ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 13 ਅਗਸਤ 2022: ਅੱਜ ਇਹ 7 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਪੈਸੇ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰਹਿਣਗੀਆਂ

ਮੇਖ: ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਇੱਛਾਵਾਂ ਵਧਣਗੀਆਂ ਅਤੇ ਇਹ ਪੂਰੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ, ਵੱਡੇ ਭਰਾ-ਭੈਣ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਬਣਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਕੰਮ ਪ੍ਰਤੀ ਤੁਹਾਡੀ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੁਸੀਬਤ ਵਿੱਚ ਪਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਕਾਫੀ ਭੱਜ-ਦੌੜ ਕਰਨੀ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਮੀਦ ਅਨੁਸਾਰ ਨਤੀਜੇ ਨਹੀਂ ਮਿਲਦੇ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਬਹੁਤ ਨਿਰਾਸ਼ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਹਾਲਾਤ ਸਾਧਾਰਨ ਰਹਿਣਗੇ। ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ਦੀ ਸਰਗਰਮੀ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਕੰਟਰੋਲ ਬਣਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਮੰਗਲਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿਚ ਮੁੱਖ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਸ਼ਾਮਲ ਰਹੋਗੇ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ: ਤੁਸੀਂ ਕੰਮ ਦਾ ਦਬਾਅ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਮਾਨਸਿਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਥੱਕ ਜਾਓਗੇ। ਘਰ ਦੇ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਕੋਈ ਗਲਤਫਹਿਮੀ ਹੋ ਗਈ ਹੈ, ਤਾਂ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰਕੇ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਚਕਾਰ ਕੁੜੱਤਣ ਨੂੰ ਘੱਟ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਡੇ ਸਭ ਤੋਂ ਮਿੱਠੇ ਸੁਪਨੇ ਸਾਕਾਰ ਹੋਣਗੇ। ਪਰ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖੁਸ਼ੀ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਗੁੱਸੇ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ। ਆਲੇ-ਦੁਆਲੇ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੁਖਦ ਅਹਿਸਾਸ ਦੇਵੇਗਾ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਅੱਜ ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਰੁਚੀ ਵਧ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਮਦਨ ਦੇ ਨਵੇਂ ਸਰੋਤ ਮਿਲਣਗੇ, ਪਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਪਛਾਣਨਾ ਹੋਵੇਗਾ, ਤਾਂ ਹੀ ਉਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਾਭ ਦੇ ਸਕਣਗੇ। ਕੰਮਕਾਜ ਵਿੱਚ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਆ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਰਹੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਪੜ੍ਹਾਈ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਸਮੱਸਿਆ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਤਾਂ ਅੱਜ ਹੀ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਅਧਿਆਪਕਾਂ ਕੋਲ ਜਾ ਕੇ ਇਸ ਦਾ ਹੱਲ ਲੱਭ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਯਤਨਾਂ ਦਾ ਫਲ ਸ਼ਾਇਦ ਹੀ ਤੁਰੰਤ ਮਿਲੇ। ਅੱਜ ਸਹੁਰੇ ਪੱਖ ਦੇ ਕਿਸੇ ਵਿਅਕਤੀ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਪਰ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਇਸ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਖੜ੍ਹਾ ਨਜ਼ਰ ਆਵੇਗਾ। ਭੈਣ-ਭਰਾ ਨਾਲ ਸਬੰਧ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਣਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਦਫਤਰ ਵਿੱਚ ਗੁਪਤ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਵਿੱਚ ਸਰਗਰਮ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਚੰਗੀ ਸਿਹਤ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਧੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਬੱਚੇ ਦਾ ਵਿਆਹ ਪੱਕਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪ੍ਰਤੀਕੂਲ ਹਾਲਾਤ ਹੋਣਗੇ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਅਤੇ ਸ਼ਾਂਤੀ ਰਹੇਗੀ। ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਨੂੰ ਸਮਾਜਿਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਮਾਣ-ਸਨਮਾਨ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਭੈਣ-ਭਰਾ ਨਾਲ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਮੂਡ ਸੁਭਾਅ ਨੂੰ ਕਾਬੂ ਵਿੱਚ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਗੁੱਸੇ ਨਾਲ ਗੱਲ ਨਾ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਹਰ ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਚੰਗਾ ਵਿਵਹਾਰ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਸਿਹਤ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਅੱਜ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸੁਚੇਤ ਰਹੋ। ਪਿਤਾ ਦੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ: ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਸ਼ੈਲੀ, ਰਵੱਈਏ ਅਤੇ ਵਿਵਹਾਰ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਚਮਕ ਮਹਿਸੂਸ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕੋਈ ਵਸਤੂ ਪੈਦਾ ਕਰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਆਪਣੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਨੂੰ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਹੋਰ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਵੀ ਜ਼ੋਰ ਦਿਓ। ਕੁਝ ਕਾਰਨਾਂ ਕਰਕੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਚੋਰੀ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਉਠਾਉਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਵਧਾਨ ਅਤੇ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਇਧਰ-ਉਧਰ ਦੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਵਿੱਚ ਸਮਾਂ ਬਰਬਾਦ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ।

ਤੁਲਾ : ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਤੋਂ ਭਟਕਣਾ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਮਨ ਦੀ ਸ਼ਾਂਤੀ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਕਰੋਗੇ। ਅੱਜ ਰਾਜਨੀਤਿਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਨਿਰਾਸ਼ਾਜਨਕ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਬੱਚਿਆਂ ਪ੍ਰਤੀ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਵੀ ਪੂਰੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਹੌਲੀ-ਹੌਲੀ ਪਾਚਨ ਕਿਰਿਆ ਕਾਰਨ ਪੇਟ ਖਰਾਬ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਦਾ ਮਨ ਬਣਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਅਚਾਨਕ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਮੁਲਾਕਾਤ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਉਲਝਣ ਪੈਦਾ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਮੁਕਾਬਲੇ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਅੱਗੇ ਵਧੋਗੇ ਅਤੇ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਵੀ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਤੁਹਾਨੂੰ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਤੋਂ ਖੁਸ਼ੀ ਮਿਲੇਗੀ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਆਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸ਼ੁਭ ਕਾਰਜਾਂ ਵਿੱਚ ਜਾਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਘਰ ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ ਕਾਫੀ ਹੱਦ ਤੱਕ ਹੱਲ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ‘ਚ ਇਕੱਲੇ ਹੋ ਤਾਂ ਜਲਦੀ ਹੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਪਿਆਰ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਪਹਿਲਾਂ ਨਾਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਰੁਚੀ ਰੱਖੋਗੇ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨਾਲ ਸਬੰਧ ਸੁਧਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਲੋੜੀਂਦਾ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਰਚਨਾਤਮਕ ਕੰਮ ਦਾ ਆਨੰਦ ਮਾਣੋਗੇ। ਉਲਟ ਹਾਲਾਤ ਪੈਦਾ ਹੋਣ ‘ਤੇ ਆਪਣੇ ਗੁੱਸੇ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਅਫਸਰਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਪੁਰਾਣੇ ਵਿਵਾਦ ਖਤਮ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਸੋਚਿਆ ਹੋਇਆ ਕੰਮ ਅੱਜ ਪੂਰਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਿਸਮਤ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਥ ਦੇਵੇਗੀ। ਸਿਰ ਦਰਦ ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਖਰਚਾ ਵਧ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਬਿਨਾਂ ਪੁੱਛੇ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਸਲਾਹ ਨਾ ਦਿਓ। ਪੁਰਾਣੇ ਨਿਵੇਸ਼ ਤੋਂ ਚੰਗਾ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਦਿੱਕਤਾਂ ਰਹਿ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਉਤਰਾਅ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਰਹੇਗਾ।

ਮਕਰ: ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਉਧਾਰ ਦੇਣ ਤੋਂ ਬਚੋ, ਭਾਵੇਂ ਉਹ ਕਿੰਨਾ ਵੀ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਕਿਉਂ ਨਾ ਹੋਵੇ। ਅੱਜ ਕੋਈ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਅਤੇ ਵੱਡਾ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਗੱਲਬਾਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਚੰਗਾ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਕਰੋ। ਗੱਡੀ ਚਲਾਉਂਦੇ ਸਮੇਂ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ। ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦਾ ਰਵੱਈਆ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧ ਟੁੱਟ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਆਪਣੇ ਸਹਿਯੋਗੀਆਂ ਦਾ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਹਾਸਲ ਕਰਕੇ, ਤੁਸੀਂ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁਭ ਤਰੱਕੀ ਕਰ ਸਕੋਗੇ। ਮੰਦਰ ‘ਚ ਗੁੜ ਦਾਨ ਕਰੋ, ਸਮਾਜ ‘ਚ ਸਨਮਾਨ ਵਧੇਗਾ।

ਕੁੰਭ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸ਼ਰਾਰਤੀ ਅਨਸਰਾਂ ਤੋਂ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਕਾਰੋਬਾਰ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿਚ ਸਮਝਦਾਰੀ ਨਾਲ ਫੈਸਲਾ ਲਓ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਲਏ ਗਏ ਫੈਸਲੇ ਲਾਭਦਾਇਕ ਹੋਣਗੇ। ਪਰ, ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਪੁੱਛੇ ਬਿਨਾਂ ਸਲਾਹ ਨਾ ਦਿਓ। ਵਿਆਹ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਲੈਣ ਵਿੱਚ ਦੇਰੀ ਨਾ ਕਰੋ। ਨਸ਼ਿਆਂ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹੋ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਤਜਰਬੇਕਾਰ ਵਿਅਕਤੀ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਬਿਹਤਰ ਯੋਜਨਾ ਦੇ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਨ ਨਾਲ ਲਾਭ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ਦੀਆਂ ਹਰਕਤਾਂ ਤੋਂ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ ਅਤੇ ਕੰਮ ਦੌਰਾਨ ਸੁਸਤੀ ਨਾ ਦਿਖਾਓ।

ਮੀਨ : ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਵਿਰੋਧੀਆਂ ਅਤੇ ਪ੍ਰਤੀਯੋਗੀਆਂ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਪਿੱਛੇ ਛੱਡ ਕੇ ਅੱਗੇ ਵਧੋਗੇ। ਵਿੱਤੀ ਪੱਖ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਰਹੇਗਾ। ਪਰ, ਕਈ ਦਿਨਾਂ ਤੋਂ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਵਿਵਾਦ ਅੱਜ ਵੱਡਾ ਰੂਪ ਲੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਨਿੱਜੀ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਅੱਜ ਕੋਈ ਫੈਸਲਾ ਲੈਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਧਾਰਮਿਕ ਯਾਤਰਾ ਦੀ ਰੂਪ-ਰੇਖਾ ਬਣਾਈ ਜਾਵੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਆਮ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਕੁਝ ਮਨੋਰੰਜਕ ਸਥਾਨਾਂ ‘ਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਅੱਜ ਘਰ ਦਾ ਕੋਈ ਮੈਂਬਰ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਘਰ ਦੇ ਵਿਵਾਦਾਂ ਨੂੰ ਸੁਲਝਾਉਣ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰੇਗਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published.