ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 22 ਜੂਨ 2022: ਗਣੇਸ਼ ਜੀ ਅੱਜ ਇਨ੍ਹਾਂ 7 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਲਈ ਰਵਾਨਾ ਕਰਨਗੇ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਲਣਗੇ ਸ਼ੁਭ ਨਤੀਜੇ

ਮੇਖ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਨਿੱਜੀ ਸਮੱਸਿਆ ਹੱਲ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮਾਹੌਲ ਵਿਗੜ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਵਿਦੇਸ਼ ਜਾਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਰਹੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਸਬੰਧ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪੈਸਾ ਖਰਚਿਆਂ ਦਾ ਜੋੜ ਹੈ। ਲਈ ਤਿਆਰ ਰਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਵਿਹਾਰ ਠੀਕ ਰੱਖੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪਿਤਾ ਅਤੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਪਿਆਰ ਭਰਿਆ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਕਰੋਗੇ। ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲਤਾ ਮਨ ਵਿੱਚ ਅਸੰਤੁਸ਼ਟੀ ਅਤੇ ਨਿਰਾਸ਼ਾ ਪੈਦਾ ਕਰੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੀ ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ।

ਟੌਰਸ: ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਸਿਹਤਮੰਦ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਅੱਜ ਇੱਕ ਵਿਅਸਤ ਦਿਨ ਹੈ। ਪੁਰਾਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੀ ਕਿਸੇ ਸਮੱਸਿਆ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਕੁਝ ਨਵੇਂ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵੀ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਕੁੱਲ ਮਿਲਾ ਕੇ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਲੰਘਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਅਧੂਰੇ ਅਤੇ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਲਈ ਵੀ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਲੋੜਵੰਦ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰਨ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਯਾਤਰਾ ਦੌਰਾਨ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਆਰਥਿਕ ਮੋਰਚੇ ‘ਤੇ ਸਮਾਂ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਮਨ ਵਿਆਕੁਲ ਹੈ ਤਾਂ ਕੋਈ ਧਾਰਮਿਕ ਪੁਸਤਕ ਜਾਂ ਸਤਿਸੰਗ ਆਦਿ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਵੱਡੀ ਰਕਮ ਉਧਾਰ ਦੇਣ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਵਸਤੂਆਂ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲਣ ਵਿੱਚ ਨਾ ਆਉਣ ਕਾਰਨ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਆਪਣੀ ਪਹੁੰਚ ਵਿੱਚ ਇਮਾਨਦਾਰ ਅਤੇ ਸਟੀਕ ਰਹੋ। ਤੁਹਾਡੀ ਵਚਨਬੱਧਤਾ ਤੁਹਾਡੀ ਸਮਰੱਥਾ ਨੂੰ ਧਿਆਨ ਵਿੱਚ ਰੱਖੇਗੀ। ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵਿੱਤੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ‘ਚ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਲੇਖਾ-ਜੋਖਾ ‘ਚ ਗਲਤੀ ਨੁਕਸਾਨ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਦੀ ਕਦਰ ਕਰਨਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਸੈਰ ਲਈ ਕਿਸੇ ਦਿਲਚਸਪ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਅਨੁਜ ਤੋਂ ਸ਼ੁਭ ਸਮਾਚਾਰ ਸੁਣਨ ਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਘਰ ਵਿੱਚ ਸਦਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ। ਮਨ ਸ਼ਾਂਤ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਦਿਨ ਸੁਖਦ ਰਹੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਯਾਤ-ਨਿਰਯਾਤ ਦਾ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਵੱਡੇ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਨਵੀਂ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਤੋਂ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਟੀਚਿਆਂ ਪ੍ਰਤੀ ਸਮਰਪਿਤ ਹੋਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਖਰਚ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲੀ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਸ਼ੁਭ ਨਤੀਜੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਣਗੇ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਂਤੀ ਦੀ ਕਮੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਰੁਕਿਆ ਹੋਇਆ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਹੋਣ ਨਾਲ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਬੇਲੋੜੇ ਵਿਵਾਦਾਂ ਤੋਂ ਬਚੋ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਟੀਚੇ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਦਿਓ। ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ਾਂ ਜਿੰਨੀਆਂ ਤੇਜ਼ ਹੋਣਗੀਆਂ, ਓਨੀ ਜਲਦੀ ਮੁਸੀਬਤਾਂ ਖਤਮ ਹੋਣਗੀਆਂ ਅਤੇ ਜਿੰਨੀ ਜਲਦੀ ਸਫਲਤਾ ਤੁਹਾਡੇ ਪੈਰ ਚੁੰਮੇਗੀ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਪ੍ਰਤੀ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਸ਼ੂਗਰ ਤੋਂ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਪਿਤਾ ਦਾ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਲੈ ਕੇ ਦਿਨ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕਰੋ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸਬੰਧ ਸੁਖਾਵੇਂ ਰਹਿਣਗੇ। ਸਰੀਰ ਵਿੱਚ ਆਲਸ ਦਾ ਰੁਝਾਨ ਰਹੇਗਾ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਨੁਕਸਾਨ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਖਰਚਿਆਂ ਬਾਰੇ ਸੋਚਣ ਵਿੱਚ ਡੁੱਬੇ ਰਹਿ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਅਟਕਿਆ ਹੋਇਆ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਲਈ ਸੋਚ ਸਮਝ ਕੇ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਮਿਹਨਤ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸਮਤ ਖੁੱਲੇਗੀ। ਮਨਚਾਹੀ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲਣ ਨਾਲ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਘਰ ਬਦਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਰਹੇਗੀ। ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨਿਕ ਸੈਨਾ ਅਤੇ ਸੁਰੱਖਿਆ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਜ਼ਮੀਨ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਨਵੇਂ ਸਮਝੌਤੇ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਸਿਹਤ ਸੰਬੰਧੀ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਕਿਸਮਤ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਥ ਦਿੰਦੀ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡਾ ਫਸਿਆ ਹੋਇਆ ਪੈਸਾ ਵਾਪਸ ਮਿਲ ਜਾਵੇਗਾ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਆਨੰਦਮਈ ਰਹੇਗਾ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਲਾਭ ਦੇ ਮੌਕੇ ਆਉਣਗੇ। ਸੈਰ ਦਾ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਬਣ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਘਰ ਨੂੰ ਸਜਾਉਣ ‘ਤੇ ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਨਵੇਂ ਕੱਪੜੇ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮਾਹੌਲ ਸੁਖਾਵਾਂ ਰਹੇਗਾ। ਧਾਰਮਿਕ ਰੁਚੀ ਵਧੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਵਿਵਹਾਰ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲੀ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਤ ਰਹੋਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਤਜਰਬੇਕਾਰ ਵਿਅਕਤੀ ਤੋਂ ਸਲਾਹ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਧਾਰਮਿਕ ਸੰਗੀਤ ਵੱਲ ਰੁਝਾਨ ਰਹੇਗਾ। ਬੋਲੀ ਵਿੱਚ ਨਰਮੀ ਰਹੇਗੀ। ਰਾਜਨੀਤੀ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਮਨਚਾਹੀ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਦਫਤਰ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਇਸ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਦੇ ਯਤਨ ਸਫਲ ਹੋਣਗੇ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਤੋਂ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡਾ ਆਤਮ-ਸਨਮਾਨ ਵਧੇਗਾ। ਪ੍ਰੇਮੀ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਦੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਸਮਝਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨਗੇ, ਇਸ ਨਾਲ ਰਿਸ਼ਤਾ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪੁਰਾਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਆਪਣੀਆਂ ਪੁਰਾਣੀਆਂ ਯਾਦਾਂ ਨੂੰ ਤਾਜ਼ਾ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਲਵ-ਲਾਈਫ ‘ਚ ਉਮੀਦ ਦੀ ਨਵੀਂ ਕਿਰਨ ਆਵੇਗੀ। ਵਪਾਰ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬੇਅੰਤ ਧਨ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋਵੇਗੀ।

ਮਕਰ: ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਰੁਕਾਵਟ ਆਵੇਗੀ। ਸਿਹਤ ਪ੍ਰਤੀ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਾਲ ਪੱਖ ਦੇ ਉੱਤਮ ਆਚਰਣ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਸਫਲਤਾ ਦੀ ਸਫਲਤਾ ਅਤੇ ਪ੍ਰਸਿੱਧੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਤੋਂ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਲੈਣਾ ਅਤੇ ਘਰ ਛੱਡਣਾ ਇੱਕ ਕੰਮ ਬਣ ਜਾਵੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਦੋਸਤ ਜਾਂ ਸੀਨੀਅਰ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਕਦੇ ਵੀ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਧੋਖਾ ਦੇਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਨਾ ਕਰੋ। ਨੌਕਰਾਂ ਦੀ ਖੁਸ਼ੀ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਭੌਤਿਕ ਸਹੂਲਤਾਂ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਬੱਚਿਆਂ ਦੀਆਂ ਲੋੜਾਂ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਚੰਗਾ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਕਰੋਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਚੰਗੇ ਕੰਮਾਂ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦਾ ਮਾਣ ਵਧੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਨਾਮ ਉੱਚਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਫੈਸਲਾ ਲੈਣ ਦੀ ਯੋਗਤਾ ਦਾ ਲਾਭ ਵੀ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਪਹੁੰਚ ਅਪਣਾਉਣੀ ਪਵੇਗੀ ਅਤੇ ਲੋੜੀਂਦੇ ਨਤੀਜਿਆਂ ਲਈ ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨੀ ਪਵੇਗੀ। ਇਹ ਸੰਭਵ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਜ਼ਿਆਦਾ ਰੁਚੀ ਰੱਖਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਤੋਂ ਮਦਦ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਮੀਨ : ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਵੀ ਪੈਸੇ ਉਧਾਰ ਨਾ ਦਿਓ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਬੱਚੇ ਤੋਂ ਕੁਝ ਚੰਗੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਮਿਹਨਤ ਨਾਲ ਪੈਸਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਦੁਸ਼ਮਣ ਤੁਹਾਡੇ ਪ੍ਰਭਾਵ ਤੋਂ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹੋਣਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰਿਵਾਰਕ ਸੁੱਖ ਅਤੇ ਸ਼ਾਂਤੀ ਦਾ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੀ ਮਿਹਨਤ ਦਾ ਪੂਰਾ ਫਲ ਮਿਲੇਗਾ। ਤਣਾਅਪੂਰਨ ਸਥਿਤੀ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲਣ ਅਤੇ ਸ਼ਾਂਤ ਹੋਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਮਨ ਦੀ ਗੱਲ ਸਾਂਝੀ ਕਰੋਗੇ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਨੂੰ ਵਧਾਉਣ ਵਿੱਚ ਪਿਤਾ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published.