ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 7 ਅਪ੍ਰੈਲ 2022- ਅੱਜ ਇਹਨਾਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਤੇ ਰਹੇਗੀ ਮਾਤਾ ਰਾਣੀ ਦੀ ਅਪਾਰ ਕਿਰਪਾ

1. ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ-
ਸੂਰਜ ਅਤੇ ਜੁਪੀਟਰ ਗਿਆਰਵੇਂ ਵਿੱਚ ਰਹਿ ਕੇ ਲਾਭ ਦੇਣਗੇ। ਸਵੇਰੇ 09:11 ਵਜੇ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੀਜਾ ਚੰਦਰਮਾ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਨੂੰ ਅਧਿਆਤਮਿਕ ਬਣਾ ਦੇਵੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਸੁਖਦ ਰਹੇਗਾ। ਰਾਜਨੇਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਫਾਇਦਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਲਾਲ ਅਤੇ ਪੀਲੇ ਚੰਗੇ ਰੰਗ ਹਨ। ਮੰਗਲ ਵੀਨਸ ਵੀ ਸ਼ੁਭ ਹੈ। ਵਿੱਤੀ ਸਥਿਤੀ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ। ਤਿਲ ਦਾ ਦਾਨ ਕਰੋ।

2. ਟੌਰਸ ਰਾਸ਼ੀਫਲ-
ਅੱਜ ਦਸਵਾਂ ਦਿਨ ਹੈ ਅਤੇ ਸਵੇਰੇ 09:11 ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦੂਜਾ ਚੰਦਰਮਾ ਇਸ ਨੂੰ ਸ਼ੁਭ ਬਣਾਵੇਗਾ। ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਧਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਅਤੇ ਖਰਚ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸ਼ਨੀ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਖਰਾਬ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਬੋਲੀ ਲਾਭ ਦੇਵੇਗੀ। ਹਰਾ ਅਤੇ ਨੀਲਾ ਚੰਗੇ ਰੰਗ ਹਨ।

3. ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ-
ਜਾਮ ਸਵੇਰੇ 09:11 ਵਜੇ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਅੱਗੇ ਵਧੇਗਾ। ਚੰਦਰਮਾ ਅਤੇ ਬੁਧ ਦੇ ਸੰਕਰਮਣ ਦੇ ਕਾਰਨ, ਕਾਰੋਬਾਰ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਕੋਈ ਵੀ ਫੈਸਲਾ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਲਓ। ਹਰਾ ਅਤੇ ਚਿੱਟਾ ਚੰਗੇ ਰੰਗ ਹਨ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਸੁਖਮਈ ਰਹੇਗਾ। ਤਿਲ ਅਤੇ ਉੜਦ ਦਾ ਦਾਨ ਕਰੋ।

4. ਕੈਂਸਰ ਰਾਸ਼ੀ-
ਅੱਜ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਥੋੜ੍ਹਾ ਸੰਘਰਸ਼ ਦਾ ਦਿਨ ਹੈ। ਸਵੇਰੇ 09:11 ਵਜੇ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਆਪਣੇ ਕਰੀਅਰ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ ਹੋਣਗੇ। ਪੀਲਾ ਅਤੇ ਲਾਲ ਚੰਗੇ ਰੰਗ ਹਨ। ਵਿਸ਼ਨੂੰ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ। ਕੋਈ ਰੁਕਿਆ ਹੋਇਆ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ ਮੂੰਗ ਦਾ ਦਾਨ ਕਰੋ।

5. ਲੀਓ ਰਾਸ਼ੀਫਲ-
ਮੀਨ – ਸੂਰਜ ਅਤੇ ਬੁਧ ਦਾ ਸੰਕਰਮਣ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਰ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਦੇਵੇਗਾ। ਸਿਹਤ ਸੁਖ ਵਧੇਗਾ। ਬੈਂਕਿੰਗ ਅਤੇ ਆਈਟੀ ਖੇਤਰ ਦੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਪੀਲਾ ਅਤੇ ਲਾਲ ਚੰਗੇ ਰੰਗ ਹਨ। ਸ਼੍ਰੀ ਸੁਕਤ ਪੜ੍ਹੋ। ਦਾਲ ਦਾਨ ਕਰੋ।

6. ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ-
ਕੁੰਭ ਵਿੱਚ ਜੁਪੀਟਰ ਅਤੇ ਮੀਨ ਵਿੱਚ ਸੂਰਜ ਸ਼ੁਭ ਹਨ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਹੋਣ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਖੁਸ਼ ਰਹੋਗੇ। ਚੰਦਰਮਾ ਅਤੇ ਸ਼ੁੱਕਰ ਅੱਜ ਪਿਆਰ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਭਾਵਨਾਤਮਕਤਾ ਲਿਆ ਸਕਦੇ ਹਨ।ਪਿਤਾ ਦਾ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਲਓ। ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਸੰਭਵ ਹੈ। ਮਾਂ ਦੁਰਗਾ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰਦੇ ਰਹੋ। ਨੀਲਾ ਅਤੇ ਅਸਮਾਨੀ ਰੰਗ ਸ਼ੁਭ ਹਨ। ਚੌਲ ਦਾਨ ਕਰੋ।

7. ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ-
ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਅਤੇ ਪ੍ਰਸੰਨਤਾ ਦੇ ਸਬੰਧ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਤੋਂ ਤੁਸੀਂ ਸੰਤੁਸ਼ਟ ਰਹੋਗੇ। ਆਰਥਿਕ ਤਰੱਕੀ ਲਈ ਸ਼੍ਰੀ ਸੂਕਤ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਸ਼ਾਵਾਦੀ ਬਣਾਵੇਗਾ। ਪੀਲਾ ਅਤੇ ਸੰਤਰੀ ਰੰਗ ਸ਼ੁਭ ਹਨ। ਸਵੇਰੇ 09:11 ਵਜੇ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਚੰਦਰਮਾ ਦਾ ਸੰਚਾਰ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ।

8. ਸਕਾਰਪੀਓ ਕੁੰਡਲੀ-
ਅੱਜ ਸਵੇਰੇ 09:11 ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਮੰਗਲ ਅਤੇ ਚੰਦਰਮਾ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੇਗਾ। ਪੀਲਾ ਅਤੇ ਨੀਲਾ ਚੰਗੇ ਰੰਗ ਹਨ। ਗੁੜ ਅਤੇ ਉੜਦ ਦਾ ਦਾਨ ਕਰੋ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਬਣਾਈ ਰੱਖੋ। ਘਰ ਖਰੀਦਣ ਦੇ ਸੰਕੇਤ ਹਨ। ਨਵਰਾਤਰੀ ਵਿੱਚ ਦੁਰਗਾ ਜੀ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ।

9. ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ-
ਅੱਜ ਦੋਸਤਾਂ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਹੈ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਤਬਦੀਲੀ ਬਾਰੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਵਿਵਾਦ ਦੇ ਸੰਕੇਤ ਹਨ। ਹਰੇ ਅਤੇ ਪੀਲੇ ਚੰਗੇ ਰੰਗ ਹਨ। ਨੌਜਵਾਨ ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਖੁਸ਼ ਰਹਿਣਗੇ। ਮੂੰਗ ਅਤੇ ਗੁੜ ਦਾ ਦਾਨ ਕਰੋ।

10. ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ-
ਬੁਧ ਅਤੇ ਸੂਰਜ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਤੋਂ ਤੀਜੇ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਹਨ। ਆਰਥਿਕ ਲਾਭ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਿਤਾ ਦੇ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਦਾ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਨੀਲਾ ਅਤੇ ਜਾਮਨੀ ਚੰਗੇ ਰੰਗ ਹਨ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵੱਡੀ ਧਾਰਮਿਕ ਰਸਮ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਪਤਸ਼ਲੋਕੀ ਦੁਰਗਾ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ। ਤਿਲ ਦਾ ਦਾਨ ਕਰੋ।

11. ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ-
ਬੁਧ ਅਤੇ ਸੂਰਜ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਤੋਂ ਦੂਜੇ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਹਨ ਅਤੇ ਚੰਦਰਮਾ ਸਵੇਰੇ 09:11 ਵਜੇ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੰਜਵੇਂ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਰਾਜਨੀਤੀ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਲਈ ਸੁੰਦਰਕਾਂਡ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ। ਵਾਇਲੇਟ ਅਤੇ ਹਰਾ ਰੰਗ ਸ਼ੁਭ ਹਨ। ਗਾਂ ਨੂੰ ਕੇਲਾ ਅਤੇ ਗੁੜ ਖਿਲਾਓ। ਇਹ ਧਾਰਮਿਕ ਯਾਤਰਾ ਦੀ ਨਿਸ਼ਾਨੀ ਹੈ।

12. ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ-
ਅੱਜ ਸਵੇਰੇ 09:11 ਵਜੇ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਬੁਧ ਬਾਰ੍ਹਵੇਂ ਅਤੇ ਚੰਦਰਮਾ ਚੌਥੇ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਹੈ। ਪੈਸਾ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸੂਰਜ ਪਰਿਵਾਰਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਵਿਅਸਤ ਰਹੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਦੇ ਸੰਕੇਤ ਹਨ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਤੋਂ ਖੁਸ਼ ਰਹੋਗੇ। ਸੰਤਰੀ ਅਤੇ ਪੀਲੇ ਰੰਗ ਸ਼ੁਭ ਹਨ। ਦੁਰਗਾ ਸਪਤਸ਼ਤੀ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ।

Leave a Reply

Your email address will not be published.