱਕੀ ਦੇ ਨਵੇਂ ਰਸਤੇ ਖੁੱਲ੍ਹਣਗੇ। ਸਫਲਤਾ ਤੁਹਾਡੇ ਪੈਰ ਚੁੰਮੇਗੀ। ਕਿਸੇ ਨਵੇਂ ਵਿਅਕਤੀ ਨਾਲ ਜਾਂ ਅਜਿਹੇ ਮਾਹੌਲ ਵਿੱਚ ਖਾਣਾ ਖਾਣ ਵੇਲੇ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ ਜਿਸ ਤੋਂ ਤੁਸੀਂ ਜਾਣੂ ਨਹੀਂ ਹੋ। ਵਪਾਰੀ ਵਰਗ ਛੋਟੀਆਂ-ਛੋਟੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਪੈਸਾ ਵਾਪਸ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਜਾਪਦੀ ਹੈ। ਜੋ ਲੋਕ ਕੋਰਟ-ਕਚਹਿਰੀ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਹੋਏ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕੰਮ ਅੱਜ ਬਿਹਤਰ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ: ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਬਹੁਤ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਕੰਮ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਦੀ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਸੌਂਪੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਦਫ਼ਤਰੀ ਕੰਮ ਨੂੰ ਨੇਪਰੇ ਚਾੜ੍ਹਨ ਵਿੱਚ ਸਹਿਕਰਮੀ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਦੇਣਗੇ ਤਾਂ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦੀ ਸੰਗਤ ਵੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਵੱਡੇ ਗਾਹਕ ਵਿੱਤ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਲਈ ਚੰਗਾ ਮੁਨਾਫਾ ਕਮਾ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਕੁਝ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਮੂਡ ਕਿਸੇ ਨਾ ਕਿਸੇ ਕਾਰਨ ਖਰਾਬ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਲਪਨਾ ਨੂੰ ਰੋਮਾਂਸ ਵਿੱਚ ਲਿਆਉਣਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਡਾ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਉਥਲ-ਪੁਥਲ ਰਹੇਗੀ। ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਕੰਮ ਹੱਲ ਹੋਣਗੇ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿਚ ਕੁਝ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪਿਤਾ ਨਾਲ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋਗੇ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਹੱਲ ਲੱਭ ਸਕੋਗੇ। ਅਚਾਨਕ ਧਨ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦੇ ਹੱਲ ਵੱਲ ਧਿਆਨ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੀ ਆਮਦਨ ਵਧਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਬੱਚੇ ਅੱਜ ਖੇਡਾਂ ਵਿੱਚ ਜ਼ਿਆਦਾ ਰੁਚੀ ਲੈਣਗੇ। ਅੱਜ ਕੁਝ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਤੋਂ ਬਹੁਤ ਉਮੀਦਾਂ ਹੋਣਗੀਆਂ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ: ਆਪਣੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਵਿਚਾਰਾਂ ਨੂੰ ਕਾਬੂ ਵਿੱਚ ਰੱਖੋ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਰਾਜਨੀਤੀ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਰਗਰਮੀ ਨਾਲ ਭਾਗ ਲਓਗੇ, ਜਿਸਦਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਸਮਰਥਨ ਵੀ ਵਧੇਗਾ। ਆਪਣੀ ਸ਼ਖ਼ਸੀਅਤ ਵਿੱਚ ਥੋੜ੍ਹਾ ਬਦਲਾਅ ਲਿਆਓ, ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਵਿੱਚ ਨਾ ਆਓ, ਸਬਰ ਅਤੇ ਸੰਜਮ ਨਾਲ ਮੁੱਦਿਆਂ ਨੂੰ ਹੱਲ ਕਰੋ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ਉੱਤੇ ਹਾਵੀ ਹੋਵੋਗੇ। ਅੱਜ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨਾਲ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਮੁੱਦਿਆਂ ‘ਤੇ ਚਰਚਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਕੋਈ ਵੀ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਆਤਮ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਨਾਲ ਕਰੋਗੇ।

ਸਿੰਘ : ਸੁੱਖ-ਸਹੂਲਤਾਂ ‘ਤੇ ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਪਹਾੜੀ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਜਾਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਓਗੇ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿਚ ਸਭ ਕੁਝ ਠੀਕ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿਚ ਕਿਸੇ ਦੀ ਗੱਲ ‘ਤੇ ਭਰੋਸਾ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਦਿਲ ਅਤੇ ਦਿਮਾਗ ਨੂੰ ਖੁੱਲ੍ਹਾ ਰੱਖ ਕੇ ਕੋਈ ਵੀ ਫੈਸਲਾ ਲਓ। ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਵਾਧੂ ਊਰਜਾ ਹੈ, ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਾਰਟੀ ਜਾਂ ਸਮਾਗਮ ਦਾ ਆਯੋਜਨ ਕਰਨ ਲਈ ਪ੍ਰੇਰਿਤ ਕਰੇਗੀ। ਸੰਤਾਨ ਪੱਖ ਤੋਂ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਕੰਨਿਆ : ਅੱਜ ਸਮਾਜਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਰੁਚੀ ਵਧੇਗੀ। ਦਾਨ ਜਾਂ ਸਵੈ ਲਾਭ ਬਾਰੇ ਸੋਚੇ ਬਿਨਾਂ ਕੋਈ ਵੀ ਕੰਮ ਕਰਨ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੰਤੁਸ਼ਟੀ ਅਤੇ ਸ਼ਾਂਤੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਬੁੱਧੀ ਨਾਲ ਕੀਤੇ ਗਏ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਪੂਰੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਆਰਥਿਕ ਪੱਖ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਸ਼ਰਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਨਵੇਂ ਸੌਦੇ ਨੂੰ ਅੰਤਿਮ ਰੂਪ ਦਿਓਗੇ। ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਪਹਿਲਾਂ ਆਪਣਾ ਪੈਸਾ ਨਿਵੇਸ਼ ਕੀਤਾ ਸੀ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਉਸ ਪੈਸੇ ਤੋਂ ਲਾਭ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।

ਤੁਲਾ : ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਧਾਰਮਿਕ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਜਾਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਅੱਜ ਮਾਨਸਿਕ ਅਤੇ ਬੌਧਿਕ ਬੋਝ ਤੋਂ ਵੀ ਛੁਟਕਾਰਾ ਪਾ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਪਿਤਾ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਨਾਲ ਕੋਈ ਜ਼ਰੂਰੀ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀਆਂ ਪ੍ਰਾਪਤੀਆਂ ‘ਤੇ ਮਾਣ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਪੈਸਿਆਂ ਦੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਅਤੇ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਦੇ ਨਿਵੇਸ਼ ਲਈ ਇਹ ਅਨੁਕੂਲ ਦਿਨ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਉਡੀਕ ਕਰੋ। ਤੁਸੀਂ ਨਵਾਂ ਫ਼ੋਨ ਜਾਂ ਕੰਪਿਊਟਰ ਖਰੀਦਣ ਦਾ ਮਨ ਬਣਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਕੰਮ ਪ੍ਰਤੀ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਆਲਸ ਤੋਂ ਬਚੋ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਸਹਿਕਰਮੀਆਂ ਅਤੇ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦੇ ਪੂਰਨ ਸਹਿਯੋਗ ਦੇ ਕਾਰਨ ਦਫਤਰ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਤੇਜ਼ੀ ਆਵੇਗੀ। ਵਿੱਤੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਰੋਜ਼ੀ-ਰੋਟੀ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹੇਗਾ। ਰਿਸ਼ਤੇ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਣਗੇ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਅੱਜ ਕੋਈ ਸਰਕਾਰੀ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਉਸ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਭਰਾ ਦੀ ਮਦਦ ਜ਼ਰੂਰ ਲਓ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡਾ ਕੰਮ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੱਕ ਲਟਕ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਅੰਦਰ ਨਵੀਂ ਸ਼ਕਤੀ ਅਤੇ ਊਰਜਾ ਦਾ ਪ੍ਰਵਾਹ ਹੋਵੇਗਾ। ਸੰਘਰਸ਼ ਨਾਲ ਸਫਲਤਾ ਅਤੇ ਦੌਲਤ ਦਾ ਜੋੜ ਆਉਂਦਾ ਹੈ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਅੱਜ ਧਨ ਲਾਭ ਦੇ ਯੋਗ ਹਨ। ਧਾਰਮਿਕ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਕੁਝ ਦਬਾਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਇਹ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਕਿ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਵਿਚਾਰਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ‘ਤੇ ਹਾਵੀ ਨਾ ਹੋਣ ਦਿਓ। ਕੰਮ ਸੰਬੰਧੀ ਤੁਹਾਡੀ ਯੋਜਨਾ ਸਫਲ ਹੋਵੇਗੀ। ਪੰਛੀਆਂ ਨੂੰ ਖੁਆਓ, ਤੁਹਾਡੀ ਹਰ ਇੱਛਾ ਪੂਰੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਨਿਵੇਸ਼ ਲਈ ਇਹ ਦਿਨ ਅਨੁਕੂਲ ਹੈ। ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਔਰਤਾਂ ਨੂੰ ਸੱਟ ਲੱਗ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਿਹਤ ਪ੍ਰਤੀ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ।

ਮਕਰ : ਮਾਤਾ ਰਾਣੀ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰਨ ਨਾਲ ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਮੁਸ਼ਕਿਲ ਸਥਿਤੀ ਦਾ ਹੱਲ ਲੱਭ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਮੁਲਾਕਾਤ ਕੁਝ ਚੰਗੇ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਹੋਵੇਗੀ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਮਿਲ ਕੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਖੁਸ਼ੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਰਹੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਜਾਓ। ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਹਾਰ ਅਤੇ ਬੋਲਣ ਦੇ ਢੰਗ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲ ਹੋਣਗੇ। ਵਿੱਤੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਜੋਖਮ ਨਾ ਲਓ। ਪਿਤਾ ਜਾਂ ਧਾਰਮਿਕ ਨੇਤਾ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ।

ਕੁੰਭ : ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਗੁੱਸੇ ਕਾਰਨ ਕਿਸੇ ਗੰਭੀਰ ਸਮੱਸਿਆ ਵਿੱਚ ਫਸ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਅੱਜ ਕੋਈ ਦੁਖਦ ਖ਼ਬਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਾਨਸਿਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖਣ ਲਈ ਧਿਆਨ ਕਰਨ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਉਤਾਰ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਦਿਨ ਕੰਮ ਦਾ ਬੋਝ ਵਧੇਗਾ, ਕਿਉਂਕਿ ਪ੍ਰਮਾਤਮਾ ਤੁਹਾਡੀ ਯੋਗਤਾ ਨੂੰ ਪਰਖ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਉਸ ਦੇ ਭਰੋਸੇ ‘ਤੇ ਚੱਲਣਾ ਤੁਹਾਡੀ ਤਰਜੀਹ ਹੈ।

ਮੀਨ : ਅੱਜ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨਾਲ ਸਾਵਧਾਨੀ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰੋ। ਆਪਣੇ ਸਵੈ-ਮਾਣ ਨੂੰ ਨਾ ਟੁੱਟਣ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨਾਲ ਮਿਲਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਜੋ ਲੋਕ ਪਰਿਵਾਰ ਤੋਂ ਦੂਰ ਹਨ ਉਹ ਸੰਚਾਰ ਦੁਆਰਾ ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਜੁੜ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵੱਡੇ ਬਦਲਾਅ ਜਾਂ ਨਵੇਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ‘ਤੇ ਵਿਚਾਰ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੀ ਅੱਗੇ ਵਧਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਤਰੱਕੀ ਵੀ ਸੰਭਵ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *