ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 27 ਜੂਨ 2022: ਅੱਜ ਇਨ੍ਹਾਂ 7 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੀ ਜਾਇਦਾਦ ਵਧੇਗੀ, ਲਵ ਲਾਈਫ ਹੋਵੇਗੀ ਸ਼ਾਨਦਾਰ

ਮੇਰ ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਾ, ਲੀ, ਲੂ, ਲੇ, ਲੋ, ਆ:
ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਥੋੜੇ ਚਿੰਤਤ ਰਹੋਗੇ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਦਿਨ ਗੁਰੂ ਪ੍ਰਤੀ ਵਫ਼ਾਦਾਰੀ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਰੱਖੋਗੇ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੂਰਾ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਅੱਜ ਕੁਝ ਅਜਿਹੇ ਵਿਚਾਰ ਤੁਹਾਡੇ ਦਿਮਾਗ ਵਿੱਚ ਆ ਸਕਦੇ ਹਨ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਨਵੀਂ ਨੌਕਰੀ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਜਾਰੀ ਰੱਖਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਘਰ ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਵਿਚ ਵਿਆਹ ਵਰਗਾ ਜਸ਼ਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਆਪਣੀ ਸਿਆਣਪ ਨਾਲ, ਤੁਸੀਂ ਕੁਝ ਅਜਿਹੇ ਫੈਸਲੇ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹੋ ਜੋ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਾਭ ਪਹੁੰਚਾਉਣਗੇ।

ਟੌਰਸ E, oo, a, o, va, wee, wo, ve, wo b bo:
ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਮਨੋਕਾਮਨਾਵਾਂ ਪੂਰੀਆਂ ਹੋਣ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੈਸਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਅਜਨਬੀ ਨਾਲ ਬਹਿਸ ਨਾ ਕਰੋ। ਆਪਣਾ ਧਿਆਨ ਕੇਂਦਰਿਤ ਕਰਕੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਡੇ ਮਨਚਾਹੇ ਕੰਮ ਦੇ ਪੂਰਾ ਹੋਣ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਨਵੀਂ ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਦੀ ਵੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਅਫਸਰਾਂ ਨਾਲ ਗੱਲ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਥੋੜਾ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਪੈਸਿਆਂ ਦੇ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ, ਸਮਝਦਾਰੀ ਨਾਲ ਫੈਸਲੇ ਲਓ।

ਮਿਥੁਨ ਦੀ ਕਾ, ਕੀ, ਕੁ, ਘ, ਚ, ਕੇ, ਕੋ, ਹਾ
ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਚੱਲ ਰਹੀ ਪੈਸੇ ਦੀ ਕਮੀ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਸਰੀਰਕ ਸ਼ਕਤੀ ਅਤੇ ਉਤਸ਼ਾਹ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਰਹੋਗੇ, ਪਰ ਅਜਿਹੇ ਬੇਲੋੜੇ ਖਰਚੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਣਗੇ, ਜੋ ਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋਏ ਵੀ ਮਜਬੂਰੀ ਵਿੱਚ ਕਰਨੇ ਪੈਣਗੇ। ਤੁਹਾਡਾ ਦਿਨ ਬਿਹਤਰ ਬਣਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਵਿੱਤੀ ਅਨਿਸ਼ਚਿਤਤਾ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿੱਚੋਂ ਕੁਝ ਲਈ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਪੈਦਾ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੀ ਤਰੱਕੀ ਰੁਕ ਗਈ ਹੈ, ਤਾਂ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਕਈ ਵੱਡੇ ਬਦਲਾਅ ਦੇਖੋਗੇ।

ਕੈਂਸਰ ਹੀ, ਕੌਣ, ਹੇ, ਹੋ, ਦਾ, ਡੀ, ਕਰੋ, ਡੇ, ਕਰੋ:
ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਅਣਕਿਆਸੇ ਸਥਾਨ ਤੋਂ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਸੱਦਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਬਦਲਾਅ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਦਫ਼ਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਰਚਨਾਤਮਕਤਾ ਪਹਿਲਾਂ ਨਾਲੋਂ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਡਾ ਰੁਝੇਵਿਆਂ ਭਰਿਆ ਦਿਨ ਬਿਹਤਰ ਰਹਿ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੀਵਨ ਦੇ ਕੁਝ ਜ਼ਰੂਰੀ ਕੰਮ ਤੁਹਾਡੇ ਹਰ ਸਮੇਂ ਹੁੰਦੇ ਵੇਖੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮਾਹੌਲ ਪਹਿਲਾਂ ਵਾਂਗ ਹੀ ਰਹੇਗਾ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਪ੍ਰੇਮੀਆਂ ਲਈ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਕਿਸਮਤ ਤੁਹਾਡਾ ਪੂਰਾ ਸਾਥ ਦੇਵੇਗੀ।

ਲੀਓ (ਲੀਓ) ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਮੈਂ, ਮੋ, ਤਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ :
ਵਿਵੇਕ ਅਤੇ ਸਮਝਦਾਰੀ ਨਾਲ ਕੀਤੇ ਗਏ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਪੈਸਾ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ। ਮਨ ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਰਹੇਗਾ। ਜ਼ਿਆਦਾ ਆਮਦਨ ਹੋਵੇਗੀ। ਲੋੜੀਂਦੇ ਦਸਤਾਵੇਜ਼ ਲੱਭਣ ਵਿੱਚ ਸਮਾਂ ਲੱਗੇਗਾ। ਆਮਦਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧੇ ਦੇ ਸਰੋਤ ਵਿਕਸਿਤ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਦੋਸਤਾਂ ਤੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਨਵੀਂ ਸਜਾਵਟ ਘਰ ਦੀ ਸੁੰਦਰਤਾ ਨੂੰ ਵਧਾਏਗੀ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਸਫ਼ਲ ਹੋਣ ਲਈ ਪਹਿਲਾਂ ਇੱਕ ਐਕਸ਼ਨ ਪਲਾਨ ਬਣਾਓ ਅਤੇ ਫਿਰ ਉਸ ਨੂੰ ਲਾਗੂ ਕਰੋ। ਸਫਲ ਹੋਣਗੇ

ਕੰਨਿਆ (Virgo) ਧੁ, ਪਾ, ਪਿ, ਪੂ, ਸ਼, ਨ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ:
ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਮੰਨਣ ਨਾਲ ਸ਼ੁਭ ਫਲ ਮਿਲੇਗਾ। ਸ਼ੁਭ ਮੌਕਿਆਂ ‘ਤੇ ਜਾਣਾ ਪਵੇਗਾ। ਘਰ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਸੁਧਰੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਚੱਲ ਰਹੀ ਗਲਤਫਹਿਮੀ ਦੀ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਅੱਜ ਖਤਮ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਵਿਵਹਾਰ ਦਾ ਵਧੇਰੇ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ ਤਾਂ ਜੋ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ ਨਾ ਆਵੇ। ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਯਾਤਰਾ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰੋਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀਆਂ ਤੋਂ ਲਾਭ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਪਰ ਮਤਭੇਦਾਂ ਨੂੰ ਕਾਬੂ ਵਿੱਚ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਤੁਲਾ ਰਾ, ਰੀ, ਰੁ, ਰੇ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂ, ਟੇ:
ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਅੱਜ ਮੰਗਲਿਕ ਸਮਾਗਮ ਆਯੋਜਿਤ ਕੀਤੇ ਜਾਣਗੇ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਨਵੇਂ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਜੁੜੋਗੇ। ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਨਾਲ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਵਿੱਤੀ ਮਾਮਲੇ ਸੁਲਝ ਜਾਣਗੇ। ਵਾਹਨ ਮਸ਼ੀਨਰੀ ਖਰੀਦ ਸਕਦੇ ਹਨ।ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦੀਆਂ ਬੇਨਿਯਮੀਆਂ ਤੋਂ ਤੁਸੀਂ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਹੋਵੋਗੇ। ਬੱਚੇ ਦੇ ਵਿਵਹਾਰ ਤੋਂ ਤੁਸੀਂ ਨਾਖੁਸ਼ ਰਹੋਗੇ। ਵਿੱਤੀ ਫੈਸਲੇ ਲੈਂਦੇ ਸਮੇਂ ਆਪਣੇ ਖਰਚਿਆਂ ਨੂੰ ਧਿਆਨ ਵਿੱਚ ਰੱਖੋ। ਦਸਤਖਤ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸਾਰੇ ਕਾਨੂੰਨੀ ਦਸਤਾਵੇਜ਼ਾਂ ਨੂੰ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਪੜ੍ਹੋ। ਅੱਜ ਵਿਚਾਰਾਂ ਵਿੱਚ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮਜ਼ਬੂਤੀ ਨਹੀਂ ਰਹੇਗੀ।

ਸਕਾਰਪੀਓ ਸੋ, ਨਾ, ਨੀ, ਨੂ, ਨੇ, ਨਹੀਂ, ਯਾ, ਯੀ, ਯੂ:
ਅਚਾਨਕ ਸੱਟ ਲੱਗਣ ਦਾ ਡਰ ਬਣਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਬੀਮਾਰੀ ਕਾਰਨ ਤਣਾਅ ਪੈਦਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਿਤਾ ਵਲੋਂ ਹਰ ਸੰਭਵ ਮਦਦ ਮਿਲੇਗੀ। ਨੌਕਰੀ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਲਈ ਇਹ ਸਮਾਂ ਬਹੁਤ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਵੀ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਕੰਪਨੀ ਵੱਲੋਂ ਨੌਕਰੀ ਦੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਆਵੇਗੀ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਸੋਚੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸੇ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਵਿਅਕਤੀ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਘਰ ਦੇ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨੂੰ ਨਜ਼ਰਅੰਦਾਜ਼ ਨਾ ਕਰੋ।

ਧਨੁ ਯੇ, ਯੋ, ਭਾ, ਭੀ, ਭੂ, ਧਾ, ਫਾ, ਧਾ, ਭੇ:
ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੌਕਰੀ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਲੋਕ ਬੌਸ ਦੀ ਨਜ਼ਰ ਵਿੱਚ ਫਸ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਕੰਮ ਦਾ ਬੋਝ ਵਧਣ ਕਾਰਨ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਗਿਰਾਵਟ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸੀਨੀਅਰਾਂ ਨਾਲ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਵਿਸ਼ਿਆਂ ‘ਤੇ ਚਰਚਾ ਫਲਦਾਇਕ ਰਹੇਗੀ। ਵਪਾਰ ਦੇ ਸਿਲਸਿਲੇ ਵਿੱਚ ਯਾਤਰਾ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ। ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਸੰਪਰਕ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਤੋਂ ਵੱਧ ਤਰੀਕਿਆਂ ਨਾਲ ਲਾਭ ਪਹੁੰਚਾ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਪਹਿਚਾਣ ਮਿਲੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਰਹੇਗਾ।

ਮਕਰ ਭੋ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੁ, ਖੇ, ਖੋ, ਗਾ, ਗੀ:
ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਅਤੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਜੀਵਨ ਆਨੰਦਮਈ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਸੁਭਾਅ ਵਿੱਚ ਗੁੱਸੇ ਰਹੋਗੇ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਮਤਭੇਦ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਰੀਰ ਵਿੱਚ ਆਲਸ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਸੁਭਾਅ ਥੋੜਾ ਹੰਕਾਰੀ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਕਾਰਨ ਕਿਸੇ ਦੇ ਨਾਲ ਮੁਸੀਬਤ ਵਿੱਚ ਪੈਣ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਵੇਗਾ। ਅਚਾਨਕ ਨੁਕਸਾਨ ਦਾ ਡਰ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਮਾਨਸਿਕ ਊਰਜਾ ਚੰਗੀ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਕਰੇਗੀ।

ਕੁੰਭ ਗੋ, ਗੇ, ਗੋ, ਸਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਸੇ, ਸੋ, ਦਾ:
ਰਾਜਨੇਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਪਿਤਾ ਅਤੇ ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਤੋਂ ਲਾਭ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕੋਈ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਫੈਸਲਾ ਲੈਂਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਦੀ ਰਾਏ ਜ਼ਰੂਰ ਲੈਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਸਮੱਸਿਆ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸ਼ਾਂਤ ਚਿੱਤ ਅਤੇ ਸਮਝਦਾਰੀ ਨਾਲ ਮਾਮਲੇ ਨੂੰ ਹੱਲ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਕੋਈ ਵੀ ਵਪਾਰ ਜਾਂ ਤਕਨੀਕੀ ਵਿਸ਼ੇ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਡਿਗਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਰੀਰਕ ਆਲਸ ਅਤੇ ਬੇਚੈਨੀ ਵਧ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਮੀਨ ਦੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਜੇ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ:
ਅੱਜ ਸੁਭਾਅ ਵਿੱਚ ਚਿੜਚਿੜਾਪਨ ਰਹੇਗਾ। ਵਪਾਰੀਆਂ ਲਈ ਦਿਨ ਵੱਡਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਦਿਖਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਸਾਂਝੇਦਾਰੀ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਪਾਰਟਨਰ ਦੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਨੂੰ ਪਹਿਲ ਦੇਣੀ ਪਵੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰ ਨੂੰ ਚਿੰਤਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਕਰੀਅਰ ਅਤੇ ਪੜ੍ਹਾਈ ਵੱਲ ਧਿਆਨ ਦੇਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਸ਼ਮਣ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਪਹੁੰਚਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨਗੇ ਪਰ ਸਫਲ ਨਹੀਂ ਹੋਣਗੇ। ਗੈਰ ਯੋਜਨਾਬੱਧ ਖਰਚੇ ਵਧਣਗੇ। ਪੁਰਾਣੇ ਕੰਮ ਵੀ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਰਹੇਗੀ।

Leave a Reply

Your email address will not be published.