ਸੂਰਿਆਦੇਵ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ ਨਾਲ ਪੂਰੇ ਸਾਲ ਪੈਸਿਆਂ ਨਾਲ ਖੇਡਣਗੀਆਂ ਇਹ 5 ਰਾਸ਼ੀਆਂ, ਲੋਕ ਆਉਂਦੇ – ਜਾਂਦੇ ਕਰਣਗੇ ਸਲਾਮ

ਸੂਰਿਆਦੇਵ ਸਾਰੇ ਗ੍ਰਿਹਾਂ ਦੇ ਰਾਜੇ ਮੰਨੇ ਜਾਂਦੇ ਹਨ । ਜੋਤੀਸ਼ ਸ਼ਾਸਤਰ ਵੀ ਕੁੰਡਲੀ ਵਿੱਚ ਸੂਰਜ ਦੇ ਸਥਾਨ ਨੂੰ ਜਿਆਦਾ ਅਹਮਿਅਤ ਦਿੰਦਾ ਹੈ । ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਜਿਸ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਸੂਰਜ ਸ਼ੁਭ ਹੁੰਦਾ ਹੈ , ਉਸਦੀ ਕਿਸਮਤ ਚਮਕ ਜਾਂਦੀ ਹੈ । ਕਿਸਮਤ ਉਸਦਾ ਹਰ ਪਲ ਨਾਲ ਦਿੰਦਾ ਹੈ । ਉਹ ਸੂਰਿਆਦੇਵ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ ਨਾਲ ਸਫਲਤਾ ਦੀ ਨਵੀਂ ਊਂਚਾਇਆਂ ਛੂਹਦਾ ਹੈ । ਉਸਨੂੰ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਪੈਸਾ ਦੀ ਵੀ ਕੋਈ ਕਮੀ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ।

ਸੂਰਜ ਨੂੰ ਆਤਮਾ , ਪਿਤਾ , ਮਾਨ – ਸਨਮਾਨ , ਸਫਲਤਾ , ਤਰੱਕੀ ਅਤੇ ਉੱਚ ਕਰਿਅਰ ਦਾ ਕਾਰਕ ਗ੍ਰਹਿ ਵੀ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ । ਸੂਰਜ ਹਰ ਮਹੀਨੇ ਰਾਸ਼ੀ ਤਬਦੀਲੀ ਕਰਦਾ ਹੈ । ਉਹ ਇੱਕ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਲੱਗਭੱਗ ਇੱਕ ਮਹਿਨਾ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ । 2022 ਵਿੱਚ ਸੂਰਜ ਦੇ ਰਾਸ਼ੀ ਤਬਦੀਲੀ ਨਾਲ ਕੁੱਝ ਖਾਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕਾਂ ਨੂੰ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਵੇਗਾ ।

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ
ਸ਼ੁਭ ਸਮਾਚਾਰ ਸੁਣਨ ਨੂੰ ਮਿਲਣਗੇ । ਸ਼ਤਰੁਵਾਂਦੀ ਹਾਰ ਹੋਵੇਗੀ । ਕਾਰਿਆਸਥਲ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਦੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਹੋਵੇਗੀ । ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਮਾਨ – ਮਾਨ ਮਿਲੇਗਾ । ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ । ਪਤੀ – ਪਤਨੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਮਧੁਰ ਸੰਬੰਧ ਰਹਾਂਗੇ । ਔਲਾਦ ਸੁਖ ਮਲੇਗਾ । ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਂਤੀ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਰਹੇਗੀ । ਆਰਥਕ ਰੂਪ ਤੋਂ ਤੁਹਾਡਾ ਪੱਖ ਮਜਬੂਤ ਬਣੇਗਾ । ਅਚਾਨਕ ਪੈਸਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਕਮਾਈ ਦੇ ਨਵੇਂ ਸਾਧਨ ਮਿਲਣਗੇ । ਆਪਣੀਆਂ ਨਾਲ ਰਿਸ਼ਤੇ ਮਜਬੂਰ ਹੋਣਗੇ । ਕਿਸਮਤ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਰਹੇਗਾ । ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਸਮੇਂਤੇ ਸਾਰਾ ਹੋਣਗੇ । ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਮਾਂਗਲਿਕ ਕਾਰਜ ਹੋਵੇਗਾ ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ
ਇਹ ਸਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬੇਹੱਦ ਸ਼ੁਭ ਰਹੇਗਾ । ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ । ਬੇਜਰੋਜਗਾਰੋਂ ਨੂੰ ਰੋਜਗਾਰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ । ਨਵਾਂ ਬਿਜਨੇਸ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਇਹ ਸਾਲ ਉੱਤਮ ਰਹੇਗਾ । ਬਿਜਨੇਸ ਵਿੱਚ ਮੁਨਾਫਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਪੁਰਾਣੇ ਮਿੱਤਰ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਪੈਸਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਦੇਵੇਗੀ । ਉਧਾਰ ਦਾ ਪੈਸਾ ਵਾਪਸ ਮਿਲੇਗਾ । ਸ਼ਾਦੀਸ਼ੁਦਾ ਜਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁਭ ਸਮਾਚਾਰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਣਗੇ । ਕੁੰਵਾਰੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਵਿਆਹ ਦੇ ਯੋਗ ਬਣਨਗੇ । ਪੈਸਾ ਦੀ ਕੋਈ ਕਮੀ ਨਹੀਂ ਰਹੇਗੀ । ਪੈਸੀਆਂ ਦੀ ਆਵਕ ਵੱਧਦੀ ਚੱਲੀ ਜਾਵੇਗੀ । ਸਿਹਤ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ । ‍ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਧੇਗਾ । ਹਰ ਜਾਗਰ ਤੁਹਾਡੀ ਤਾਰੀਫ ਹੋਵੇਗੀ । ਮਾਨ – ਸਨਮਾਨ ਮਿਲੇਗਾ ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ
ਪੈਸਾ ਨਾਲ ਜੁਡ਼ੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸਮਾਂ ਅੱਛਾ ਰਹੇਗਾ । ਮਕਾਨ ਦੀ ਖਰੀਦੀ ਵਿਕਰੀ ਸੰਭਵ ਹੈ । ਪੁਰਾਣੇ ਸਪਨੇ ਸਾਰਾ ਹੋਣਗੇ । ਮਨ ਸ਼ਾਂਤ ਰਹੇਗਾ । ਔਲਾਦ ਵਲੋਂ ਕੋਈ ਸ਼ੁਭ ਸਮਾਚਾਰ ਮਿਲੇਗਾ । ਧੀ ਵਲੋਂ ਸੁਖ ਮਿਲੇਗਾ । ਪਤੀ ਨਾਲ ਸੰਬੰਧ ਚੰਗੇ ਰਹਿਣਗੇ । ਅਚਾਨਕ ਪੈਸਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਸਿਹਤ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ । ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਇੱਜਤ ਵਧੇਗੀ । ਬੱਚੀਆਂ ਉੱਤੇ ਗਰਵ ਹੋਵੇਗਾ । ਜਾਬ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਮੋਸ਼ਨ ਅਤੇ ਬਿਜਨੇਸ ਵਿੱਚ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਸੁਖਦ ਯਾਤਰਾ ਦੇ ਯੋਗ ਬੰਨ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਘਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਮਾਂਗਲਿਕ ਕਾਰਜ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਭਗਵਾਨ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਸ਼ਰਧਾ ਵਧੇਗੀ । ਕਿਤੇ ਪੈਸਾ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਣਾ ਹੈ ਤਾਂ ਸਮਾਂ ਉੱਤਮ ਹੈ ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ
2022 ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕੋਂ ਲਈ ੜੇਰ ਸਾਰੀ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਲੈ ਕੇ ਆਵੇਗਾ । ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਉੱਨਤੀ ਹੋਵੇਗੀ । ਰੁਕਿਆ ਪੈਸਾ ਮਿਲੇਗਾ । ਘਰ ਦੀ ਬਰਕਤ ਘੱਟ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗੀ । ਮਾਂ ਲਕਸ਼ਮੀ ਦੇ ਅਸ਼ੀਰਵਾਦ ਨਾਲ ਘਰ ਵਿੱਚ ਖੂਬ ਪੈਸਾ ਆਵੇਗਾ । ਪਤੀ ਵਲੋਂ ਸੁਖ ਮਿਲੇਗਾ । ਔਲਾਦ ਵਲੋਂ ਸ਼ੁਭ ਸਮਾਚਾਰ ਮਿਲਣਗੇ । ਬਿਜਨੇਸ ਵਿੱਚ ਮੁਨਾਫਾ ਹੀ ਮੁਨਾਫਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਕਿਸੇ ਦੂਰ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਵਲੋਂ ਮੁਲਾਕਾਤ ਲਾਭਕਾਰੀ ਰਹੇਗੀ । ਦੋਸਤਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ । ਮਨ ਸ਼ਾਂਤ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ । ਬੱਚੀਆਂ ਵਲੋਂ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਮਿਲੇਗੀ । ਸਿਹਤ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ । ਆਪਣੀਆਂ ਦਾ ਨਾਲ ਮਿਲੇਗਾ ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ
ਨੌਕਰੀ ਬਦਲਣ ਦੀ ਸੋਚ ਰਹੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇਹ ਸਮਾਂ ਉੱਤਮ ਹੈ । ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤੱਰਕੀ ਦੇ ਉਸਾਰ ਪ੍ਰਬਲ ਹਨ । ਨਵਾਂ ਬਿਜਨੇਸ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਣ ਜਾਂ ਵਰਤਮਾਨ ਵਪਾਰ ਨੂੰ ਵਧਾਉਣ ਦੇ ਲਈ ਸਮਾਂ ਅੱਛਾ ਹੈ । ਕਿਤੇ ਪੈਸਾ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਣ ਨਾਲ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸੁਖ ਹੀ ਸੁਖ ਹੋਣਗੇ । ਪੁਰਾਣੀ ਸਮਸਿਆਵਾਂ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਮਿਲੇਗਾ । ਵੈਰੀ ਤੁਸੀ ਉੱਤੇ ਫਤਹਿ ਹਾਸਲ ਨਹੀਂ ਕਰ ਪਾਵੇਗਾ । ਪਤੀ – ਪਤਨੀ ਨਾਲ ਵਿੱਚ ਅੱਛਾ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਓਗੇ । ਲੋਕ ਮਦਦ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਆਣਗੇ । ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਪਦ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਠਾ ਵਧੇਗੀ । ਸਿਹਤ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ ।

Leave a Reply

Your email address will not be published.