ਰਾਸ਼ੀਫਲ 23 ਜੂਨ : ਅੱਜ ਇਨ੍ਹਾਂ ਤਿੰਨਾਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਜੀਵਨ ‘ਚ ਆਉਣਗੇ ਵੱਡੇ ਬਦਲਾਅ, ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ ਚੰਗਾ ਸਮਾਂ

ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੀਰਵਾਰ 23 ਜੂਨ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਾਂ। ਕੁੰਡਲੀ ਸਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਹੈ। ਕੁੰਡਲੀ ਭਵਿੱਖ ਦੀਆਂ ਘਟਨਾਵਾਂ ਦਾ ਵਿਚਾਰ ਦਿੰਦੀ ਹੈ। ਗ੍ਰਹਿ ਦੇ ਸੰਕਰਮਣ ਅਤੇ ਤਾਰਾਮੰਡਲ ਦੀ ਗਤੀ ਦੇ ਆਧਾਰ ‘ਤੇ ਕੁੰਡਲੀ ਤਿਆਰ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਹਰ ਰੋਜ਼ ਗ੍ਰਹਿ ਦੀਆਂ ਸਥਿਤੀਆਂ ਸਾਡੇ ਭਵਿੱਖ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਤ ਕਰਦੀਆਂ ਹਨ। ਇਸ ਕੁੰਡਲੀ ਵਿੱਚ, ਤੁਸੀਂ ਨੌਕਰੀ, ਕਾਰੋਬਾਰ, ਸਿਹਤ ਸਿੱਖਿਆ ਅਤੇ ਵਿਆਹੁਤਾ ਅਤੇ ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਆਦਿ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋਗੇ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਜਾਣਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਕਿਵੇਂ ਰਹੇਗਾ, ਤਾਂ ਪੜ੍ਹੋ ਰਸ਼ੀਫਲ 23 ਜੂਨ 2022

ਮੇਖ- ਕਈ ਦਿਨਾਂ ਤੋਂ ਚੱਲੀ ਆ ਰਹੀ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਦੀ ਕੋਈ ਵੱਡੀ ਸਮੱਸਿਆ ਹੱਲ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਹੱਥ ਵਿੱਚ ਲੋੜੀਂਦੀ ਰਕਮ ਹੋਣ ਦਾ ਆਨੰਦ ਮਿਲੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਪ੍ਰਪੋਜ਼ ਕਰਨ ਬਾਰੇ ਸੋਚ ਰਹੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸਮਾਂ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਜ਼ਿਆਦਾ ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਪੈਸਾ ਕਿਤੇ ਵੀ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਡੀ ਵੱਡੀ ਇੱਛਾ ਪੂਰੀ ਹੋਣ ਦੀ ਕਗਾਰ ‘ਤੇ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ੀ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਨਵੇਂ ਨਿਯਮ ਅਤੇ ਨਿਯਮ ਪਾਸ ਕਰਨੇ ਪੈ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ- ਪਤੀ-ਪਤਨੀ ਵਿਚਕਾਰ ਵਿਵਾਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਬੋਲਣ ਅਤੇ ਵਿਵਹਾਰ ਦੋਵਾਂ ਵਿੱਚ ਨਿਮਰ ਅਤੇ ਸੰਜਮ ਰੱਖੋ। ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਬਹਿਸ ਵਿੱਚ ਬੌਸ ਨੂੰ ਤਿੱਖੀ ਪ੍ਰਤੀਕਿਰਿਆ ਨਾ ਦਿਓ। ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਹੱਥ ਵਿੱਚ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਉਸਨੂੰ ਤੁਰੰਤ ਸਵੀਕਾਰ ਕਰੋ। ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਅਤੇ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਆਉਣਗੀਆਂ। ਤੁਹਾਡੀ ਸਮਾਜਿਕ ਪ੍ਰਤਿਸ਼ਠਾ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਵਾਧਾ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ, ਨਿੱਜੀ ਜੀਵਨ ਨਾਲ ਜੁੜੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਵੀ ਖਤਮ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਅਕਾਦਮਿਕ ਮੋਰਚੇ ‘ਤੇ ਚੰਗੇ ਨਤੀਜਿਆਂ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ, ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਟੀਚੇ ਦੇ ਨੇੜੇ ਵਧਦੇ ਜਾਪਦੇ ਹੋ।

ਮਿਥੁਨ – ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਪ੍ਰਤਿਭਾ ਪੇਸ਼ ਕਰ ਸਕੋਗੇ। ਇਸ ਦਿਨ ਕੋਈ ਵੀ ਫੈਸਲਾ ਲੈਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸਵੈ-ਮੁਲਾਂਕਣ ਬਹੁਤ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੋਵੇਗਾ। ਦੂਸਰਿਆਂ ਦੇ ਬਾਹਰਲੇ ਢੱਕਣ ਦੁਆਰਾ ਨਿਰਾਸ਼ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਤਨੀ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਅਤੇ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਸੰਭਵ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਨਵੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਬਣਨਗੀਆਂ। ਤੁਹਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਲਏ ਗਏ ਫੈਸਲੇ ਗਲਤ ਸਾਬਤ ਹੋਣਗੇ। ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਕੰਮ ਦਾ ਬੋਝ ਤੁਹਾਨੂੰ ਥਕਾਵਟ ਅਤੇ ਬੋਰ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਭੁਲੇਖੇ ਵਿੱਚ ਨਾ ਜਾਓ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਗਲਤਫਹਿਮੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ- ਸਮਾਜਿਕ ਅਤੇ ਧਾਰਮਿਕ ਜਸ਼ਨਾਂ ਲਈ ਵਧੀਆ ਦਿਨ ਹੈ। ਬਾਹਰੀ ਲੋਕਾਂ ਤੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸਮੇਂ ਨੂੰ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਕਰਨ ਲਈ, ਅਸੀਂ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਕੰਮ ਕਰਾਂਗੇ ਜੋ ਤੁਹਾਡੀ ਆਰਥਿਕਤਾ ਨੂੰ ਬਿਹਤਰ ਬਣਾਉਣਗੇ। ਅੱਜ ਭਵਿੱਖ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਫੈਸਲੇ ਲੈ ਸਕਣਗੇ। ਬੱਚਿਆਂ ਅਤੇ ਗਰੀਬਾਂ ਨੂੰ ਦੁੱਧ ਤੋਂ ਬਣੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਵੰਡਣ ਨਾਲ ਫਾਇਦਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਮਜ਼ੇਦਾਰ ਸੁਭਾਅ ਦੇ ਨਾਲ, ਤੁਸੀਂ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੇ ਮਾਹੌਲ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਫੈਲਾਓਗੇ. ਤੁਸੀਂ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਦਫ਼ਤਰ ਜਾਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਦਬਦਬਾ ਬਣਿਆ ਰਹੇਗਾ।

ਸਿੰਘ- ਤੁਸੀਂ ਲਗਾਤਾਰ ਮਿਹਨਤ ਕਰਦੇ ਰਹੋਗੇ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਟੀਚਾ ਹਾਸਲ ਕਰ ਸਕੋਗੇ। ਪਰਿਵਾਰ ਲਈ ਚਿੰਤਾ ਰਹੇਗੀ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਵਧਦੇ ਕਰਜ਼ੇ ਨੂੰ ਰੋਕਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਨੌਕਰੀ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਗੱਲਬਾਤ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮ ਬਤੀਤ ਕਰੋਗੇ। ਤੋਹਫੇ ਅਤੇ ਤੋਹਫੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਆਤਮ-ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰੋ, ਪਰ ਜ਼ਿਆਦਾ ਜੋਸ਼ੀਲੇ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਨਾਲੋਂ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੀਆਂ ਜ਼ਰੂਰਤਾਂ ਵੱਲ ਜ਼ਿਆਦਾ ਧਿਆਨ ਦੇਵੋਗੇ।

ਕੰਨਿਆ – ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਰਵੱਈਆ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇਗਾ। ਖਰਾਬ ਸਿਹਤ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਤੁਹਾਡੀ ਲਗਨ ਸ਼ਲਾਘਾ ਦੇ ਯੋਗ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਮੈਂਬਰ ਦੇ ਵਿਆਹ ਵਿੱਚ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰਨ ਲਈ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਬਜ਼ੁਰਗ ਮੈਂਬਰ ਨਾਲ ਚਰਚਾ ਕਰੋਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਅਕਾਦਮਿਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਬਹੁਤ ਸਫਲ ਰਹੋਗੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਨਾਮ ਅਤੇ ਪ੍ਰਸਿੱਧੀ ਚੌੜੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਸ਼੍ਰੀ ਹਨੂੰਮਾਨ ਚਾਲੀਸਾ ਦਾ ਪਾਠ ਸ਼ੁਭ ਹੈ। ਜ਼ਮੀਨ ਦੇ ਲੈਣ-ਦੇਣ ‘ਚ ਇਸ ਨੂੰ ਕਾਗਜ਼ ‘ਤੇ ਰੱਖ ਕੇ ਹੀ ਅੱਗੇ ਵਧਣਾ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੋਵੇਗਾ।

ਤੁਲਾ – ਅੱਜ ਕਲਾਤਮਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਰੁਚੀ ਵਧੇਗੀ। ਰੁੱਝੇ ਰਹਿਣ ਨਾਲ ਥਕਾਵਟ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਦੇ ਯਤਨ ਸਫਲ ਹੋਣਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਹੱਲ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਰਹੇਗੀ। ਅੱਜ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਤਨਖਾਹ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਅਤੇ ਤਰੱਕੀ ਦੋਵੇਂ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਸਬਰ ਨਾਲ ਫੈਸਲੇ ਲੈਣ ਨਾਲ ਸਫਲਤਾ ਦੀਆਂ ਨਵੀਆਂ ਸੰਭਾਵਨਾਵਾਂ ਖੁੱਲ੍ਹਣਗੀਆਂ। ਬਕਾਇਆ ਵਸੂਲੀ ਦੇ ਯਤਨ ਸਫਲ ਹੋਣਗੇ। ਵਿੱਤ ਖੇਤਰ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਜਾਣ-ਪਛਾਣ ਵਾਲੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦੁਆਰਾ ਵਧੀਆ ਕੰਮ ਮਿਲੇਗਾ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ- ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਬੌਧਿਕ ਚਰਚਾਵਾਂ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹਿਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਅੱਜ ਕੁਝ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੇ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਉਮੀਦ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਸੀਂ ਦਿਨ ਭਰ ਉਤਰਾਅ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡਾ ਮੂਡ ਵੀ ਵਾਰ-ਵਾਰ ਬਦਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਬੋਲੀ ਦੁਆਰਾ ਪੈਸੇ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ. ਜਦੋਂ ਪੈਸੇ ਦੀ ਗੱਲ ਆਉਂਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਸਮਾਂ ਤੁਹਾਡਾ ਖਾਸ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ। ਕਿਸੇ ਗਲਤ ਫੈਸਲੇ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡਾ ਪੈਸਾ ਕਿਤੇ ਫਸ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ‘ਤੇ ਵੀ ਪੂਰਾ ਉਤਰੋਗੇ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਇੱਛਾ ਦੇ ਵਿਰੁੱਧ ਕੋਈ ਵਾਧੂ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਧਨੁ – ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹੇਗਾ। ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੀਆਂ ਲੋੜਾਂ ਵੱਲ ਧਿਆਨ ਦੇਣਾ ਤੁਹਾਡੀ ਤਰਜੀਹ ਹੋਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਕਰੋਗੇ, ਪਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਧਿਆਨ ਵਿੱਚ ਰੱਖ ਕੇ ਪੂਰਾ ਕਰਨਾ ਪਏਗਾ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਾ ਕਰਨੀ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕੋਈ ਵੀ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਲਈ ਬਚਿਆ ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਤੋਂ ਉਧਾਰ ਲਿਆ ਪੈਸਾ ਆਖਰਕਾਰ ਵਾਪਸ ਮਿਲ ਜਾਵੇਗਾ।

ਮਕਰ- ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਰ ਪਾਸਿਓਂ ਖੁਸ਼ੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਵਿੱਤੀ ਸੰਦਰਭ ਵਿੱਚ ਅੱਜ ਵਾਧੂ ਲਾਭ ਕਮਾਉਣਾ ਆਸਾਨ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ। ਚਿੰਤਾ ਤੁਹਾਡੀ ਮਾਨਸਿਕ ਸ਼ਾਂਤੀ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟ ਪੈਦਾ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਪਰ ਇੱਕ ਦੋਸਤ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਨੂੰ ਸੁਲਝਾਉਣ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਮਦਦਗਾਰ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੀ ਭਲਾਈ ਲਈ ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰੋ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਸਦਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ। ਜਿਹੜੀਆਂ ਆਦਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜ਼ਿਆਦਾ ਨੁਕਸਾਨ ਪਹੁੰਚਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ, ਅਜਿਹੀਆਂ ਆਦਤਾਂ ਨੂੰ ਜਲਦੀ ਛੱਡ ਦਿਓ।

ਕੁੰਭ – ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਦਾ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਮਿਲੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹੇਗਾ। ਭੈਣਾਂ-ਭਰਾਵਾਂ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਨਾਲ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਧ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਹ ਜਾਣਨ ਲਈ ਅੱਜ ਤਜਰਬੇਕਾਰ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਜੁੜੋ ਕਿ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਕੀ ਕਹਿਣਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਲੋਕ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੁੱਛਦੇ ਹਨ

Leave a Reply

Your email address will not be published.