ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 21 ਜੂਨ, 2022: ਅੱਜ ਇਨ੍ਹਾਂ 6 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੀ ਕਿਸਮਤ ਦੇ ਵਾਧੇ ਲਈ ਨਵੇਂ ਐਪੀਸੋਡ ਬਣਨਗੇ, ਉਹ ਊਰਜਾ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਰਹਿਣਗੇ

ਮੇਖ: ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਕਈ ਸਥਿਤੀਆਂ ਵਿੱਚ ਲੀਡਰਸ਼ਿਪ ਦੀ ਭੂਮਿਕਾ ਵਿੱਚ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਕਾਰੋਬਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨੀ ਵਰਤਣੀ ਪਵੇਗੀ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਵਿਦੇਸ਼ ਤੋਂ ਨਿਵੇਸ਼ ਹੈ, ਤਾਂ ਕਾਗਜ਼ੀ ਦਸਤਾਵੇਜ਼ ਪੂਰੇ ਰੱਖੋ। ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਨੂੰ ਯੋਜਨਾਬੰਦੀ ਅਨੁਸਾਰ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਨੌਕਰੀ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪ੍ਰਤੀਯੋਗੀ ਪ੍ਰੀਖਿਆਵਾਂ ਅਤੇ ਇੰਟਰਵਿਊਆਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਸਮਾਗਮ ਜਾਂ ਤਿਉਹਾਰ ਦੇ ਆਯੋਜਨ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਵੋਗੇ। ਸਨੇਹੀਆਂ ਨਾਲ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਅੱਜ ਸਿਹਤ ਪ੍ਰਤੀ ਸੁਚੇਤ ਰਹੋ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਸਰਕਾਰ ਵਲੋਂ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਖਾਸ ਫੈਸਲੇ ਲੈਣੇ ਪੈ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਨਾਲ ਕੋਈ ਵੱਡਾ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਦਾ ਪੜ੍ਹਾਈ ਵੱਲ ਝੁਕਾਅ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਸ਼ੁਭ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਆਯੋਜਿਤ ਕਰਨ ਬਾਰੇ ਸੋਚ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਘਰ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਰਹੇਗੀ। ਅੱਜ ਲਾਭਦਾਇਕ ਯਾਤਰਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਤੋਂ ਉਤਸ਼ਾਹ ਮਿਲੇਗਾ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਪ੍ਰਤੀ ਤੁਹਾਡਾ ਲਗਾਵ ਵਧੇਗਾ। ਦੁਨਿਆਵੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਅਤੇ ਵਿੱਤੀ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਨੂੰ ਥੋੜ੍ਹੇ ਜਿਹੇ ਯਤਨ ਨਾਲ ਹੱਲ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ. ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਖਾਣ-ਪੀਣ ਨੂੰ ਸਿਹਤਮੰਦ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਆਪਣੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਉਣਗੇ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮਾਹੌਲ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹੇਗਾ। ਸਿੱਖਿਆ, ਨੌਕਰੀ ਅਤੇ ਵਪਾਰ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਵੀਂ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਦੂਜਿਆਂ ਦੇ ਦੁੱਖਾਂ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਕਰਨ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਾਨਸਿਕ ਸ਼ਾਂਤੀ ਮਿਲੇਗੀ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਅੱਜ ਗੁੱਸੇ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਨੁਕਸਾਨਦੇਹ ਸਾਬਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਅੱਜ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਸਹਿਕਰਮੀਆਂ ਦੇ ਮਨਮਾਨੇ ਵਿਵਹਾਰ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡਾ ਉਹਨਾਂ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਘਰ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਸਾਫ ਸੁਥਰਾ ਰਹੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰੀਆਂ ਲਈ ਨਵਾਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਉੱਤਮ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਵੱਖਰੀ ਪਛਾਣ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਹੋਵੋਗੇ। ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਵਧੇਗੀ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਅੱਜ ਵਾਹਨ ਅਤੇ ਮਸ਼ੀਨਰੀ ਦੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਨਾ ਕਰੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਹਾਦਸਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਵਿਰੋਧੀਆਂ ਨਾਲ ਤਣਾਅ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਨਵੀਂ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣੇਗੀ। ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਲਈ ਬਿਹਤਰ ਮੌਕੇ ਪੈਦਾ ਕੀਤੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਕਿਸੇ ਅਣਜਾਣ ਵਿਅਕਤੀ ‘ਤੇ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਕਰਨਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਸੁਚੇਤ ਰਹੋ। ਵਿੱਤੀ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਹੈ ਪਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਖਰਚ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ।

ਕੰਨਿਆ: ਝੂਠੇ ਲੋਕਾਂ ਤੋਂ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸਦੀ ਅਚਾਨਕ ਲੋੜ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਉਤਰਾਅ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਆ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਵੀ ਕੰਮ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਦੀ ਰਾਏ ਜ਼ਰੂਰ ਲੈਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ, ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸੈਰ-ਸਪਾਟੇ ‘ਤੇ ਜਾਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਓਗੇ। ਆਪਣੀ ਸਮਰੱਥਾ ਦਿਖਾਉਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਨਾ ਗੁਆਓ। ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਪਿਆਰ ਲਈ ਸਮਾਂ ਕੱਢਾਂਗੇ। ਆਪਣੀ ਤਿੱਖੀ ਅਤੇ ਗੁੱਸੇ ਵਾਲੀ ਬੋਲੀ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ। ਕਿਉਂਕਿ ਇਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡੀ ਬਦਨਾਮੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਤੁਲਾ : ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਵਿਜੇਤਾ ਵਾਂਗ ਉੱਭਰੋਗੇ। ਤੁਹਾਡੀ ਆਮਦਨ ਵਿੱਚ ਵੀ ਵਾਧਾ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮਾਹੌਲ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਸੰਤਾਨ ਪੱਖ ਆਪਣੇ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੇਗਾ। ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ, ਪਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਛੋਟੇ ਵਿਵਾਦਾਂ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹਿਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਨਵੇਂ ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਣ ਜਾਂ ਨਵੇਂ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟਾਂ ਅਤੇ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਲਈ ਦਿਨ ਅਨੁਕੂਲ ਹੈ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਪੈਸੇ ਦੇ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਕੰਮ ਬਹੁਤ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਕਰੋ।

Scorpio ਰਾਸ਼ੀਫਲ: ਵਿੱਤੀ ਸਥਿਤੀ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਰਹੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਸਫਲਤਾ ਦੀਆਂ ਨਵੀਆਂ ਉਚਾਈਆਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋਗੇ। ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨਗੇ। ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਅਤੇ ਪਿਤਾ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਚੰਗੀ ਜਾਇਦਾਦ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਦਾ ਸੰਕੇਤ ਦੇ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਖਰਚ ਵੀ ਸੰਭਵ ਹੈ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਸਿਹਤਮੰਦ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਸਨਮਾਨ ਵਧੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਉੱਘੇ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਕਰੋਗੇ, ਜੋ ਬਹੁਤ ਲਾਭਦਾਇਕ ਅਤੇ ਸਨਮਾਨਜਨਕ ਰਹੇਗਾ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਪਾਰ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਅਥਾਹ ਧਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਵਿੱਤੀ ਸਥਿਤੀ ਮੱਧਮ ਰਹੇਗੀ ਪਰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਨਿਵੇਸ਼ ਨੁਕਸਾਨਦਾਇਕ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ਵਿੱਚ ਦੁਸ਼ਮਣ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਦੁਆਰਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਪਹੁੰਚਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਡੀ ਵਿਦੇਸ਼ ਯਾਤਰਾ ਦੇ ਵੀ ਸੰਕੇਤ ਹਨ। ਇਹ ਯਾਤਰਾ ਕੰਮ ਦੇ ਸਬੰਧ ਵਿੱਚ ਜਾਂ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਵੈ-ਨਿਰਭਰਤਾ ਨੂੰ ਆਪਣਾ ਮੂਲ ਮੰਤਰ ਬਣਾਓ। ਕੋਈ ਨਵੀਂ ਪ੍ਰਤਿਭਾ ਸਾਹਮਣੇ ਆਵੇਗੀ। ਸਫਾਈ ਦਾ ਪੂਰਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ।

ਮਕਰ: ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਅਣਬਣ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਬੱਚਿਆਂ ਤੋਂ ਹਰਸ਼ਵਰਧਨ ਦੀਆਂ ਕੁਝ ਖਬਰਾਂ ਸੁਣਨ ਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਮਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਰਹੇਗੀ। ਸਰੀਰਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਆਲਸ, ਥਕਾਵਟ, ਕਮਜ਼ੋਰੀ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਅਸੁਵਿਧਾ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਕਰੋਗੇ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਹੋਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਅੱਜ, ਕਿਸੇ ਬਕਾਇਆ ਭੁਗਤਾਨ ਦੇ ਕਾਰਨ, ਵਿੱਤੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਕਾਫੀ ਹੱਦ ਤੱਕ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ।

ਕੁੰਭ : ਅੱਜ ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਸਬੰਧ ਚੰਗੇ ਰਹਿਣਗੇ। ਵਾਧੂ ਆਮਦਨ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਕੰਮਕਾਜ ਦੇ ਸਬੰਧ ਵਿੱਚ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਾਨਸਿਕ ਚਿੰਤਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਪਰ ਤੁਸੀਂ ਬਿਲਕੁਲ ਵੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਨਾ ਹੋਵੋ ਕਿਉਂਕਿ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਧਨ ਲਾਭ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਬਣੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਭੈਣ-ਭਰਾ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਦੁਖੀ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਸ਼ੁਭ ਕਾਰਜ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡਾ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਰਹੇਗਾ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਮਹਿਮਾਨਾਂ ਦੀ ਆਮਦ ਨਾਲ ਮਾਹੌਲ ਖੁਸ਼ਗਵਾਰ ਬਣੇਗਾ।

ਮੀਨ : ਤੁਹਾਡੀ ਆਮਦਨ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਕੋਈ ਨਵੀਂ ਯੋਜਨਾ ਤੁਹਾਡੇ ਦਿਮਾਗ ਵਿੱਚ ਆਵੇਗੀ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਨਵੀਂ ਨੌਕਰੀ ਲੱਭ ਰਹੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਤਰੱਕੀ ਲਈ ਸਖ਼ਤ ਫੈਸਲੇ ਲੈਣੇ ਪੈ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਾਂਝੇਦਾਰੀ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਾਰਦਰਸ਼ਤਾ ਅਤੇ ਪੂੰਜੀ ਲਈ ਸਖਤੀ ਦਿਖਾਉਣੀ ਪਵੇਗੀ। ਕੁੱਲ ਮਿਲਾ ਕੇ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਦਿਨ ਸਾਧਾਰਨ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰ ਜਾਂ ਘਰ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਅਧੂਰੇ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਕੀ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਕੋਈ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.