ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 21 ਮਈ 2022: ਇਨ੍ਹਾਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੀ ਕਿਸਮਤ ਸੂਰਜ ਵਾਂਗ ਚਮਕੇਗੀ

ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸ਼ਨੀਵਾਰ 21 ਮਈ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਾਂ। ਕੁੰਡਲੀ ਸਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਹੈ। ਕੁੰਡਲੀ ਭਵਿੱਖ ਦੀਆਂ ਘਟਨਾਵਾਂ ਦਾ ਵਿਚਾਰ ਦਿੰਦੀ ਹੈ। ਗ੍ਰਹਿ ਦੇ ਸੰਕਰਮਣ ਅਤੇ ਤਾਰਾਮੰਡਲ ਦੀ ਗਤੀ ਦੇ ਆਧਾਰ ‘ਤੇ ਕੁੰਡਲੀ ਤਿਆਰ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਹਰ ਰੋਜ਼ ਗ੍ਰਹਿ ਦੀਆਂ ਸਥਿਤੀਆਂ ਸਾਡੇ ਭਵਿੱਖ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਤ ਕਰਦੀਆਂ ਹਨ। ਇਸ ਕੁੰਡਲੀ ਵਿੱਚ, ਤੁਸੀਂ ਨੌਕਰੀ, ਕਾਰੋਬਾਰ, ਸਿਹਤ ਸਿੱਖਿਆ ਅਤੇ ਵਿਆਹੁਤਾ ਅਤੇ ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਆਦਿ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋਗੇ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਜਾਣਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਕਿਵੇਂ ਰਹੇਗਾ, ਤਾਂ ਪੜ੍ਹੋ ਰਸ਼ੀਫਲ 21 ਮਈ 2022

ਸਵਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਪ੍ਰਵੇਸ਼

ਮੇਰ ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਾ, ਲੀ, ਲੂ, ਲੇ, ਲੋ, ਆ:
ਅੱਜ ਅਧਿਆਤਮਿਕਤਾ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਵਧੇਗੀ। ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਵਿਚਾਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਾਨਸਿਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਤੰਦਰੁਸਤ ਬਣਾ ਦੇਣਗੇ। ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਜੋ ਲਾਭਦਾਇਕ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਕਾਫੀ ਜੱਦੋਜਹਿਦ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੈਸਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੰਮ ਦੇ ਮੋਰਚੇ ‘ਤੇ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਆਮ ਨਾਲੋਂ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ। ਪੈਸੇ ਦੀ ਅਚਾਨਕ ਕਮੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਵਿੱਚ ਪਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਮੰਗਲੀਕ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਵਿਚ ਸ਼ਿਰਕਤ ਕਰਨਗੇ। ਨਵੇਂ ਸਮਝੌਤੇ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਦਫ਼ਤਰ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਦਾ ਬੋਝ ਵਧ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਟੌਰਸ E, oo, a, o, va, wee, wo, ve, wo b bo:
ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਉੱਤੇ ਕੁਝ ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਕਿਸੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਦੀ ਸਲਾਹ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੀ ਵਾਧੂ ਆਮਦਨ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਦੀ ਪ੍ਰਬਲ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਵਿਵਹਾਰ ਨੂੰ ਸੰਤੁਲਿਤ ਰੱਖੋ। ਖੇਡਾਂ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕ ਕਿਸੇ ਨਵੀਂ ਗਤੀਵਿਧੀ ਵਿੱਚ ਹਿੱਸਾ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨੂੰ ਮਹੱਤਵ ਦਿਓ। ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਖੁਸ਼ ਰਹੋਗੇ। ਬਕਾਇਆ ਵਸੂਲੀ ਦੇ ਯਤਨ ਸਫਲ ਹੋਣਗੇ।

ਮਿਥੁਨ ਦੀ ਕਾ, ਕੀ, ਕੁ, ਘ, ਚ, ਕੇ, ਕੋ, ਹਾ
ਅੱਜ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਜਿਆਦਾ ਲਗਨ ਅਤੇ ਉਤਸ਼ਾਹ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਹਿਲਜੁਲ ਆਵੇਗੀ। ਅਜਿਹਾ ਲਗਦਾ ਹੈ ਜਿਵੇਂ ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੇ ਹਾਲਾਤ ਵਿਗੜ ਰਹੇ ਹਨ. ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਕੁਝ ਅਣਚਾਹੇ ਬਦਲਾਅ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਲਵਮੇਟ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਅਨੁਕੂਲ ਹੈ। ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ, ਕਈ ਵਾਰ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਰੁਕ ਜਾਣਗੇ, ਪਰ ਨਿਰਾਸ਼ ਨਾ ਹੋਵੋ, ਜਲਦੀ ਹੀ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਤਣਾਅ ਰਹੇਗਾ।

ਕੈਂਸਰ ਹੀ, ਕੌਣ, ਹੇ, ਹੋ, ਦਾ, ਡੀ, ਕਰੋ, ਡੇ, ਕਰੋ:
ਤੁਹਾਡੇ ਰੋਮਾਂਸ ਦਾ ਪੱਧਰ ਵਧਦਾ ਦੇਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਜਾਣਦੇ ਹੋਵੋਗੇ. ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਮਨ ਅਤੇ ਸ਼ਖਸੀਅਤ ਨੂੰ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸਮਝਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋਗੇ। ਔਰਤਾਂ ਲਈ ਨਵੀਂ ਸੇਵਾ ਅਤੇ ਇਕਰਾਰਨਾਮੇ ਲਈ ਸਮਾਂ ਅਨੁਕੂਲ ਹੈ। ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਵਧੀਆ ਚੱਲ ਸਕਦਾ ਹੈ. ਬਿਹਤਰ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੇਗਾ। ਇਹ ਸਮਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਜਿਸ ਰਸਤੇ ‘ਤੇ ਚੱਲ ਰਹੇ ਹੋ, ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਦੇ ਹਰ ਪਹਿਲੂ ਨੂੰ ਸੁਧਾਰੇਗਾ।

ਲੀਓ (ਲੀਓ) ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਮੈਂ, ਮੋ, ਤਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ :
ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਬਿਹਤਰ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਵੱਡੀ ਕੰਪਨੀ ਤੋਂ ਨੌਕਰੀ ਲਈ ਕਾਲ ਜਾਂ ਈਮੇਲ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਵਿਚਾਰਾਂ ਤੋਂ ਖੁਸ਼ ਹੋ ਕੇ, ਬੌਸ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਤੋਹਫ਼ਾ ਦੇ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਦੇ ਧਾਗੇ ਨੂੰ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਕਿਸੇ ਤੀਜੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਗੱਲ ਸੁਣ ਕੇ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰੇਮੀ ਬਾਰੇ ਕੋਈ ਰਾਏ ਨਾ ਬਣਾਓ। ਸਿਹਤ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਸਮਾਂ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਮੁਲਾਕਾਤ ਕਿਸੇ ਪੁਰਾਣੇ ਦੋਸਤ ਨਾਲ ਹੋਵੇਗੀ, ਜੋ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗੀ।

ਕੰਨਿਆ (Virgo) ਧੁ, ਪਾ, ਪਿ, ਪੂ, ਸ਼, ਨ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ:
ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਲੰਬੀ ਗੱਲਬਾਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਇਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਣਗੇ। ਆਸਪਾਸ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਮਿਲੇਗੀ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੇ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਮਤਭੇਦ ਪੈਦਾ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨਗੇ, ਇਸ ਲਈ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ। ਅੱਜ ਕੁਝ ਨਵੇਂ ਦੋਸਤ ਬਣਨ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡਾ ਸਮਾਜਿਕ ਦਾਇਰਾ ਵਧੇਗਾ। ਚੰਗੀ ਸਿਹਤ ਦੇ ਕਾਰਨ, ਤੁਸੀਂ ਸਰੀਰਕ ਯਤਨਾਂ ਵਿੱਚ ਸਰਗਰਮੀ ਨਾਲ ਹਿੱਸਾ ਲਓਗੇ। ਆਮਦਨ ਦੇ ਨਵੇਂ ਸਰੋਤ ਬਣ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਤੁਲਾ ਰਾ, ਰੀ, ਰੁ, ਰੇ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂ, ਟੇ:
ਧਾਰਮਿਕ ਅਤੇ ਅਧਿਆਤਮਿਕ ਰੁਚੀ ਵਾਲੇ ਕੰਮ ਕਰਨ ਲਈ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਗੁਪਤ ਕਾਰਨ ਕਰਕੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਉਲਝਣ ਰਹੇਗੀ। ਖਰਚ ਜਾਰੀ ਰੱਖਣ ਨਾਲ ਜਮ੍ਹਾ ਧਨ ਘੱਟ ਜਾਵੇਗਾ। ਜੋ ਲੋਕ ਨੌਕਰੀ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ ਹੁਣ ਖਤਮ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਦੂਜਿਆਂ ‘ਤੇ ਥੋੜ੍ਹਾ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖਰਚ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੀ ਰਫ਼ਤਾਰ ਮੱਠੀ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਆਰਥਿਕ ਲਾਭ ਲਈ ਸੰਘਰਸ਼ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਧਾਰਮਿਕ ਯਾਤਰਾ ਸੰਭਵ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਸਕਾਰਪੀਓ ਸੋ, ਨਾ, ਨੀ, ਨੂ, ਨੇ, ਨਹੀਂ, ਯਾ, ਯੀ, ਯੂ:
ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ। ਜ਼ਮੀਨ ਅਤੇ ਇਮਾਰਤ ਆਦਿ ਦੀ ਖਰੀਦ-ਵੇਚ ਲਈ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਈ ਜਾਵੇਗੀ। ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰੀ ਕੰਮ, ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਮਿਲ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਕਾਰੋਬਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਵੱਡੇ ਸੌਦੇ ਕਰਨ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਇੱਕ ਵੱਡਾ ਸੌਦਾ ਇੱਕ ਵੱਡਾ ਲਾਭ ਲੈ ਸਕਦਾ ਹੈ. ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਮਾਨਸਿਕ ਤਣਾਅ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਨੂੰ ਕਰੀਅਰ ਵਿੱਚ ਫੋਕਸ ਵਧਾਉਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਸਾਰੇ ਵਿਸ਼ਿਆਂ ‘ਤੇ ਪੂਰਾ ਧਿਆਨ ਦੇਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

ਧਨੁ ਯੇ, ਯੋ, ਭਾ, ਭੀ, ਭੂ, ਧਾ, ਫਾ, ਧਾ, ਭੇ:
ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਪਰਵਾਸ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਇਸ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਨੌਜਵਾਨ ਮੋਬਾਈਲ ਜਾਂ ਲੈਪਟਾਪ ਦੀ ਬੇਲੋੜੀ ਵਰਤੋਂ ਨਾ ਕਰੋ। ਨਾਲ ਹੀ, ਸਾਡੇ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦੇ ਤਰੀਕੇ ਨੂੰ ਬਦਲਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਵੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੰਗੇ ਨਤੀਜੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਬਹੁਤ ਮਸਤੀ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੇ ਹੋ। ਆਪਣੇ ਵਿੱਤੀ ਫੈਸਲੇ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਕਰੋ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਾਂਝੇਦਾਰੀ ਵਿੱਚ ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ‘ਤੇ ਅੰਨ੍ਹਾ ਭਰੋਸਾ ਕਰਨਾ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਪੈਦਾ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਮਕਰ ਭੋ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੁ, ਖੇ, ਖੋ, ਗਾ, ਗੀ:
ਕਾਰੋਬਾਰ ਅਤੇ ਨੌਕਰੀ ਲਈ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਕਲਾ ਅਤੇ ਪੜ੍ਹਨ-ਲਿਖਣ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਰਹੇਗੀ। ਵਪਾਰ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਾਭ, ਪ੍ਰਤਿਸ਼ਠਾ ਅਤੇ ਪ੍ਰਤਿਸ਼ਠਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਧਨ ਲਾਭ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਫਸਿਆ ਪੈਸਾ ਜਾਂ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਕਰਜ਼ਾ ਵਾਪਸ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਕੰਮ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਉਲਝਣ ਵਿੱਚ ਰਹੋਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਦੂਜਿਆਂ ਵਿੱਚ ਨੁਕਸ ਲੱਭਣ ਦਾ ਬੇਲੋੜਾ ਕੰਮ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਦੀ ਆਲੋਚਨਾ ਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਵੱਲ ਮੋੜ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਕੁੰਭ ਗੋ, ਗੇ, ਗੋ, ਸਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਸੇ, ਸੋ, ਦਾ:
ਅੱਜ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਂਤੀ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ਠੀਕ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਮਾਨਸਿਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਦਬਾਅ ਹੇਠ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਜਾਇਦਾਦ ਦੇ ਵਿਵਾਦ ਕਾਰਨ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਵਧਣਗੀਆਂ। ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਜਾਂ ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਸਮੱਸਿਆ ਨੂੰ ਹੱਲ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਕਰੇਗਾ। ਪੁਰਾਣੀਆਂ ਬਿਮਾਰੀਆਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਫਜ਼ੂਲ ਖਰਚੀ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਰਜ਼ਾ ਲੈਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਖਰੀਦਦਾਰੀ ‘ਤੇ ਥੋੜ੍ਹਾ ਵਾਧੂ ਖਰਚ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਸਮਾਂ ਅਨੁਕੂਲ ਮਹਿਸੂਸ ਹੋਵੇਗਾ।

ਮੀਨ ਦੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਜੇ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ:
ਅਣਵਿਆਹੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਵਿਆਹ ਦੇ ਰਾਹ ਵਿਚ ਆਈਆਂ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਤੋਹਫੇ ਅਤੇ ਸਨਮਾਨ ਦਾ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਯਾਤਰਾ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਸਮਾਨ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ ਕਿ ਚੋਰੀ ਜਾਂ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਗਰੀਬ ਅੰਨ੍ਹੇ ਨੂੰ ਭੋਜਨ ਦਿਓ। ਵਿੱਤੀ ਪੱਖ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਚੱਲ ਰਹੀ ਸਮੱਸਿਆ ਹੱਲ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ। ਸਿਆਸੀ ਇੱਛਾਵਾਂ ਪੂਰੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਟਕਰਾਅ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲਾਭਦਾਇਕ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ। ਲੰਬੀ ਯਾਤਰਾ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਵੀ ਫਲ ਦੇਵੇਗੀ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਲਈ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published.