ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 4 ਅਪ੍ਰੈਲ 2022-ਅੱਜ ਇਹਨਾਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਤੇ ਹੋਵੇਗੀ ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਿਵ ਦੀ ਕਿਰਪਾ

ਮੇਖ – ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਕੰਮ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੋਵੇਗੀ ਪਰ ਸ਼ਾਮ ਤੱਕ ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਕਰਨਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਖੁਦ ‘ਤੇ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਕੰਮ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਦਿਓ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਉੱਤੇ ਕੋਈ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਹੋਵੇਗੀ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰੇਗੀ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਨਿੱਜੀ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਰਹੋਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਤੋਂ ਖੁਸ਼ ਰਹੋਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰੇਮੀ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਬਾਰੇ ਗੱਲ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਤੁਲਾ- ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਜ਼ਰੂਰੀ ਕੰਮ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਮਨ ਵਿੱਚ ਅੱਜ ਧਾਰਮਿਕ ਵਿਚਾਰ ਆਉਣਗੇ। ਅੱਜ ਪੂਜਾ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਵਧੇਗੀ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਰਹੇਗੀ ਅਤੇ ਨਿੱਜੀ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਸੁਸਤੀ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸਮਤ ਹਾਵੀ ਰਹੇਗੀ ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਥੋੜੇ ਆਲਸੀ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਚੰਗੇ ਕੰਮ ਕਰਕੇ ਆਪਣੇ ਚਿਹਰੇ ‘ਤੇ ਮੁਸਕਰਾਹਟ ਲਿਆਓਗੇ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ।

ਮਿਥੁਨ – ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਜੋ ਲੋਕ ਪਹਿਲਾਂ ਤੋਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਚੰਗਾ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਅੱਜ ਕੋਈ ਆਰਡਰ ਅੰਤਿਮ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜਿਸ ਦਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੰਗਾ ਫਾਇਦਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਨਿੱਜੀ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸਥਿਤੀ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗੀ। ਕੰਮਕਾਜ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ।

ਕਰਕ — ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਪੇਟ ਸੰਬੰਧੀ ਬੀਮਾਰੀਆਂ ਤੋਂ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਵੀ ਚੀਜ਼ ਬਾਰੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਨਾ ਸੋਚੋ। ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਘਰੇਲੂ ਜੀਵਨ ਆਮ ਵਾਂਗ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਸਾਧਾਰਨ ਜੀਵਨ ਜੀਉਗੇ। ਕੰਮ ਦੇ ਸਬੰਧ ਵਿੱਚ ਦਿਨ ਉਤਰਾਅ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਨਾਲ ਭਰਿਆ ਰਹੇਗਾ।

ਸਿੰਘ – ਅੱਜ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕੋਈ ਕੰਮ ਜਲਦੀ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਉਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਭੈਣ-ਭਰਾ ਨੌਕਰੀਆਂ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਰੱਖ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਥੋੜ੍ਹੇ ਆਲਸ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਤੋਂ ਖੁਸ਼ ਰਹੋਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਪਿਆਰੇ ਵਿਅਕਤੀ ਤੋਂ ਤੋਹਫਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਕੰਨਿਆ – ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਪੂਰਾ ਧਿਆਨ ਪਰਿਵਾਰ ‘ਤੇ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਧਿਆਨ ਪਰਿਵਾਰ ਵੱਲ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਘਰ ਬੈਠੇ ਹੀ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ਠੀਕ ਰਹੇਗੀ। ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਿਹਤਮੰਦ ਰੱਖੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਗੱਲ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਕੰਮਕਾਜ ਸਬੰਧੀ ਸਥਿਤੀ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗੀ।

ਤੁਲਾ- ਅੱਜ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਭੈਣ-ਭਰਾ ਦੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਨੂੰ ਸੁਲਝਾਉਣ ‘ਚ ਰੁੱਝੇ ਰਹਿਣਗੇ। ਬੰਧਨ ਵੀ ਅੱਜ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਆਮਦਨ ਵੀ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ। ਪ੍ਰੇਮੀਆਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਪਿਆਰਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਲਣ ਲਈ ਜ਼ੋਰ ਦੇਵੇਗਾ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਘਰੇਲੂ ਜੀਵਨ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ — ਜੇਕਰ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ‘ਚ ਕੋਈ ਗੱਲ ਚੱਲ ਰਹੀ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸ ਨੂੰ ਸਾਹਮਣੇ ਨਾ ਆਉਣ ਦਿਓ। ਤੁਹਾਡੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਨਿਰਾਸ਼ਾਜਨਕ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਘਰ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਸਥਿਤੀ ਨਾਜ਼ੁਕ ਰਹੇਗੀ। ਅੱਜ ਕੁਝ ਨਾ ਕਰਨਾ ਨੁਕਸਾਨਦੇਹ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਕੰਮ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਦਿਓ। ਪ੍ਰੇਮੀ ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰੇ ਦੇ ਬੁਰੇ ਵਿਵਹਾਰ ਕਾਰਨ ਗੁੱਸੇ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਨਗੇ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਘਰੇਲੂ ਜੀਵਨ ਅੱਜ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ।

ਧਨ – ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਦਿਨ ਪੂਜਾ-ਪਾਠ ‘ਚ ਰੁੱਝਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਅਧਿਆਤਮਿਕ ਵਿਸ਼ੇ ਹੋਣਗੇ ਜੋ ਤੁਹਾਡਾ ਧਿਆਨ ਖਿੱਚਣਗੇ। ਅੱਜ ਆਮਦਨ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ। ਸਿਹਤ ‘ਤੇ ਅੱਜ ਕੁਝ ਖਰਚ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਰੁੱਝੇ ਰਹੋਗੇ। ਅੱਜ ਅਧਿਕਾਰੀ ਅਤੇ ਸੀਨੀਅਰ ਕਰਮਚਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਮੁੱਦੇ ‘ਤੇ ਚਰਚਾ ਕਰਨਗੇ।

ਮਕਰ- ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਵਿਚਾਰ ਆ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਮਾਨਸਿਕ ਤਣਾਅ ਤੋਂ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਰਹੋਗੇ। ਅੱਜ ਨਿੱਜੀ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਂਤੀ ਰਹੇਗੀ। ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਦਿਨ ਵਾਂਗ ਹੋਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਪੂਰੀ ਤਿਆਰੀ ਨਾਲ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਕਰੋਗੇ।

ਕੁੰਭ – ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਅੱਜ ਸਿਹਤ ਲਈ ਕੀਤੇ ਯਤਨ ਸਫਲ ਹੋਣਗੇ। ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਥੋੜੀ ਜਿਹੀ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਨੁਕਸਾਨ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਅੱਜ ਆਮਦਨ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਘਰੇਲੂ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਰਹੇਗੀ।

ਮੀਨ – ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਾਭ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਖਾਸ ਉਤਸ਼ਾਹ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੰਮ ਦੇ ਸਬੰਧ ਵਿੱਚ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਦਿਨਾਂ ‘ਚ ਕੰਮ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਦੇਣ ਨਾਲ ਬਿਹਤਰ ਜਗ੍ਹਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਨਿਰਾਸ਼ਾਜਨਕ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਪੈਸੇ ਉਧਾਰ ਦਿੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published.