ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 4 ਜੁਲਾਈ 2022: ਸੋਮਵਾਰ ਨੂੰ ਇਨ੍ਹਾਂ 5 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗੀ ਵੱਡੀ ਸਫਲਤਾ, ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਰਹੇਗਾ

ਮੇਖ: ਅੱਜ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਹਿੰਗੀ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਨੇੜੇ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸਮਾਂ ਨਹੀਂ ਬਿਤਾਉਂਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਗੁੱਸੇ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਬੇਲੋੜੇ ਟਕਰਾਅ ਜਾਂ ਹੰਕਾਰ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ, ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਕਿ ਕਾਨੂੰਨੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਨਾ ਵਰਤਣ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੱਡਾ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜ਼ਮੀਨ ਅਤੇ ਇਮਾਰਤ ਆਦਿ ਦੀ ਖਰੀਦ-ਵੇਚ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਵਿਅਕਤੀ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਂਝ ਵਧ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜੋ ਲੋਕ ਲੰਬੀ ਬਿਮਾਰੀ ਤੋਂ ਪੀੜਤ ਸਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਤੋਂ ਰਾਹਤ ਮਿਲਣੀ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ। ਵਿਆਹ ਯੋਗ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਦੀ ਗੱਲ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਵਿਵਾਦਿਤ ਮਾਮਲਿਆਂ ਨੂੰ ਸੁਲਝਾਉਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਮੰਦਰ ਨੂੰ ਕੁਝ ਦਾਨ ਕਰਨ ਨਾਲ ਮਨ ਨੂੰ ਸ਼ਾਂਤੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਵਿੱਤੀ ਨੁਕਸਾਨ ਦੀ ਭਰਪਾਈ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਵਿੱਤੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ, ਫੈਸਲੇ ਥੋੜ੍ਹੇ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਲੈਣੇ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਕਾਰੋਬਾਰ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਤਰੱਕੀ ਵੱਲ ਜ਼ਿਆਦਾ ਧਿਆਨ ਦੇਣ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹੇਗਾ। ਜਿਹੜੇ ਨੌਜਵਾਨ ਨੌਕਰੀਆਂ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ, ਅੱਜ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਚੰਗੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਨੌਕਰੀ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਟੈਕਸ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ‘ਚ ਵੀ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਘਰ, ਪਰਿਵਾਰ ਅਤੇ ਦਫਤਰ ਦੀਆਂ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਸੰਤੁਲਿਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਮੁਸ਼ਕਲ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਤੁਹਾਡੀ ਦੌਲਤ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਅੱਜ ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਵਰਗ ਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਪੂਜਾ-ਪਾਠ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਰਹੇਗੀ। ਸਮਾਜਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਯੋਗਦਾਨ ਵਧਾਓ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕ ਜੇਕਰ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਨੂੰ ਵਧੀਆ ਰੱਖਣਗੇ ਤਾਂ ਨਵੇਂ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ‘ਤੇ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦਾ ਚੰਗਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ, ਪਰ ਮੁਕਾਬਲੇਬਾਜ਼ਾਂ ਤੋਂ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਕਮਜ਼ੋਰ ਨਾ ਹੋਣ ਦਿਓ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਬਜ਼ੁਰਗ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਵਿਗੜਦੀ ਸਿਹਤ ਚਿੰਤਾ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਮੇਂ ਦੇ ਨਾਲ, ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਨਵੀਆਂ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਦੇਖਦੇ ਰਹੋਗੇ।

ਸਿੰਘ: ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਸਮਾਜਿਕ ਸਮਾਗਮ ਵਿੱਚ ਭਾਗ ਲੈਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਪੈਸੇ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਥੋੜ੍ਹਾ ਮਹਿੰਗਾ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਸ਼ੌਕ ਅਤੇ ਆਨੰਦ ‘ਤੇ ਥੋੜ੍ਹਾ ਹੋਰ ਖਰਚ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਸਿਹਤ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਸਿਹਤ ਵਿਗੜ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਨਾ ਕਰੋ। ਜਿੱਥੋਂ ਤੱਕ ਹੋ ਸਕੇ, ਸ਼ਾਂਤ ਰਹੋ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਚੀਜ਼ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਲੰਮਾ ਨਾ ਖਿੱਚੋ। ਤੁਸੀਂ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਚੰਗਾ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਕਰੋਗੇ। ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਮਹਿੰਗਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਦੀ ਸੰਭਾਲ ਕਰੋ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਗੁਪਤ ਗੱਲਾਂ ਦੂਜਿਆਂ ਨੂੰ ਦੱਸਣਾ ਠੀਕ ਨਹੀਂ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਵੱਡੀ ਕੰਪਨੀ ਤੋਂ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦਾ ਪ੍ਰਸਤਾਵ ਆਵੇਗਾ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ, ਥੋੜੀ ਹੋਰ ਮਿਹਨਤ ਨਾਲ ਸਫਲਤਾ ਜਲਦੀ ਚੁੰਮੇਗੀ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਧਾਰਮਿਕ ਜਾਂ ਅਧਿਆਤਮਿਕ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਰੀਰਕ ਬੀਮਾਰੀ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮਨ ਦਾ ਡਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਅਫਸਰਾਂ ਨਾਲ ਮਤਭੇਦ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਤੁਲਾ: ਕਿਸਮਤ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਹੈ। ਕੰਮ, ਕਾਰੋਬਾਰ ਲਈ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਲਿਜਾਣ ਦੇ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਣਗੇ। ਦੂਜਿਆਂ ਲਈ ਮਾੜੇ ਇਰਾਦੇ ਰੱਖਣ ਨਾਲ ਮਾਨਸਿਕ ਤਣਾਅ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅਜਿਹੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਤੋਂ ਬਚੋ, ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਸਮਾਂ ਬਰਬਾਦ ਕਰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਯੋਗਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਨਿਕਾਸ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਆਪਣੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਜਾਂ ਰਾਜ਼ ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਸਾਂਝਾ ਨਾ ਕਰੋ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਆਲੇ-ਦੁਆਲੇ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਉਦਾਰ ਰਹੋਗੇ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਫੈਸਲਾ ਲੈਣ ਦੀ ਸਮਰੱਥਾ ਅਤੇ ਸ਼ਕਤੀ ਵਧੇਗੀ। ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਮਾਨ-ਸਨਮਾਨ ਵਧੇਗਾ। ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੀ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਕਿਸੇ ਕਿਸਮ ਦੀ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਨਾ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਡਾ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਵਿਵਹਾਰ ਵੀ ਸਥਿਤੀਆਂ ਨੂੰ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਬਣਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਧਾਰਮਿਕ ਸੋਚ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਪੂਜਾ ਵਿੱਚ ਰੁੱਝ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਰਿਆਂ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਕੁਝ ਭੱਜ-ਦੌੜ ਦੀਆਂ ਸਥਿਤੀਆਂ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ।

ਧਨੁ : ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਗੱਲ ‘ਤੇ ਗੁੱਸੇ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ। ਸਮਾਜਕ ਕੰਮਾਂ ਲਈ ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ-ਦੁਆਲੇ ਦੇ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੀ ਤਾਰੀਫ਼ ਕਰਨਗੇ। ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਅਨੁਕੂਲ ਹੈ, ਪਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਜਾਂ ਆਪਣੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਪੜ੍ਹਾਈ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਤ ਰਹਿ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਜਾਇਦਾਦ ਵਿੱਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਨ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਸ਼ੁਭ ਹੈ। ਵਿਦੇਸ਼ ਜਾਣ ਦੇ ਯਤਨਾਂ ਅਤੇ ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਮੌਜ-ਮਸਤੀ ਅਤੇ ਆਨੰਦ ਨਾਲ ਭਰਿਆ ਰਹੇਗਾ, ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਸੀਂ ਪੂਰੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਜੀਓਗੇ।

ਮਕਰ : ਅੱਜ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋਗੇ ਤਾਂ ਸਫਲਤਾ ਨਹੀਂ ਮਿਲੇਗੀ। ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਕੰਮਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਬਹੁਤ ਅਨੁਕੂਲ ਸਮਾਂ ਹੈ, ਦਰਾਮਦਕਾਰਾਂ ਅਤੇ ਨਿਰਯਾਤਕਾਂ ਨੂੰ ਲਾਭ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਗਲਤ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਸੰਪਰਕ ਵਿੱਚ ਆਉਣ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਬਹੁਤ ਭਾਵੁਕ ਹੋਵੋਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਅਣਜਾਣ ਡਰ ਤੋਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਆਪਣੇ ਵਾਧੂ ਪੈਸੇ ਨੂੰ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਰੱਖੋ, ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਵਾਪਸ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਕੁੰਭ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿਰੋਧੀਆਂ ਤੋਂ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਦਾ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਤੁਹਾਡੀ ਮੰਜ਼ਿਲ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਣ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰੇਗਾ। ਅੱਜ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਰਾਏ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਕਾਰਗਰ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਵਿੱਤੀ ਪੱਖ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਰਹੇਗਾ।ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਫਿਲਮ ਦੇਖਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਓਗੇ। ਇਸ ਨਾਲ ਰਿਸ਼ਤਾ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਵੇਗਾ। ਪੁਰਾਣੇ ਪੈਸੇ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਬਣ ਰਹੀ ਹੈ। ਵਪਾਰੀਆਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਆਮ ਵਾਂਗ ਰਹੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਮਹਿਮਾਨ ਦੇ ਆਉਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।

ਮੀਨ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਸੰਪਰਕ ਨਵੇਂ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਛੋਟੀ ਜਿਹੀ ਗੱਲ ਦਾ ਤੁਹਾਡੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ‘ਤੇ ਬਿਲਕੁਲ ਵੀ ਅਸਰ ਨਾ ਹੋਣ ਦਿਓ। ਕੁਝ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਡਰਾਫਟ ‘ਤੇ ਦਸਤਖਤ ਕਰਨ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਨੂੰ ਵਧਾਉਣ ਦਾ ਇਹ ਵਧੀਆ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਮਾਨਸਿਕ ਤਣਾਅ ਵਿਆਕੁਲ ਕਰੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਅਨਿੰਦਾ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਜਾਇਦਾਦ ਦੇ ਸਿਖਰ ‘ਤੇ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਕੰਮ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਯਾਤਰਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲਾਭਕਾਰੀ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੀ ਵਿੱਤੀ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਦੋਸਤਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published.