ਇਹ 4 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ‘ਤੇ ਹੋਵੇਗੀ ਮਾਂ ਕਾਲੀ ਦੀ ਕਿਰਪਾ, ਅਗਲੇ 10 ਸਾਲਾਂ ਤੱਕ ਕਮਾਏਗੀ ਧਨ-ਦੌਲਤ

ਮਾਂ ਕਾਲੀ ਆਪਣੀ ਗੁੱਸੇ ਵਾਲੀ ਦਿੱਖ ਲਈ ਜਾਣੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਗੁੱਸਾ ਬਹੁਤ ਖਤਰਨਾਕ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਪਰ ਮਾਂ ਕਾਲੀ ਨਾ ਸਿਰਫ਼ ਗੁੱਸਾ ਦਿਖਾਉਂਦੀ ਹੈ, ਸਗੋਂ ਆਪਣੇ ਸੱਚੇ ਭਗਤਾਂ ਨੂੰ ਵੀ ਪਿਆਰ ਕਰਦੀ ਹੈ। ਜਿਸ ਵਿਅਕਤੀ ‘ਤੇ ਮਾਂ ਕਾਲੀ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਹੁੰਦੀ ਹੈ, ਉਸ ਦੀ ਕਿਸਮਤ ਚਮਕ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਜੋਤਿਸ਼ ਸ਼ਾਸਤਰ ਅਨੁਸਾਰ ਇਨ੍ਹੀਂ ਦਿਨੀਂ ਅਜਿਹਾ ਮਹਾਨ ਯੋਗ ਬਣ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਅਗਲੇ 10 ਸਾਲਾਂ ਤੱਕ ਕਿਸੇ ਨਾ ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ‘ਤੇ ਮਾਂ ਕਾਲੀ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ।

ਕੰਨਿਆ :- ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ‘ਤੇ ਮਾਤਾ ਕਾਲੀ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਅਗਲੇ ਦਸ ਸਾਲਾਂ ਤੱਕ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਤੁਹਾਡੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋ ਜਾਣਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵਿੱਤੀ ਸੰਕਟ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ। ਧਨ ਦੀ ਆਮਦ ਵਧਣ ਲੱਗੇਗੀ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਜੋ ਲੋਕ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਬਾਰੇ ਸੋਚ ਰਹੇ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਮਾਤਾ ਰਾਣੀ ਦਾ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਮਿਲੇਗਾ। ਵਿਆਹ ਦਾ ਜੋੜ ਵੀ ਬਣੇਗਾ। ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਦੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਕਿਸੇ ਸ਼ੁਭ ਕੰਮ ਲਈ ਯਾਤਰਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਿਹਤ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ। ਪੁਰਾਣੇ ਮਿੱਤਰ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗੀ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਚੰਗੇ ਨਤੀਜੇ ਮਿਲਣਗੇ।

ਮਿਥੁਨ :- ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ‘ਤੇ ਮਾਤਾ ਕਾਲੀ ਬਹੁਤ ਮਿਹਰਬਾਨ ਰਹੇਗੀ। ਮਾਤਾ ਦੇ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਨਾਲ ਜੀਵਨ ਦੇ ਸਾਰੇ ਦੁੱਖ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੇ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਅਤੇ ਸ਼ਾਂਤੀ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਰਹੇਗਾ। ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਦਾ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਕੰਮ ਆਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਪਿਆਰੇ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰਨਗੇ। ਪੈਸੇ ਦੀ ਕੋਈ ਕਮੀ ਨਹੀਂ ਰਹੇਗੀ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਕੰਮ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਲਈ ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਕਸਰ ਨਾ ਛੱਡੋ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਪ੍ਰੇਮ ਵਿਆਹ ਬਾਰੇ ਸੋਚ ਰਹੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ‘ਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਕੋਈ ਨੁਕਸਾਨ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ। ਮੁਸੀਬਤ ਵਿੱਚ ਗੁਆਂਢੀ ਕੰਮ ਆਉਣਗੇ।

ਸਿੰਘ :- ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ‘ਤੇ ਮਾਂ ਕਾਲੀ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਪੈਸੇ ਦੀ ਕੋਈ ਕਮੀ ਨਹੀਂ ਰਹੇਗੀ। ਪੈਸਾ ਕਮਾਉਣ ਦੇ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਆਰਥਿਕ ਪੱਖ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਰਹੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਦੋਸਤ ਜਾਂ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਤੋਂ ਅਚਾਨਕ ਧਨ ਲਾਭ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਸੁਣਨ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗੀ। ਬੇਰੋਜ਼ਗਾਰਾਂ ਨੂੰ ਨੌਕਰੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਰਕਾਰੀ ਨੌਕਰੀ ਲਈ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇਹ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਜਿੱਤਣ ਦੀਆਂ ਮੁਸ਼ਕਿਲਾਂ ਵੀ ਹਨ, ਮਾਂ ਕਾਲੀ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰਨ ਤੋਂ ਸਾਰੇ ਦੂਰ ਹੋਣਗੇ। ਸਿਹਤ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ। ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਦੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਮਨ ਸ਼ਾਂਤ ਰਹੇਗਾ। ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਜਿਆਦਾ ਰੁਚੀ ਲਵੋਗੇ। ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਦੀ ਸ਼ਲਾਘਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਬੌਸ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਖੁਸ਼ ਹੋਣਗੇ।

ਮਕਰ:- ਮਾਂ ਕਾਲੀ ਦੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਕਿਰਪਾ ਨਾਲ ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਮਿਲਣਗੀਆਂ। ਤੁਸੀਂ ਜਿਸ ਵੀ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਹੱਥ ਲਗਾਓਗੇ ਉਸ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਜੇਕਰ ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਮਾਂ ਕਾਲੀ ਨੂੰ ਯਾਦ ਕਰਨਗੇ ਤਾਂ ਪ੍ਰੀਖਿਆ ਵਿੱਚ ਚੰਗੇ ਨਤੀਜੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨਗੇ। ਪੈਸੇ ਦੀ ਕੋਈ ਕਮੀ ਨਹੀਂ ਰਹੇਗੀ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਆਵੇਗੀ। ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ।ਲਵ ਮੈਰਿਜ ਦੇ ਯੋਗ ਬਣਾਏ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਨੌਕਰੀ ਦੀ ਭਾਲ ਵਿਚ ਭਟਕ ਰਹੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਜਲਦੀ ਹੀ ਆਪਣੀ ਮੰਜ਼ਿਲ ਮਿਲ ਜਾਵੇਗੀ। ਸਿਹਤ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ। ਕਿਸਮਤ ਹਰ ਕਦਮ ‘ਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਥ ਦੇਵੇਗੀ। ਦੁੱਖ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਣਗੇ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੁਖ ਅਤੇ ਸ਼ਾਂਤੀ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਰਹੇਗਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published.