ਸ਼੍ਰੀ ਕ੍ਰਿਸ਼ਨ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ ਚੰਗਾ ਸਮਾਂ ਆਉਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਮਿਲਦੇ ਹਨ ਇਹ 7 ਸੰਕੇਤ

ਸ਼ਾਸਤਰਾਂ ਵਿਚ ਕੁਝ ਅਜਿਹੇ ਸੰਕੇਤਾਂ ਦਾ ਜ਼ਿਕਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਸ਼ੁਭ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਹੋਣਾ ਜੀਵਨ ਵਿਚ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਨਾਲ ਜੁੜਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਜੇ ਹੇਠਾਂ ਸੂਚੀਬੱਧ ਚਿੰਨ੍ਹ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਵਾਪਰਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਲਈ ਸਮਝ ਲਓ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਚੰਗੇ ਦਿਨ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਵਾਲੇ ਹਨ ਅਤੇ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਦੇ ਦੁੱਖ ਖਤਮ ਹੋਣ ਵਾਲੇ ਹਨ। ਤਾਂ ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਸੰਕੇਤਾਂ ਬਾਰੇ।

ਅਚਾਨਕ ਤੋਂ ਗਾਂ ਦਾ ਮਿਲਣਾ
ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਚਾਨਕ ਘਰ ਦੇ ਬਾਹਰ ਗਾਂ ਦਿਖਾਈ ਦਿੰਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਸਮਝੋ ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸਮਤ ਖੁੱਲਣ ਵਾਲੀ ਹੈ। ਘਰ ਦੇ ਬਾਹਰ ਗਾਂ ਦਾ ਹੋਣਾ ਖੁਸ਼ੀ ਦੀ ਨਿਸ਼ਾਨੀ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਇਸ ਨੂੰ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲਣ ਦਾ ਸੰਕੇਤ ਵੀ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਗਾਂ ਘਰ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਰੋਣ ਲੱਗ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਧਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੁੰਦਾ ਹੈ।

ਜਦੋਂ ਫੜਕਣ ਲੱਗੇ ਤੁਹਾਡਾ ਇਹ ਅੰਗ
ਜੇਕਰ ਬਾਂਹ ਦਾ ਵਿਚਕਾਰਲਾ ਹਿੱਸਾ ਫੜਕਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਸਮਝੋ ਕਿ ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਸਮਾਂ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਭਰਿਆ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ‘ਤੇ ਮਾਂ ਲਕਸ਼ਮੀ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਹੋ ਗਈ ਹੈ ਅਤੇ ਜੋ ਪੈਸਾ ਰੁਕਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹ ਵਾਪਿਸ ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਹੈ।

ਘਰ ਤੇ ਤੋਦਾ ਦਾ ਆਣਾ
ਜੇਕਰ ਘਰ ‘ਚ ਤੋਤਾ ਉੱਡਕੇ ਆ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਸਮਝੋ ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸਮਤ ਖੁੱਲਣ ਵਾਲੀ ਹੈ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਤੋਤੇ ਦਾ ਆਉਣਾ ਬਹੁਤ ਸ਼ੁਭ ਸੰਕੇਤ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਤੋਤੇ ਦੇ ਖੰਭਾਂ ਦਾ ਬੋਲਣਾ ਜਾਂ ਫੜ੍ਹਨਾ ਬਹੁਤ ਸ਼ੁਭ ਪਲ ਦੀ ਨਿਸ਼ਾਨੀ ਹੈ। ਅਜਿਹੀ ਘਟਨਾ ਨੂੰ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਮੰਨਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।

ਛਿਪਕਲੀ ਦਾ ਆਣਾ
ਜੇਕਰ ਘਰ ‘ਚ ਛਿਪਕਲੀ ਆਉਂਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੀ ਸ਼ੁਭ ਸੰਕੇਤ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਛਿਪਕਲੀ ਦਾ ਹੋਣਾ ਦੇਵੀ ਲਕਸ਼ਮੀ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀਕ ਨਾਲ ਜੁੜਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਉੱਤੇ ਛਿਪਕਲੀ ਡਿੱਗ ਪਵੇ। ਇਸ ਲਈ ਇਹ ਵੀ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਭਾਵ ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਤੇ ਤੋਂ ਪੈਸਾ ਮਿਲਣ ਵਾਲਾ ਹੈ ਅਤੇ ਨੀਂਦ ਦੀ ਕਿਸਮਤ ਖੁੱਲਣ ਵਾਲੀ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ, ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਛਿਪਕਲੀ ਦੇਖਦੇ ਹੋ ਜਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਮੱਥੇ ‘ਤੇ ਛਿਪਕਲੀ ਡਿੱਗਦੀ ਹੈ, ਤਾਂ ਡਰੋ ਨਾ।

ਦੁੱਧ ਲੈ ਜਾਂਦਾ ਦਿਖੇ ਕੋਈ
ਸਵੇਰੇ ਦੇ ਸਮੇਂ ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਦੁੱਧ ਲੈ ਜਾਂਦਾ ਵਿਖੇ । ਤਾਂ ਇਹ ਸ਼ੁਭ ਸਮਾਚਾਰ ਮਿਲਣ ਦਾ ਸੰਕੇਤ ਹੁੰਦਾ ਹੈ । ਇਸਦਾ ਮਤਲੱਬ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਕਿਤੇ ਤੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਮਿਲਣ ਵਾਲੀ ਹੈ ।

ਘਰ ਦੀ ਛੱਤ ਤੇ ਉੱਲੂ ਦਾ ਆਣਾ
ਉੱਲੂ ਨੂੰ ਘਰ ਦੀ ਛੱਤ ‘ਤੇ ਬੈਠਾ ਦੇਖਣਾ ਚੰਗਾ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਅਸਲ ‘ਚ ਉੱਲੂ ਮਾਂ ਲਕਸ਼ਮੀ ਦਾ ਵਾਹਕ ਹੈ ਅਤੇ ਜੇਕਰ ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਦੀ ਛੱਤ ‘ਤੇ ਆਉਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਇਸ ਦਾ ਮਤਲਬ ਹੈ ਕਿ ਮਾਂ ਲਕਸ਼ਮੀ ਤੁਹਾਡੇ ‘ਤੇ ਖੁਸ਼ ਹੋ ਗਈ ਹੈ ਅਤੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ‘ਚ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਕਰ ਚੁੱਕੀ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਮੋਰ ਦੇ ਖੰਭ ਮਿਲਣਾ, ਪੈਸੇ ਦਾ ਸੜਕ ‘ਤੇ ਡਿੱਗਣਾ ਅਤੇ ਬਿੱਲੀ ਦਾ ਰਸਤਾ ਕੱਟਣਾ ਵੀ ਸ਼ੁਭ ਸੰਕੇਤਾਂ ‘ਚ ਗਿਣਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।

ਸਪਨੇ ਵਿੱਚ ਭਗਵਾਨ ਦਾ ਆਣਾ
ਸੁਪਨੇ ਵਿੱਚ ਦੇਵੀ ਦੇਵਤਿਆਂ ਦਾ ਦਿਸਣਾ ਦੁੱਖਾਂ ਦੇ ਅੰਤ ਦਾ ਸੰਕੇਤ ਹੁੰਦਾ। ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਜੇਕਰ ਸੁਪਨੇ ‘ਚ ਕਮਲ ਦਾ ਫੁੱਲ ਨਜ਼ਰ ਆਉਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਇਹ ਲਾਭ ਅਤੇ ਧਨ ਨਾਲ ਜੁੜਿਆ ਸੰਕੇਤ ਹੈ। ਬਾਕੀ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਤੁਸੀ ਨੀਚੇ ਦਿਤੀ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚੋ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹੋ

ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਆਰਟੀਕਲ ਵੱਧੀਆ ਲਗਿਆ ਤਾਂ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਜਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ । ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੋਂ ਹਰ ਰੋਜ ਤਾਜਾ ਅੱਪਡੇਟ ਲੈਣ ਲਈ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰ ਲਵੋ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਪਹਿਲਾ ਹੀ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਤਾਂ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ।

ਏਦਾਂ ਹੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹੋ ਅਤੇ ਸਪੋਰਟ ਕਰਦੇ ਰਹੋ ।ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋਂ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ । ਮੈਨੂੰ ਸੱਚ-ਮੁੱਚ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ, ਮੈਂ ਇਹ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹਾਂ ਕਿ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀ-ਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਸਾਰੇ ਦੂਜੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਰੂਟ ਅਤੇ ਵੈਬ-ਸਾਈਟ ਤੋਂ ਲਏ ਗਏ ਹਨ।

Leave a Reply

Your email address will not be published.