ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 15 ਅਗਸਤ 2022: ਜਾਣੋ ਸੋਮਵਾਰ ਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਕਿਹੜਾ ਤੋਹਫ਼ਾ ਆਇਆ ਹੈ

ਮੇਖ: ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਸਿਹਤ ਸਮੱਸਿਆ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਛੋਟੀਆਂ-ਛੋਟੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ‘ਤੇ ਗੁੱਸਾ ਨਾ ਕਰੋ। ਬਦਹਜ਼ਮੀ ਦੀ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ਜਾਂ ਤੁਹਾਡਾ ਕੋਈ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਵਿਅਕਤੀ ਥੋੜਾ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ ਸੁਚੇਤ ਰਹੋ ਅਤੇ ਆਪਣਾ ਖਿਆਲ ਰੱਖੋ। ਲਾਭ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਬਣ ਰਹੀ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣਾ ਮਨਪਸੰਦ ਭੋਜਨ ਮਿਲੇਗਾ। ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਅੱਜ ਛੋਟੀਆਂ-ਛੋਟੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ‘ਤੇ ਗੁੱਸੇ ਹੋ ਕੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਬਣੀ ਹੋਈ ਗੱਲ ਨੂੰ ਵਿਗਾੜ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ: ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਦਇਆ ਅਤੇ ਸ਼ੁਕਰਗੁਜ਼ਾਰੀ ਦਿਖਾ ਕੇ ਬਹਾਦਰ ਬਣੇ ਰਹਿਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਚੰਗਾ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਕਰੋ। ਦੂਜਿਆਂ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰੋ, ਇਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੀ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਧਨ ਦਾ ਨਿਵੇਸ਼ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ। ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਹਮਲਾਵਰਤਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਪਹੁੰਚਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਧੋਖਾਧੜੀ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ। ਜਾਇਦਾਦ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਅਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਬਾਜ਼ਾਰ ਵਿੱਚ ਵੀ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਚੰਗੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ।

ਮਿਥੁਨ : ਵਾਹਨ ਸੁਖ ਵਧੇਗਾ। ਸਮੇਂ ਦੀ ਦੁਰਵਰਤੋਂ ਨਾ ਕਰੋ। ਅੱਜ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਲਾਭ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਸਮਝਦਾਰੀ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਤੋਂ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਬੱਚਾ ਤਰੱਕੀ ਕਰੇਗਾ। ਨਵਾਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਜਾਂ ਸਮਝਦਾਰੀ ਨਾਲ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਨ ਲਈ ਇਹ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਕਿਸੇ ਤੋਹਫੇ ਤੋਂ ਘੱਟ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਪਰ ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਡਰ ਕੇ ਕਿਸੇ ਸਥਿਤੀ ਤੋਂ ਭੱਜ ਜਾਂਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਉਹ ਹਰ ਮਾੜੇ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਪਿੱਛਾ ਕਰੇਗੀ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਅੱਜ ਜ਼ਰੂਰੀ ਦਸਤਾਵੇਜ਼ ਆਪਣੇ ਕੋਲ ਰੱਖੋ। ਸਮਾਜਿਕ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਬਕਾਇਆ ਪੈਸਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦੇ ਹੱਲ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਪਰਿਵਾਰਕ ਰੀਤੀ-ਰਿਵਾਜਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਵਧੇਗੀ। ਵਿਆਹ ਦੀ ਚਰਚਾ ਨਾਲ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਸਿਹਤ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤਲੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਖਾਣ ਤੋਂ ਪਰਹੇਜ਼ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਅੱਜ ਪੰਛੀਆਂ ਨੂੰ ਭੋਜਨ ਦਿੰਦੇ ਹੋ। ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ।

ਲੀਓ: ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਨਜ਼ਰਅੰਦਾਜ਼ ਨਾ ਕਰੋ। ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਪਹਿਲਾਂ ਨਾਲੋਂ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਵੇਗੀ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਤਬਦੀਲੀ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਈ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਪ੍ਰਤੀਯੋਗੀ ਪ੍ਰੀਖਿਆਵਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਪੂਰੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਜੇਕਰ ਕਿਤੇ ਬਾਹਰ ਜਾਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਹੈ ਤਾਂ ਆਖਰੀ ਸਮੇਂ ‘ਤੇ ਟਾਲ ਦਿੱਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਘਰ ਜਾਂ ਦਫਤਰ ਦੀ ਮੁਰੰਮਤ ਅਤੇ ਰੱਖ-ਰਖਾਅ ‘ਤੇ ਖਰਚ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਵਪਾਰ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਮਨ ਦੇ ਅਨੁਕੂਲ ਲਾਭ ਦੇ ਕਾਰਨ ਖੁਸ਼ੀ ਰਹੇਗੀ।

ਕੰਨਿਆ : ਅੱਜ ਘਰੇਲੂ ਚੀਜ਼ਾਂ ‘ਤੇ ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਹੋਵੇਗਾ। ਜੀਵਨ ਦਾ ਇਹ ਸਮਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਦਾ ਪੂਰਾ ਆਨੰਦ ਦੇਵੇਗਾ। ਦੁਨਿਆਵੀ ਸੁੱਖ ਭੋਗਣ ਦੇ ਸਾਧਨਾਂ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਅਧੀਨ ਕਰਮਚਾਰੀ ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤਣਾਅ ਵਧ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪੈਸੇ ਦੇ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ, ਪੈਸਾ ਫਸ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਭੈਣ-ਭਰਾ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਅਧਿਆਪਕਾਂ ਲਈ ਦਿਨ ਠੀਕ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਜਾਇਦਾਦ ਦੇ ਦਸਤਾਵੇਜ਼ ‘ਤੇ ਦਸਤਖਤ ਨਾ ਕਰੋ।

ਤੁਲਾ : ਅੱਜ ਧੀਰਜ ਨਾ ਛੱਡੋ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਟੀਚੇ ਦੀ ਦਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਮਜ਼ਬੂਤੀ ਨਾਲ ਅੱਗੇ ਵਧਦੇ ਰਹੋ। ਥੋੜੀ ਜਿਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਰੁਕਿਆ ਹੋਇਆ ਪੈਸਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਮਨ ਦੀ ਉਦਾਸੀ ਦੂਰ ਹੋਵੇਗੀ, ਮਨ ਵਿਚ ਖੁਸ਼ੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਖੇਤਰ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਇੱਕ ਵਿਲੱਖਣ ਪਹਿਚਾਣ ਬਣੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਵੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਗੁਣਵੱਤਾ ਵਧੇਗੀ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਜਿਸ ਵੀ ਖੇਤਰ ‘ਚ ਕੰਮ ਕਰੋਗੇ, ਉਸ ‘ਚ ਸਫਲਤਾ ਜ਼ਰੂਰ ਮਿਲੇਗੀ ਪਰ ਇਸ ਸਫਲਤਾ ਨੂੰ ਹਾਸਲ ਕਰਨ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਫੀ ਸੰਘਰਸ਼ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਨੌਕਰੀ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਨੂੰ ਸੁਲਝਾਉਣ ਲਈ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਦਫਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਮਹੱਤਵ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਬੈਂਕ ਸੈਕਟਰ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਬੈਂਕ ਤੋਂ ਟੀਚਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਤੋਂ ਵੱਧ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟਾਂ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਸਮੇਂ ਦੀ ਕਮੀ ਵੀ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਡੇ ਸਹਿਯੋਗੀ ਤੁਹਾਡਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰਨਗੇ। ਜੋ ਕਿ ਪੇਸ਼ੇ ਤੋਂ ਬੁਲਾਰੇ ਹਨ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਬੋਲੀ ਨਾਲ ਦੂਜਿਆਂ ਦਾ ਦਿਲ ਜਿੱਤ ਲਓਗੇ, ਤੁਹਾਡੀ ਤੇਜ਼ ਰਫਤਾਰ ਬੋਲ ਦੂਜਿਆਂ ‘ਤੇ ਆਪਣੀ ਛਾਪ ਛੱਡਣਗੇ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਵਿੱਚ ਰਹੋਗੇ ਅਤੇ ਥੋੜਾ ਚਿੰਤਤ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਰੋਜ਼ੀ-ਰੋਟੀ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਚੰਗੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਨਵੇਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਨ ਬਾਰੇ ਸੋਚ ਰਹੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਉਸ ਲਈ ਵੀ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਮਾਂ ਦੀ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਾ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਪੁਰਾਣੇ ਦੋਸਤ ਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਲੰਬੀ ਬਿਮਾਰੀ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਨਵੇਂ ਅਹੁਦੇ ਦੀ ਪ੍ਰਤਿਸ਼ਠਾ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।

ਮਕਰ: ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਵੱਖਰੀ ਪਛਾਣ ਹੋਵੇਗੀ। ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੱਜ ਸ਼ਾਸਨ ਅਤੇ ਸੱਤਾ ਦੇ ਗਠਜੋੜ ਦਾ ਲਾਭ ਵੀ ਮਿਲੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਹੁਰੇ ਪੱਖ ਤੋਂ ਵੀ ਪੈਸਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਿਆਰ ਦੇ ਨਜ਼ਰੀਏ ਤੋਂ ਇਹ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਦਿਨ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਜਾਇਦਾਦ ਦੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਤੋਂ ਵਾਧੂ ਆਮਦਨ ਕਮਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਸ਼ਮਣ ਹਨ, ਅੱਜ ਉਹ ਵੀ ਤੁਹਾਡੀ ਤਾਰੀਫ਼ ਕਰਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ। ਸੂਰਜ ਡੁੱਬਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਜ਼ਰੂਰੀ ਕੰਮ ਕਰੋ।

ਕੁੰਭ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਅਣਕਿਆਸੇ ਨੁਕਸਾਨ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵੀ ਫੈਸਲਾ ਨਾ ਲੈਣ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਸਬਰ ਰੱਖੋ. ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ, ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਅਣਬਣ ਜਾਂ ਵਿਵਾਦ ਤੋਂ ਬਚਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਦੋਸਤ ਸਹਿਯੋਗ ਦੇਣਗੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਉਤਸ਼ਾਹ ਭਰਪੂਰ ਰਹੇਗਾ। ਵਪਾਰਕ ਅਤੇ ਵਿੱਤੀ ਪੱਖੋਂ ਯਾਤਰਾ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗੀ। ਤਣਾਅ ਅਤੇ ਥਕਾਵਟ ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਵਿਗਾੜ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਮੀਨ : ਜੀਭ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਨਾ ਰੱਖਣ ਕਾਰਨ ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ‘ਚ ਦਰਾਰ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਚੰਗੇ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਅਤੇ ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਦੇ ਬਲ ‘ਤੇ ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਲਈ ਇੱਕ ਵੱਖਰਾ ਸਥਾਨ ਬਣਾ ਸਕੋਗੇ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਅੱਜ ਕੋਈ ਜੋਖਮ ਉਠਾਉਂਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਗਲਤ ਨਤੀਜੇ ਭੁਗਤਣੇ ਪੈ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਦੂਰ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਨਾਲ ਸਬੰਧ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਅੱਜ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਆਉਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਕੋਈ ਵੀ ਕੰਮ ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਵਿੱਚ ਨਾ ਕਰੋ।

Leave a Reply

Your email address will not be published.