ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 25 ਸਤੰਬਰ 2022: ਇਨ੍ਹਾਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੀ ਕਿਸਮਤ 25 ਸਤੰਬਰ ਨੂੰ ਸੂਰਜ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਚਮਕੇਗੀ

ਮੇਖ- ਮਨ ‘ਚ ਉਤਰਾਅ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਆ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਸੰਜੀਦਾ ਰਹੋ ਬੇਲੋੜੇ ਗੁੱਸੇ ਅਤੇ ਬਹਿਸ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਵਿੱਦਿਅਕ ਕੰਮਾਂ ਦੇ ਸੁਖਦ ਨਤੀਜੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਲਿਖਤੀ-ਬੌਧਿਕ ਕੰਮਾਂ ਨਾਲ ਸਨਮਾਨ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਦੋਸਤਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਜਿਉਣਾ ਦਰਦਨਾਕ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਖਰਚੇ ਵਧਣਗੇ। ਲੰਬੀ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਧਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ- ਆਤਮ-ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਭਰਪੂਰ ਰਹੇਗਾ, ਪਰ ਸਬਰ ਦੀ ਕਮੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਵਿਚਾਰਧਾਰਕ ਮਤਭੇਦ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਦਾ ਰਾਹ ਪੱਧਰਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਆਮਦਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਬਦਲਾਵ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਮਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਭੈਣਾਂ-ਭਰਾਵਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਅਤੇ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਬੱਚੇ ਨੂੰ ਸਿਹਤ ਸੰਬੰਧੀ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਵਿੱਦਿਅਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਗੁੱਸੇ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ।

ਮਿਥੁਨ – ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਵਿਚਾਰਾਂ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਜਿਆਦਾ ਮਿਹਨਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਪ੍ਰਤੀ ਸੁਚੇਤ ਰਹੋ। ਖਰਚੇ ਵਧਣਗੇ। ਜਮ੍ਹਾ ਫੰਡ ਘੱਟ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਗੁੱਸੇ ਦਾ ਇੱਕ ਪਲ ਅਤੇ ਸੰਤੁਸ਼ਟੀ ਦਾ ਇੱਕ ਪਲ ਹੋਵੇਗਾ। ਪੜ੍ਹਨ ਵਿਚ ਰੁਚੀ ਰਹੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਆਤਮ-ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਰਹੋਗੇ। ਸਿਹਤ ਸੰਬੰਧੀ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਜਿਊਣਾ ਔਖਾ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਮਾਂ ਦੇ ਵਿਚਾਰਧਾਰਕ ਮਤਭੇਦ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਕਰਕ- ਬੋਲ-ਚਾਲ ਵਿੱਚ ਮਿਠਾਸ ਰਹੇਗੀ, ਪਰ ਮਨ ਵਿਆਕੁਲ ਰਹਿ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਗੁੱਸੇ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਪਰਿਵਾਰ ਦੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਪਿਤਾ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਧਰਮ ਪ੍ਰਤੀ ਸ਼ਰਧਾ ਵਧੇਗੀ। ਧੀਰਜ ਰੱਖਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਵਾਧੂ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਦੋਸਤਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਆਤਮ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਧੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਘੱਟ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਸਿੰਘ – ਮਨ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਂਤੀ ਅਤੇ ਪ੍ਰਸੰਨਤਾ ਰਹੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਧਾਰਮਿਕ ਕਾਰਜ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਵੱਡਿਆਂ ਤੋਂ ਧਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਅਕਾਦਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਨਮਾਨ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੋਹਫ਼ੇ ਵਜੋਂ ਕੱਪੜੇ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਆਤਮ-ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਘਟੇਗਾ। ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਪ੍ਰਤੀਕੂਲ ਹਾਲਾਤ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਰੁਟੀਨ ਗੜਬੜ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਮਾਂ ਦੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ।

ਕੰਨਿਆ- ਸਬਰ ਦੀ ਕਮੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿਚ ਵਾਧੇ ਲਈ ਭੱਜ-ਦੌੜ ਜ਼ਿਆਦਾ ਰਹੇਗੀ। ਯਾਤਰਾ ਦੇ ਖਰਚੇ ਵਧ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਬੇਲੋੜੇ ਵਿਵਾਦਾਂ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹਿਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਰਾਜਨੇਤਾ ਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਕਾਦਮਿਕ ਜਾਂ ਖੋਜ ਕਾਰਜ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਮਨ ਦੀ ਸ਼ਾਂਤੀ ਰਹੇਗੀ। ਫਿਰ ਵੀ, ਗੱਲਬਾਤ ਵਿਚ ਧੀਰਜ ਰੱਖੋ। ਆਮਦਨ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਧਰਮ ਪ੍ਰਤੀ ਸ਼ਰਧਾ ਵਧ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਤੁਲਾ- ਮਨ ਦੀ ਸ਼ਾਂਤੀ ਰਹੇਗੀ, ਪਰ ਆਤਮ-ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਦੀ ਕਮੀ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਆਮਦਨ ਵਿੱਚ ਕਮੀ ਅਤੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖਰਚ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਦੋਸਤ ਤੋਂ ਪੈਸਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਬੌਧਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਨਮਾਨ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਆਪਣੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਕਾਬੂ ਵਿੱਚ ਰੱਖੋ। ਮਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵਿਚਾਰਕ ਮਤਭੇਦ ਵਧ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਭਵਨ ਸੁਖ ਵਧੇਗਾ। ਬੇਲੋੜੇ ਵਿਵਾਦਾਂ ਤੋਂ ਬਚੋ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ- ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਬਹੁਤ ਉੱਚਾ ਰਹੇਗਾ। ਮਨ ਵੀ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਅਫਸਰਾਂ ਨਾਲ ਬੇਲੋੜੀ ਬਹਿਸ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਪੁਰਾਣੇ ਦੋਸਤ ਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਸੰਚਿਤ ਧਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲੀ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਪੜ੍ਹਾਈ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਵਧੇਗੀ। ਅਕਾਦਮਿਕ ਅਤੇ ਬੌਧਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਮਾਨ-ਸਨਮਾਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਆਮਦਨ ਵਿੱਚ ਕਮੀ ਅਤੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖਰਚ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਰਹੇਗੀ।

ਧਨੁ – ਪੜ੍ਹਾਈ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਰਹੇਗੀ। ਲਿਖਤੀ ਅਤੇ ਬੌਧਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਨਮਾਨ ਮਿਲੇਗਾ। ਸਰਕਾਰੀ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਪ੍ਰਤੀ ਸੁਚੇਤ ਰਹੋ। ਪੜ੍ਹਨ ਵਿਚ ਰੁਚੀ ਰਹੇਗੀ। ਅਕਾਦਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਮਾਨ-ਸਨਮਾਨ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਖਰਚੇ ਘਟਣਗੇ। ਆਲਸ ਦੀ ਬਹੁਤਾਤ ਰਹੇਗੀ। ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੀ ਸਿਹਤ ਸੰਬੰਧੀ ਸਮੱਸਿਆ ਰਹੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਧਾਰਮਿਕ-ਧਾਰਮਿਕ ਕਾਰਜ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਮਕਰ- ਮਨ ‘ਚ ਉਤਰਾਅ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਆ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਪਰਿਵਾਰ ਦੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਰਹਿਣ ਦੀਆਂ ਸਥਿਤੀਆਂ ਅਰਾਜਕ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਦੀ ਹਲਚਲ ਵੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਖਰਚੇ ਵੀ ਵਧਣਗੇ। ਮਨ ਦੀ ਸ਼ਾਂਤੀ ਲਈ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁਝੇਵਾਂ ਵਧ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਦੋਸਤਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਸਵੈ-ਨਿਰਭਰ ਬਣੋ. ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨੂੰ ਸਿਹਤ ਸੰਬੰਧੀ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲੀ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਖਰਚ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਕੁੰਭ – ਮਨ ਦੀ ਸ਼ਾਂਤੀ ਰਹੇਗੀ। ਆਤਮ-ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਿੱਚ ਕਮੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਦਿਓ. ਮੁਸ਼ਕਿਲਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਦੋਸਤ ਦੀ ਮਦਦ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਵਿਦਿਅਕ ਕੰਮ ਲਈ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਆਮਦਨ ਦੇ ਸਾਧਨ ਤਾਂ ਹੋਣਗੇ, ਪਰ ਖਰਚੇ ਵੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੋਣਗੇ। ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ਉੱਤੇ ਜਿੱਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਧਾਰਮਿਕ ਕਾਰਜ ਹੋਣਗੇ। ਤਣਾਅ ਬਚੋ.

ਮੀਨ- ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਕਾਫੀ ਰਹੇਗਾ ਪਰ ਮਨ ਵਿਆਕੁਲ ਰਹਿ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਵਾਧੂ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕੰਮ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਸੰਜੀਦਾ ਰਹੋ ਜ਼ਿਆਦਾ ਗੁੱਸੇ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਆਪਸੀ ਸਦਭਾਵਨਾ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਦਾ ਰਾਹ ਪੱਧਰਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਸੰਤਾਨ ਦੀ ਖੁਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਗੱਲਬਾਤ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਬੋਲੀ ਉੱਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ। ਕਿਸੇ ਪੁਸ਼ਤੈਨੀ ਜਾਇਦਾਦ ਦਾ ਲਾਭ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *