ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 5 ਅਪ੍ਰੈਲ 2022- ਅੱਜ ਇਹਨਾਂ 5 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਤੇ ਸ਼੍ਰੀ ਹਨੂਮਾਨ ਜੀ ਕਰਨਗੇ ਪੂਰੀ ਕਿਰਪਾ……

ਮੇਖ- ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਸਿਹਤ ਠੀਕ ਰਹੇਗੀ। ਅੱਜ ਆਮਦਨ ਵਿੱਚ ਉਤਾਰ-ਚੜਾਅ ਰਹੇਗਾ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਅਚਾਨਕ ਖਰਚੇ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਵਿੱਤੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿਗੜ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕੰਮ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਸਥਿਤੀ ਬਹੁਤ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੇ ਯਤਨ ਸਫਲ ਹੋਣਗੇ। ਕਿਸਮਤ ਵੀ ਹਾਵੀ ਰਹੇਗੀ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਘਰੇਲੂ ਜੀਵਨ ਉਤਰਾਅ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਨਾਲ ਭਰਿਆ ਰਹੇਗਾ।

ਟੌਰਸ – ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦਿਨਾਂ ‘ਚ ਕਾਫੀ ਯਾਤਰਾ ਕਰਨੀ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਘਰੇਲੂ ਜੀਵਨ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਵੇਖੋਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਪ੍ਰੇਮੀ ਜੋੜੇ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਮੱਧਮ ਰਹੇਗਾ। ਆਪਣੇ ਪਿਆਰੇ ਨੂੰ ਮਨਾਉਣ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਦਿੱਕਤ ਆਵੇਗੀ।

ਮਿਥੁਨ- ਅੱਜ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਆਮਦਨ ਵਧੇਗੀ। ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਥਾਂ ਤੋਂ ਪੈਸਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਜਿਸ ਨਾਲ ਮਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਆਵੇਗੀ। ਪੈਸਾ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ। ਅੱਜ ਖਰਚਾ ਜਿਆਦਾ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿਣਾ ਅਤੇ ਸਖਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨੀ ਪਵੇਗੀ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਘਰੇਲੂ ਜੀਵਨ ਅੱਜ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਭਰਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਵਿਚਾਰ ਕੰਮ ਆਉਣਗੇ।

ਕਰਕ- ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ ਪਰ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ‘ਤੇ ਭਰੋਸਾ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ। ਅੱਜ, ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਬੁੱਧੀ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਕੇ, ਤੁਸੀਂ ਬਹੁਤ ਹੀ ਮੁਸ਼ਕਲ ਕੰਮ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਘੱਟ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਪੂਰਾ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਘਰੇਲੂ ਜੀਵਨ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ।

ਸਿੰਘ – ਅੱਜ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਸਿਹਤ ਠੀਕ ਰਹੇਗੀ। ਘਰ-ਪਰਿਵਾਰ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਥ ਦੇਵੇਗੀ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕਦਮ ਚੁੱਕ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਨੌਕਰੀ ਲੱਭਣ ਵਾਲਿਆਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤਣਾਅ ਭਰਿਆ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਘਰੇਲੂ ਜੀਵਨ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ।

ਕੰਨਿਆ- ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਮਨ ‘ਚ ਖੁਸ਼ੀ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ। ਪ੍ਰੇਮੀ ਪੇਟਲਜ਼ ਅੱਜ ਥੋੜੇ ਨਿਰਾਸ਼ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਘਰੇਲੂ ਜੀਵਨ ਅੱਜਕਲ ਤਣਾਅਪੂਰਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਗੁੱਸੇ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੰਮਕਾਜ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਫਾਇਦਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਆਮਦਨ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ ਅਤੇ ਖਰਚ ਘੱਟ ਹੋਵੇਗਾ।

ਤੁਲਾ- ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਪ੍ਰੇਮੀ ਪੇਟਲ ਅੱਜ ਥੋੜਾ ਗੰਭੀਰ ਰਹੇਗਾ। ਮਨ ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਉਦਾਸ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰੇ ਨਾਲ ਪੇਸ਼ ਆਉਣਾ ਪਸੰਦ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਅੱਜ ਕੁਝ ਸ਼ਾਂਤੀ ਲਵੋ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਘਰੇਲੂ ਜੀਵਨ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਨਾਲ ਤਣਾਅਪੂਰਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਕੰਮ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਥੋੜੇ ਉਲਝਣ ਵਿੱਚ ਰਹੋਗੇ। ਅੱਜ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਉਤਰਾਅ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਰਹੇਗਾ। ਘਰ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਠੀਕ ਰਹੇਗਾ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ – ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਪਰਿਵਾਰਕ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਕੰਮਾਂ ‘ਤੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਧਿਆਨ ਨਾ ਦਿਓ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰ ਚਿੰਤਤ ਰਹਿਣਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਲਈ ਕੋਈ ਤੋਹਫਾ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਪਾਰਟੀ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਛੋਟੇ-ਵੱਡੇ ਖਰਚੇ ਹੋਣਗੇ ਪਰ ਆਮਦਨ ਵਧੇਗੀ ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਕੋਈ ਬੋਝ ਨਹੀਂ ਰਹੇਗਾ। ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਘਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਚੰਗੇ ਕੰਮ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹੇਗਾ।

ਧਨ – ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਦਿਨ ਔਲਾਦ ਦਾ ਵਿਕਾਸ ਅਤੇ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਦਾ ਆਨੰਦ ਮਿਲੇਗਾ। ਕੰਮਕਾਜ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਦੇ ਨਾਲ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਜਿਸ ਨਾਲ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਚੰਗੇ ਨਤੀਜੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਨਵੇਂ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਮਿਲਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਲਾਭ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੰਗਾ ਫਾਇਦਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਜ਼ਮੀਨ-ਜਾਇਦਾਦ ਦੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ।

ਮਕਰ- ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਆਪ ‘ਤੇ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਰੱਖੋ। ਕਿਸੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨਾ ਬਹੁਤ ਕਾਰਗਰ ਸਾਬਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਹੋਵੇਗਾ। ਪੂਜਾ-ਪਾਠ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਕੰਮ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਨ ਦੀ ਸ਼ਾਂਤੀ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਨਗੇ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਰਹਿਣਗੇ। ਪਰਿਵਾਰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰੇਗਾ। ਭੈਣ-ਭਰਾ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਕੁੰਭ – ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਮਾਨਸਿਕ ਚਿੰਤਾ ਘੱਟ ਰਹੇਗੀ। ਪਰ ਕੁਝ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਕੰਮਕਾਜ ਦੇ ਸਬੰਧ ਵਿੱਚ ਹਾਲਾਤ ਸਾਧਾਰਨ ਰਹਿਣਗੇ। ਮਾਲੀਆ ਵਧੇਗਾ। ਤੁਹਾਡਾ ਬੌਸ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਤੋਂ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਤਰੱਕੀ ਦਾ ਯੋਗ ਬਣਨ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਘਰੇਲੂ ਜੀਵਨ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ। ਪ੍ਰੇਮੀ ਪੇਟਲ ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਬਾਰੇ ਗੱਲ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਮੀਨ – ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਉਤਾਰ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਭਰਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਭਾਵੁਕ ਰਹੋਗੇ। ਵਿਆਹੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਘਰੇਲੂ ਜੀਵਨ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਸਹੁਰੇ ਪੱਖ ਨਾਲ ਗੱਲਬਾਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਕੰਮ ਦੇ ਸਬੰਧ ਵਿੱਚ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ, ਤੁਹਾਡੀ ਮਿਹਨਤ ਰੰਗ ਲਿਆਏਗੀ। ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਉਤਰਾਅ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਆ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਅੱਜ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਗੱਡੀ ਚਲਾਓ।

Leave a Reply

Your email address will not be published.