ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 29 ਜੂਨ 2022: ਅੱਜ ਮਾਂ ਲਕਸ਼ਮੀ ਇਨ੍ਹਾਂ 5 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ‘ਤੇ ਵਰਖਾ ਕਰੇਗੀ ਧਨ, ਜਾਣੋ ਤੁਹਾਡੀ ਰਾਸ਼ੀ ਵੀ ਸ਼ਾਮਲ ਹੈ ਜਾਂ ਨਹੀਂ

ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਦਾਰ ਅਤੇ ਪਿਆਰ ਭਰੇ ਪਿਆਰ ਦਾ ਤੋਹਫਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਬਜ਼ੁਰਗ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਸਿਹਤ ਚਿੰਤਾ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣੇਗੀ। ਕੋਈ ਫਰਕ ਨਹੀਂ ਪੈਂਦਾ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀ ਅਤੇ ਸਹਿਯੋਗੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿੰਨਾ ਵੀ ਭੜਕਾਉਂਦੇ ਹਨ, ਯੋਗੀਆਂ ਵਾਂਗ ਸ਼ਾਂਤ ਅਤੇ ਮਨ ਬਣਾਈ ਰੱਖੋ। ਨਵੇਂ ਵਪਾਰਕ ਸਬੰਧਾਂ ਅਤੇ ਵਪਾਰਕ ਸੰਦਰਭਾਂ ਵਿੱਚ ਸੌਦਿਆਂ ਨੂੰ ਅੰਤਿਮ ਰੂਪ ਦੇਣ ਲਈ ਇਹ ਅਨੁਕੂਲ ਦਿਨ ਹੈ। ਆਪਣੀ ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲਤਾ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ। ਆਪਣੀ ਬਾਣੀ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਟੌਰਸ: ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਰਹੇਗਾ। ਕਈ ਦਿਨਾਂ ਦਾ ਬਕਾਇਆ ਵਸੂਲਿਆ ਜਾਵੇਗਾ। ਨਿਰਾਸ਼ਾ ਅਤੇ ਚਿੜਚਿੜਾਪਨ ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਵਿਗਾੜ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪੁਰਾਣੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਵਿੱਚ ਨਾ ਫਸੋ ਅਤੇ ਜਿੰਨਾ ਹੋ ਸਕੇ ਆਰਾਮ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਬੇਲੋੜੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਤੁਹਾਡੀ ਦੌਲਤ ਨੂੰ ਖਤਮ ਕਰ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਕੁਝ ਨਵਾਂ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਖਾਸ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਮਾਮਲੇ ‘ਤੇ ਗੱਲ ਕਰਨ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਕੁਝ ਲੋਕ ਨਿੱਜੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਬਾਰੇ ਤੁਹਾਡੇ ਤੋਂ ਸਲਾਹ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਮਿਥੁਨ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬੋਲਣ ‘ਤੇ ਸੰਜਮ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਧਨ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਸਮਾਂ ਮੱਧਮ ਹੈ। ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਲਾਭਦਾਇਕ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ, ਕਿਉਂਕਿ ਅਜਿਹਾ ਲਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਚੀਜ਼ਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਜਾਣਗੀਆਂ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਹਰ ਚੀਜ਼ ਵਿੱਚ ਚੋਟੀ ਦੇ ਹੋਵੋਗੇ। ਕੁਝ ਨਵਾਂ ਨਾ ਕਰੋ। ਖਾਸ ਕਰਕੇ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਹੋ ਤਾਂ ਸਮਝੌਤਾਵਾਦੀ ਵਿਚਾਰਧਾਰਾ ਅਪਣਾਓ। ਸਿਹਤ ਸੰਬੰਧੀ ਸ਼ਿਕਾਇਤਾਂ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਤੁਹਾਡੀ ਇੱਛਾ-ਸ਼ਕਤੀ ਨੂੰ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ, ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਸੀਂ ਬਹੁਤ ਗੁੰਝਲਦਾਰ ਸਥਿਤੀਆਂ ਵਿੱਚੋਂ ਬਾਹਰ ਨਿਕਲਣ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋਵੋਗੇ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਅੱਜ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਵਿਚਾਰ ਮਨ ‘ਤੇ ਹਾਵੀ ਰਹਿਣਗੇ। ਤੁਹਾਡੀ ਤਰੱਕੀ ਦੇ ਨਵੇਂ ਰਸਤੇ ਖੁੱਲ੍ਹਣਗੇ। ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਬਹਾਦਰੀ ਦੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਨਵੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਨੁਕਸਾਨਦੇਹ ਹੋਵੇਗੀ। ਘੱਟ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਵੱਧ ਮੁਨਾਫਾ ਕਮਾਉਣ ਦੇ ਚੱਕਰ ਵਿੱਚ ਨਾ ਫਸੋ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਮਿਠਾਸ ਦੇ ਨਾਲ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵੀ ਵਧੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਨਿਮਰ ਸੁਭਾਅ ਦੀ ਸ਼ਲਾਘਾ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ। ਕਈ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੀ ਬਹੁਤ ਤਾਰੀਫ਼ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਹੈਰਾਨੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਸਿੰਘ: ਅੱਜ ਘਰੇਲੂ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਸਹਿਯੋਗ ਲਈ ਤੁਹਾਡੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕੰਮਕਾਜ ਦੀ ਭਰਪੂਰਤਾ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਕੰਮ ਦੀ ਸਫਲਤਾ ਨਾਲ ਮਨੋਬਲ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਵੇਗਾ। ਸਰਗਰਮ ਰਹਿਣ ਨਾਲ ਸਬੰਧ ਅਤੇ ਜਾਣ-ਪਛਾਣ ਦਾ ਖੇਤਰ ਵੀ ਵਧੇਗਾ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਬੇਰੁਜ਼ਗਾਰਾਂ ਨੂੰ ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਜ਼ਿਆਦਾ ਧਿਆਨ ਦੇ ਸਕੋਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਈ ਮੁਸ਼ਕਲ ਸਥਿਤੀਆਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਆਪਣੇ ਹੌਂਸਲੇ ਨੂੰ ਕਾਇਮ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਕਿਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਕੰਨਿਆ :- ਵਿੱਤੀ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਪੂਰਾ ਕਰ ਸਕੋਗੇ। ਸਮਾਜਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਨਮਾਨ ਮਿਲੇਗਾ। ਇੱਕ ਸਥਿਰ ਸੰਪਤੀ ਖਰੀਦਣ ਲਈ ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਵਿੱਚ ਨਾ ਹੋਵੋ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਸਮੱਸਿਆ ਦਾ ਹੱਲ ਹੋਵੇਗਾ। ਨਿੱਜੀ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਵਿਅਸਤ ਰਹੇਗਾ। ਜ਼ਰੂਰੀ ਦਸਤਾਵੇਜ਼ਾਂ ਨੂੰ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਸੰਭਾਲੋ। ਉਤਸ਼ਾਹ ਅਤੇ ਪ੍ਰਸੰਨਤਾ ਦੀ ਕਮੀ ਰਹੇਗੀ। ਬਿਜਲੀ ਦੇ ਉਪਕਰਨਾਂ ਅਤੇ ਅੱਗ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹੋ। ਪ੍ਰਮਾਤਮਾ ਦੀ ਅਰਾਧਨਾ, ਜਪ ਅਤੇ ਅਧਿਆਤਮਿਕਤਾ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸ਼ਾਂਤੀ ਮਹਿਸੂਸ ਹੋਵੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਸਬੰਧਾਂ ਨੂੰ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਸੰਭਾਲਣਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਤੁਲਾ: ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਨਵਾਂ ਕਰਨ ਬਾਰੇ ਸੋਚ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਕੁਝ ਹੱਦ ਤੱਕ ਸਾਧਾਰਨ ਰਹੇਗੀ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕੋਈ ਜਾਇਦਾਦ ਖਰੀਦਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਰਹੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਮਿਲ ਜਾਵੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਗੁਆਚੇ ਹੋਏ ਪੈਸੇ ਵੀ ਮਿਲ ਜਾਣਗੇ। ਅੱਜ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਮਨੋਰੰਜਨ ਸਥਾਨਾਂ ਦਾ ਆਨੰਦ ਮਾਣਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਬੱਚਿਆਂ ਤੋਂ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਦੋਸਤਾਂ ਦੀ ਮੁਲਾਕਾਤ ਨਾਲ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਵੀ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਬਿਨਾਂ ਸੋਚੇ ਸਮਝੇ ਫੈਸਲਾ ਨਾ ਲਓ।

Scorpio ਰਾਸ਼ੀਫਲ: ਅੱਜ ਕੁਝ ਨਵੇਂ ਦੋਸਤ ਬਣਨ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਸਮਾਜਿਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਬਹੁਤ ਸਰਗਰਮ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਅੱਜ ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਚੰਗੇ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਦੇਖ ਕੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਸੰਨਤਾ ਰਹੇਗੀ। ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਅਤੇ ਲਗਨ ਨਾਲ, ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਟੀਚਿਆਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਮਹਾਨ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ਨਾਲ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਚਿੰਤਾਵਾਂ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਤੁਹਾਡਾ ਸਮਾਜਿਕ ਦਾਇਰਾ ਕਾਫੀ ਹੱਦ ਤੱਕ ਵਧ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਧਨ ਦੀ ਖੁਸ਼ੀ ਮਿਲੇਗੀ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਕੀਤੇ ਗਏ ਨਿਵੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਰਾਤ ਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਸ਼ੁਭ ਸਮਾਰੋਹ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਦੋਸਤਾਂ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਸੋਚੋਗੇ, ਸਾਰੇ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਕਰਕੇ ਤੁਸੀਂ ਖੁਸ਼ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਆਨੰਦਮਈ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਧਾਰਮਿਕ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਜਾਇਦਾਦ ਦੇ ਵੱਡੇ ਸੌਦੇ ਵੱਡਾ ਲਾਭ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਅੱਜ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਭਾਗੀਦਾਰਾਂ ਨਾਲ ਪੇਸ਼ ਆਉਣਾ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ।

ਮਕਰ: ਤਰੱਕੀ ਦੇ ਯਤਨ ਸਫਲ ਹੋਣਗੇ। ਪ੍ਰਤੀਯੋਗੀ ਪ੍ਰੀਖਿਆਵਾਂ ਦੀ ਤਿਆਰੀ ਕਰ ਰਹੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਚੰਗੇ ਨਤੀਜੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਮੈਂਬਰ ਦੇ ਸਬੰਧ ਵਿੱਚ ਗੱਲਬਾਤ ਅੱਗੇ ਵਧ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਵਿਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਤੋਂ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਲਿਜਾਣ ਬਾਰੇ ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਚਰਚਾ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਨਵੇਂ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਈ ਲੋਕਾਂ ਬਾਰੇ ਨਵੀਆਂ ਅਤੇ ਰਹੱਸਮਈ ਗੱਲਾਂ ਪਤਾ ਲੱਗ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਅੱਜ ਤਣਾਅ ਸਿਰਦਰਦ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਕੁੰਭ : ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਹੀ ਸ਼ੁਭ ਦਿਨ ਹੈ। ਕੰਮ ਦੇ ਸਬੰਧ ਵਿੱਚ ਯਾਤਰਾ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਜੀਵਨ ਦੀਆਂ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਜਨ-ਸੰਪਰਕ ਵਧਣ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਪ੍ਰਸੰਨ ਰਹੋਗੇ ਅਤੇ ਰਾਜਨੀਤਿਕ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਧੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਜਨੂੰਨ ਵਿੱਚ ਲਏ ਗਏ ਫੈਸਲੇ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਨੁਕਸਾਨਦੇਹ ਸਾਬਤ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਕਰੀਅਰ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਦੇ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਵੀ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਣਗੇ। ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਪੱਖ ਤੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਖੁਸ਼ੀ ਮਿਲੇਗੀ।

ਮੀਨ :- ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਲੋਕਾਂ ‘ਤੇ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦਾ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਰਹੇਗਾ। ਜੋਖਮ ਅਤੇ ਜਮਾਂਦਰੂ ਦੇ ਕੰਮ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਰਹੇਗੀ। ਵਾਕ ਤੁਹਾਡੇ ਚੰਗੇ ਭਾਗਾਂ ਨੂੰ ਵਧਾਵੇਗੀ, ਇਸਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਕੰਮ ਵੀ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਬੋਲੀ ਦੀ ਮਿਠਾਸ ਪਰਿਵਾਰਕ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਨਵੀਂ ਤਾਜ਼ਗੀ ਲਿਆਵੇਗੀ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਠੀਕ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਵਿਚਾਰਾਂ ਅਤੇ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਨਾਲ ਸਾਵਧਾਨੀ ਅਤੇ ਚੌਕਸੀ ਨਾਲ ਨਿਪਟਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਨੂੰ ਤਰਜੀਹ ਦਿਓ

Leave a Reply

Your email address will not be published.