ਹਫਤਾਵਾਰੀ ਆਰਥਿਕ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 24 ਤੋਂ 30 ਜਨਵਰੀ

ਮੇਖ: ਆਰਥਿਕ ਦ੍ਰਿਸ਼ਟੀ ਤੋਂ ਇਹ ਸਮਾਂ ਅਨੁਕੂਲ ਹੈ ਅਤੇ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਲਈ ਚੰਗਾ ਯੋਗ ਬਣ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਸਿਹਤ ਵਿਚ ਵੀ ਇਸ ਹਫਤੇ ਕਾਫੀ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਕਿਸੇ ਦੇ ਨਾਲ ਸਿਹਤ ਸੰਬੰਧੀ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਕਰਨ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੰਗੇ ਨਤੀਜੇ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਕੀਤੀ ਗਈ ਵਪਾਰਕ ਯਾਤਰਾਵਾਂ ਵੀ ਸ਼ੁਭ ਅਤੇ ਸਫਲ ਰਹਿਣਗੀਆਂ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਂਤੀ ਰਹੇਗੀ ਪਰ ਤੁਹਾਡੀ ਉਮੀਦ ਤੋਂ ਘੱਟ। ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਖਟਾਸ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ ਜਾਂ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਹ ਧਿਆਨ ਨਾ ਮਿਲੇ ਜਿਸ ਦੇ ਤੁਸੀਂ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਹੱਕਦਾਰ ਹੋ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਫੈਸਲੇ ਨੂੰ ਟਾਲਣਾ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ। ਹਫਤੇ ਦੇ ਅੰਤ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਥੋੜਾ ਜੁੜਿਆ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਦਿਨ: 24, 25, 27

ਧਨੁ : ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਲਵ ਲਾਈਫ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ ਰਹੋਗੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਵਿੱਤੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ, ਸਥਿਤੀ ਹੌਲੀ-ਹੌਲੀ ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਅਤੇ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਿਹਤ ‘ਚ ਵੀ ਇਸ ਹਫਤੇ ਕਾਫੀ ਸੁਧਾਰ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਔਰਤ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਪਰਿਵਾਰ ‘ਚ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਆਵੇਗੀ। ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਹਫਤੇ ਆਪਣੀਆਂ ਵਪਾਰਕ ਯਾਤਰਾਵਾਂ ਨੂੰ ਮੁਲਤਵੀ ਕਰ ਦਿਓ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਬਾਹਰੀ ਦਖਲਅੰਦਾਜ਼ੀ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਹਫਤੇ ਦੇ ਅੰਤ ਵਿੱਚ, ਕਿਸੇ ਵਿਅਕਤੀ ਬਾਰੇ ਚਿੰਤਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ ਜੋ ਬਿਹਤਰ ਵਿੱਤੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਹੈ। ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਦਿਨ: 22, 24, 25, 26

ਮਿਥੁਨ: ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਨਿਵੇਸ਼ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਚੰਗੇ ਨਤੀਜੇ ਅਤੇ ਦੌਲਤ ਦੇ ਵਾਧੇ ਦੇ ਮੌਕੇ ਲਿਆਵੇਗਾ। ਇਸ ਮਾਮਲੇ ‘ਚ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਔਰਤ ਦੀ ਮਦਦ ਵੀ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ਲਈ ਇੱਕ ਬਹੁਪੱਖੀ ਪਹੁੰਚ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਲਿਆ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪਿਆਰ ਦੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਲਗਾਤਾਰ ਯਤਨ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਆਪਸੀ ਪਿਆਰ ਨੂੰ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਕਰਨਗੇ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਸਿਹਤ ਵੱਲ ਧਿਆਨ ਦੇਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਚਿੜਚਿੜਾਪਨ ਵਧ ਸਕਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਥੋੜੇ ਕਠੋਰ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਅਜਿਹਾ ਕਰਨ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਪਰਿਵਾਰ ਥੋੜਾ ਉਦਾਸ ਹੋਵੇਗਾ। ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਹਫਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਯਾਤਰਾਵਾਂ ਨੂੰ ਮੁਲਤਵੀ ਕਰ ਦਿਓ। ਹਫਤੇ ਦੇ ਅੰਤ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਦਸਤਕ ਦੇਵੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰਿਆਂ ਦੀ ਸੰਗਤ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਸੁਹਾਵਣਾ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਕਰੋਗੇ। ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਦਿਨ: 24, 28

ਕਰਕ: ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਮਾਨ-ਸਨਮਾਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਨਵੇਂ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਵੱਲ ਵੀ ਆਕਰਸ਼ਿਤ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਧਨ ਵਾਧੇ ਦੇ ਵੀ ਚੰਗੇ ਮੌਕੇ ਹਨ ਅਤੇ ਇਸ ਸਬੰਧ ਵਿੱਚ ਵਪਾਰਕ ਯਾਤਰਾਵਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਚੰਗੇ ਨਤੀਜੇ ਲੈ ਕੇ ਆਉਣਗੀਆਂ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਹੋਰ ਯਾਤਰਾਵਾਂ ਦੌਰਾਨ ਮਨ ਬੇਚੈਨ ਰਹੇਗਾ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੋਂ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਵੀ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਦੀ ਦਸਤਕ ਰਹੇਗੀ ਅਤੇ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਲਵ ਲਾਈਫ ਵਿੱਚ ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਮੂਡ ਵਿੱਚ ਰਹੋਗੇ ਪਰ ਸਥਿਤੀ ਤੁਹਾਡੀ ਉਮੀਦ ਤੋਂ ਘੱਟ ਰਹੇਗੀ। ਹਫਤੇ ਦੇ ਅੰਤ ਵਿੱਚ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਹੌਲੀ-ਹੌਲੀ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਦਿਨ: 23, 24, 25, 26

ਸਿੰਘ: ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਕਰੋਗੇ ਅਤੇ ਸਨਮਾਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਭਵਿੱਖ ਲਈ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਉਣ ਦੇ ਮੂਡ ਵਿੱਚ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੋਂ ਵਿੱਤੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਪਿਤਾ ਵਰਗਾ ਵਿਅਕਤੀ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਸਿਹਤ ਵੱਲ ਧਿਆਨ ਦੇਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਤਣਾਅ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਬੇਚੈਨ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਯਾਤਰਾਵਾਂ ਇਸ ਹਫਤੇ ਨੁਕਸਾਨਦੇਹ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ ਅਤੇ ਇਹਨਾਂ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਬਿਹਤਰ ਹੈ। ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਕੀਤੇ ਵਾਅਦੇ ਤਾਂ ਹੀ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਨਿਭਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਰਹੋਗੇ। ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਦਿਨ: 23, 24, 28

ਕੰਨਿਆ: ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਮਾਨ-ਸਨਮਾਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੋਂ ਤੁਹਾਡੀ ਕਾਰਜਸ਼ੈਲੀ ਵਿੱਚ ਕਈ ਬਦਲਾਅ ਹੋਣ ਵਾਲੇ ਹਨ। ਵਿੱਤੀ ਦੌਲਤ ਵਿੱਚ ਵਾਧੇ ਦੀ ਚੰਗੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ। ਕੋਈ ਵੀ ਦੋ ਨਿਵੇਸ਼ ਚੰਗੇ ਨਤੀਜੇ ਲਿਆਏਗਾ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਸਭ ਕੁਝ ਠੀਕ ਰਹੇਗਾ, ਪਰ ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਵੈਰ ਬਣਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਪਿਆਰ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਬਚਨ ਉੱਤੇ ਅੜੇ ਰਹੋਗੇ, ਤਾਂ ਅੰਤ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਦਸਤਕ ਦੇਵੇਗੀ। ਸਿਹਤ ਦੀ ਅਣਦੇਖੀ ਨਾ ਕਰੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਯਾਤਰਾਵਾਂ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਹਫਤੇ ਦੇ ਅੰਤ ਵਿੱਚ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਦਸਤਕ ਦੇਵੇਗੀ। ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਦਿਨ: 23, 24, 28

ਤੁਲਾ: ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਇਸ ਸਬੰਧ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਪਾਰਟੀ ਮੂਡ ਵਿੱਚ ਰਹੋਗੇ। ਵਿੱਤੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਕਈ ਸੰਯੋਗ ਵੀ ਹੋਣਗੇ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਵਪਾਰਕ ਯਾਤਰਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਮਾਮੂਲੀ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਦੂਰੀਆਂ ਵਧ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ ਅਤੇ ਨੌਜਵਾਨ ਦੀ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਮਨ ਚਿੰਤਾ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮਾਮਲੇ ਤਣਾਅਪੂਰਨ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਹਫਤੇ ਦੇ ਅੰਤ ਵਿੱਚ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਬਦਲਾਅ ਅਤੇ ਸੁਧਾਰ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਦਿਨ: 23, 24, 27, 28

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ : ਖੇਤਰ ਵਿਚ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਵਿਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਸ਼ਖਸੀਅਤ ਵਾਲੀ ਔਰਤ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਹ ਤੁਹਾਡੀ ਦੌਲਤ ਵਧਾਉਣ ਅਤੇ ਆਮਦਨ ਦੇ ਨਵੇਂ ਸਰੋਤ ਖੋਲ੍ਹਣ ਦਾ ਇੱਕ ਚੰਗਾ ਮੌਕਾ ਹੈ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੋਂ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਬਜ਼ੁਰਗ ਲੋਕ ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਤਣਾਅ ਪੈਦਾ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਪਿਤਾ-ਪੁੱਤਰ ਦੇ ਕਾਰਨ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਚਿੰਤਾ ਅਤੇ ਤਣਾਅ ਵਧੇਗਾ। ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਹਫਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਯਾਤਰਾਵਾਂ ਨੂੰ ਮੁਲਤਵੀ ਕਰ ਦਿਓ। ਵੀਕਐਂਡ ਦੌਰਾਨ ਬੇਲੋੜੀ ਚੁਗਲੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੁਸੀਬਤ ਵਿੱਚ ਪਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਦਿਨ: 23, 24, 25

ਧਨੁ (ਧਨੁ) : ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਕਾਫੀ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ਪਹਿਲਾਂ ਵਾਂਗ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੀ ਸੰਗਤ ਵਿੱਚ ਆਨੰਦਪੂਰਵਕ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਕਰੋਗੇ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਦੀਆਂ ਵਪਾਰਕ ਯਾਤਰਾਵਾਂ ਵੀ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਚੰਗੀ ਕਿਸਮਤ ਲਿਆਵੇਗੀ ਅਤੇ ਮਾਣ-ਸਨਮਾਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਕਰੇਗੀ। ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਹੌਲੀ-ਹੌਲੀ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਆਪਸੀ ਦੂਰੀ ਵਧ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਖਰਚਾ ਜਿਆਦਾ ਰਹੇਗਾ। ਹਫਤੇ ਦਾ ਅੰਤ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਲਿਆਵੇਗਾ ਅਤੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਂਤੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਦੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਮੌਕੇ ਹੋਣਗੇ। ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਦਿਨ: 25, 26, 27, 28

ਮਕਰ: ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਵਿੱਤੀ ਸਥਿਤੀ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਰਹੇਗੀ ਅਤੇ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਹੋਣ ਦੀ ਪ੍ਰਬਲ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਬਜ਼ੁਰਗ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਸਮਾਂ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ, ਪਰ ਅਜੇ ਵੀ ਸੁਧਾਰ ਦੀ ਗੁੰਜਾਇਸ਼ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਮੁਸ਼ਕਲ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿਚ ਹੌਲੀ-ਹੌਲੀ ਸ਼ਾਂਤੀ ਬਹਾਲ ਹੋਵੇਗੀ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਯਾਤਰਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਮਾਮੂਲੀ ਸਫਲਤਾ ਵੀ ਮਿਲੇਗੀ ਅਤੇ ਇਹਨਾਂ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਬਿਹਤਰ ਹੈ। ਹਫਤੇ ਦੇ ਅੰਤ ਵਿੱਚ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਅਚਾਨਕ ਬਦਲਾਅ ਆਉਣਗੇ, ਜੋ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਦਾ ਰਾਹ ਪੱਧਰਾ ਕਰਨਗੇ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਦਿਨ: 24, 26

ਕੁੰਭ: ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ, ਪਰ ਉਦੋਂ ਹੀ ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਨੂੰ ਖੁੱਲ੍ਹ ਕੇ ਪ੍ਰਗਟ ਕਰੋਗੇ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਲਾਗੂ ਕਰੋਗੇ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਯਾਤਰਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਆਮ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਨਵੀਂ ਸੋਚ ਜਾਂ ਨਵੀਂ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਲਿਆਵੇਗੀ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਖਰਚ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਮਾਂ ਵਰਗੀ ਔਰਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖਰਚ ਕਰਦੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ ਜੇਕਰ ਅਸੀਂ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਗੱਲਬਾਤ ਰਾਹੀਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਨੂੰ ਹੱਲ ਕਰ ਸਕੀਏ। ਵੀਕੈਂਡ ਦੀ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਦੁਖਦਾਈ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਦਿਨ: 22, 23, 25, 27

ਮੀਨ: ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਮਾਨ-ਸਨਮਾਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ‘ਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਪੂਰਾ ਨਿਯੰਤਰਣ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਮਨ ਬਦਲੋਗੇ। ਮੁਦਰਾ ਨੂੰ ਲਾਭ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ ਅਤੇ ਨਿਵੇਸ਼ ਦਾ ਭੁਗਤਾਨ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਕਾਫ਼ੀ ਸੁਧਾਰ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਔਰਤਾਂ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਨਾਲ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਦਸਤਕ ਦੇਵੇਗੀ। ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਸਮਾਂ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਮਨ ਪ੍ਰਸੰਨ ਰਹੇਗਾ। ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਹਫਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਯਾਤਰਾਵਾਂ ਨੂੰ ਮੁਲਤਵੀ ਕਰ ਦਿਓ। ਹਫ਼ਤੇ ਦੇ ਅੰਤ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਕਾਫ਼ੀ ਆਰਾਮਦਾਇਕ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਦਿਨ: 23, 24, 25, 26, 28

Leave a Reply

Your email address will not be published.