ਦੇਖੋ ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ- 26-01-2022

ਮੇਖ- ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਚੱਲੀ ਆ ਰਹੀ ਬੀਮਾਰੀ ਦਾ ਹੱਲ ਮਿਲੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਵਿਅਸਤ ਦਿਨ ਬਤੀਤ ਕਰੋਗੇ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਥਕਾਵਟ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਨੌਕਰੀ ਲੱਭਣ ਵਾਲਿਆਂ ‘ਤੇ ਅੱਜ ਕੰਮ ਦਾ ਬੋਝ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਵਿਆਹੁਤਾ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸਮੇਂ ‘ਤੇ ਮਿਲਣ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਸਾਥੀ ਦੀ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪ੍ਰੇਮੀ ਲਈ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ।

ਟੌਰਸ — ਟੌਰਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਦਿਨ ਧਾਰਮਿਕ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਵਿਦੇਸ਼ ਜਾਣ ਦੇ ਚਾਹਵਾਨਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪਾਰਟਨਰ ਨੂੰ ਡਿਨਰ ‘ਤੇ ਲੈ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਪ੍ਰੇਮੀਆਂ ਲਈ ਆਪਣੇ ਦਿਲ ਦੀ ਗੱਲ ਕਹਿਣ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਹੈ।

ਮਿਥੁਨ- ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਖਾਣ-ਪੀਣ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ਵਿਗੜ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਨਵੀਂ ਨੌਕਰੀ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ ਅੱਜ ਹੱਲ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ।

ਕਰਕ — ਕੈਂਸਰ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਗੁੱਸੇ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਗੁੱਸਾ ਤੁਹਾਡੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਨੂੰ ਖਰਾਬ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਕੰਮਕਾਜ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ। ਵਿਆਹੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਾ ਪਾਲਣ ਕਰੋ, ਜੋ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਨਵੀਂ ਖੁਸ਼ੀ ਲੈ ਕੇ ਆਵੇਗਾ।

ਲੀਓ- ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਕੁਝ ਮੁਸ਼ਕਿਲਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਦੇ ਭੁਲੇਖੇ ਵਿੱਚ ਨਾ ਫਸੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਪਾਰਟਨਰ ਨੂੰ ਅਜਿਹੀ ਗੱਲ ਨਹੀਂ ਕਹਿਣੀ ਚਾਹੀਦੀ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਹੋ ਜਾਵੇ। ਪ੍ਰੇਮੀ ਜੋੜੇ ਲਈ ਦਿਨ ਆਮ ਰਹੇਗਾ।

ਕੰਨਿਆ — ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਦਿਨ ਆਪਣੇ ਖਰਚਿਆਂ ‘ਚ ਕਟੌਤੀ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਸਵਾਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਉਲਝਣ ਵਿੱਚ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਪਰ ਸ਼ਾਮ ਤੱਕ ਤੁਸੀਂ ਉਸ ਸਵਾਲ ਦਾ ਹੱਲ ਕਰ ਲਿਆ ਹੋਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਵਿਅਸਤ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਵਿਆਹੁਤਾ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੁਆਰਾ ਨਵੀਂ ਖੁਸ਼ੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਤੁਲਾ — ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰਿਆਂ ਨੂੰ ਖੁਸ਼ ਕਰਨ ਲਈ ਕੁਝ ਖਾਸ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਤੋਂ ਤੋਹਫਾ ਵੀ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਮੂਡ ਵਿੱਚ ਦਿਖੇਗੇ ਜਿਸ ਨਾਲ ਪੂਰਾ ਦਿਨ ਖੁਸ਼ੀ ਨਾਲ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਵੀ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ।

ਸਕਾਰਪੀਓ — ਸਕਾਰਪੀਓ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਕੋਰਟ ਆਫਿਸ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ‘ਚ ਰਾਹਤ ਦੀ ਖਬਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਰੋਧੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੋਂ ਦੂਰ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਅੱਗੇ ਵਧਣ ਦੀਆਂ ਆਪਣੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਦ੍ਰਿੜ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ। ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਨਵੀਂ ਖੁਸ਼ੀ ਲੈ ਕੇ ਆਵੇਗਾ। ਵਿਆਹੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਘਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਨਵੀਂ ਚੀਜ਼ ਲਿਆਉਣ ਬਾਰੇ ਚਰਚਾ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਧਨ – ਧਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਦਿਨ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਭਗਵਾਨ ਦੇ ਮੰਦਰ ‘ਚ ਜਾ ਕੇ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ, ਇਸ ਨਾਲ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਰੇ ਕੰਮ ਸਫਲ ਹੋਣਗੇ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਮੰਦਰ ‘ਚ ਜਾਂਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਬਹੁਤ ਫਾਇਦਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਅੱਜ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਆਵੇਗੀ। ਪ੍ਰੇਮੀ-ਪ੍ਰੇਮਿਕਾ ਨੂੰ ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਪਰਿਵਾਰ ਦੀ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਮਕਰ- ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਇਸ ਦਿਨ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਛੋਟੀ ਪਿਕਨਿਕ ਦਾ ਆਯੋਜਨ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਪਰਿਵਾਰ ਤੁਹਾਡੇ ਨੇੜੇ ਰਹੇਗਾ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਮਨ ਵੀ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਕੋਈ ਦੂਰ ਦਾ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਘਰ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਵਿਆਹੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਦੇ ਨਾਲ ਚੰਗਾ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਕਰ ਸਕਣਗੇ।

ਕੁੰਭ – ਅੱਜ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕਿਸਮਤ ‘ਤੇ ਭਰੋਸਾ ਕਰਨ ਦੀ ਬਜਾਏ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ‘ਤੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਧਿਆਨ ਦੇਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਕੰਮ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪ੍ਰਸਿੱਧੀ ਦਿਵਾਏਗਾ। ਅੱਜ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦੀ ਤਨਖਾਹ ਵਧ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਵਿਆਹੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਮੂਡ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ। ਬੁਆਏਫ੍ਰੈਂਡ ਅਤੇ ਗਰਲਫ੍ਰੈਂਡ ਅੱਜ ਇਕੱਠੇ ਚੰਗਾ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਉਣਗੇ।

ਮੀਨ — ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਵਾਹਨ ਚਲਾਉਂਦੇ ਸਮੇਂ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਅੱਜ ਦੁਰਘਟਨਾ ਯੋਗ ਬਣ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੱਜ ਕੰਮ ‘ਤੇ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਕਿਸੇ ਮਾਹਰ ਦੀ ਸਲਾਹ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਕੰਮ ਆਵੇਗੀ। ਪ੍ਰੇਮੀ ਲਈ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published.